Bảng điểm VTNP của các thành viên Miền Bắc

HAILINHDUY

CHÂN LOONG TOONG
VIP Member
Điểm đôi: 675
1,572
Thaisport nói:
Nghe danh bác NiHa đã lâu nhưng đc tiếp kiến , thời gian tới Thaisport Tennis Clb sẽ mở thớt CLB và giải đấu. Mong các bác BQT hỗ trợ. Thanks
Rất vui lại được gặp ông bạn Trâu già ở bên này! > :D <

Anh em sẽ ủng hộ bạn nhiệt tình luôn! =D> :-bd =D>

Mr.Zany

Thành viên năng động
Điểm đôi: 680
102
zukov nói:
Do 1 số lý do chủ quan và khách quan, việc add trình đợt này lâu hơn một chút. Thứ 2 tuần tới Zany nhé :cheers:
Chúc mừng bác Zukov lên trình .,. :p

Binhqn

Moderator TCT MB
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
Mod
Điểm đôi: 655
281
Thời gian vừa qua một số anh em đã đăng ký làm thành viên của viettennis với mong muốn được giao lưu học hỏi và tham gia các giải đấu của diễn đàn viettennis . Với mong muốn diễn đàn luôn luôn là nơi ace được trao đổi kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau và trở thành một mái nhà cung cho những người đam mê môn thể thao banh nỉ . Mọi người đều có cung một suy nghĩ và mong muốn được gắn trình sớm để đựoc tham gia các giải đấu, các cuộc giao lưu. Mong BQT và TCT xem xét cho các thành viên mới.

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,403
Binhqn nói:
Thời gian vừa qua một số anh em đã đăng ký làm thành viên của viettennis với mong muốn được giao lưu học hỏi và tham gia các giải đấu của diễn đàn viettennis . Với mong muốn diễn đàn luôn luôn là nơi ace được trao đổi kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau và trở thành một mái nhà cung cho những người đam mê môn thể thao banh nỉ . Mọi người đều có cung một suy nghĩ và mong muốn được gắn trình sớm để đựoc tham gia các giải đấu, các cuộc giao lưu. Mong BQT và TCT xem xét cho các thành viên mới.
Ok bác, vụ này em xin hứa chậm nhất là tuần sau các bác sẽ có điểm.

ronnie195_ht

Thành viên
Điểm đôi: 745
43
Bác NiHa giúp em với nhé!

trình Vntennis em được 2.75+; em xin add trình để giao lưu cọ xát viettennis vs ạ

Mr.Zany

Thành viên năng động
102
zukov nói:
Do 1 số lý do chủ quan và khách quan, việc add trình đợt này lâu hơn một chút. Thứ 2 tuần tới Zany nhé :cheers:
NiHa nói:
Ok bác, vụ này em xin hứa chậm nhất là tuần sau các bác sẽ có điểm.
Em được hứa từ thứ 2 tuần trước ạ .,. :(

Bonanza

Thành viên mới
Điểm đôi: 790
8
HAILINHDUY nói:
Vụ này mấy anh em mới lại khao toa, khao toa rồi! :D
Các bác cho e hỏi e đc 815 điểm thì tương đương vs trình bao nhiêu nhỉ?

Hị hị, e có linh cảm là quá cao so với khả năng :( (

Có bác nào cứu e với đc ko?

Thanh Tran

Thành viên mới
3
các bác cho em hỏi trình hiện tại vên vntennis của em là 2.25 thì sang bên này đang ký thủ tục gắn biển như thế nào với a. thank .

fongtom

Former Mod
Điểm đôi: 665
1,340
Thanh Tran nói:
các bác cho em hỏi trình hiện tại vên vntennis của em là 2.25 thì sang bên này đang ký thủ tục gắn biển như thế nào với a. thank .
Chú hả ? bằng A Tom nhé ? yêu ko? Yêu thì xin phép các cọp ra test vài buổi để cấp biển nhé :) ).

Thanh Tran

Thành viên mới
3
fongtom nói:
Chú hả ? bằng A Tom nhé ? yêu ko? Yêu thì xin phép các cọp ra test vài buổi để cấp biển nhé :) ).
em chỉ bằng 1/2 anh thôi hihi. vậy cuối tuần em xin ra sân giao lưu nhé.hihi

Tuấn VTHY

Thành viên TCT
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
Điểm đôi: 710
684
Thanh Tran nói:
Bạn chắc đang bận với món chó ...rồi ...gà ...chớ giề ? Sang thớt Báo danh đi nhá song mình xin của mình sẽ xin hộ bạn luôn nhá !

Bonanza

Thành viên mới
8
fongtom nói:
E để ý lây rồi chưa có nick nào vươt qua 800, có mỗi e 815 :D

Thôi đeo biển Ngoại Giao cho nó đẹp :D hihi

Mà e ko biết 815 của mình tương đương vs mấy chấm bên vntennis.

HAILINHDUY

CHÂN LOONG TOONG
VIP Member
1,572
Anh thấy riêng MB thôi, đã 43 member có điểm Phong Thần trên 815 rồi. \:D/

Sơ bộ thì thấy 815 điểm tương đương với 3.25; Em 3.5 chấm 815 chắc cũng không oan lắm! :D

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
4,262
HAILINHDUY nói:
Anh thấy riêng MB thôi, đã 43 member có điểm Phong Thần trên 815 rồi. \:D/Sơ bộ thì thấy 815 điểm tương đương với 3.25; Em 3.5 chấm 815 chắc cũng không oan lắm! :D
Không quy đổi được nhưng riêng Bonanza thì nhiều thành viên TCT biết cậu ấy

HAILINHDUY

CHÂN LOONG TOONG
VIP Member
1,572
zukov nói:
Không quy đổi được nhưng riêng Bonanza thì nhiều thành viên TCT biết cậu ấy
Đúng là không quy đổi được! :-bd

Nhưng nhìn chung là như vậy thì mới trả lời cậu ấy cho đỡ thắc mắc Soái à! :D

Bonanza

Thành viên mới
8
HAILINHDUY nói:
Đúng là không quy đổi được! :-bdNhưng nhìn chung là như vậy thì mới trả lời cậu ấy cho đỡ thắc mắc Soái à! :D
A xem có giải nào a e mình kết hợp nhé :D

Loading...