Bảng điểm VTNP của các thành viên Miền Bắc

Bonanza

Thành viên mới
Điểm đôi: 790
8
thang solo nói:
Bác cùng ace trong TCT xem xét cho em về ngồi đúng chỗ(khoảng 750????) Không nhiều ae hỏi cũng như nhìn vào BIỂN Em họ cười vỡ bụng mấtPs:Đôi khi đi giao lưu cũng như tham dự giải còn tự tin ạ

Chân thành cám ơn
Xét về trình a e mình bằng nhau, anh còn nhỉnh hơn e 1 tý. Vậy mà anh đc 775 còn e lên tận 815 :) )

Thôi chấp nhận đi anh, chơi cho vui mà.... :D

smallevil

Thành viên mới
Điểm đôi: 660
4
Xin chào TCT. E là newbie, cho e xin cái biển gắn mông với ah;) ;) ;)

Hội Rắn thì nhờ Haizai nhể ;) ;) ;)

TKS! hí hí.....

Tuấn VTHY

Thành viên TCT
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
Điểm đôi: 710
684

Tuấn VTHY

Thành viên TCT
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
684
Ông bạn BinhQN với chú Linhmax xin biển hộ tôi luôn thể nhá

Mr.Zany

Thành viên năng động
Điểm đôi: 680
102
Cảm ơn các bác Admin và Tct ạ, có biển rồi em mới dám tung tăng tham gia giao thông .,. :D

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,403
HAILINHDUY nói:
Đúng như lới bác nói; các anh em có biển luôn trong thứ 2! :-bdCó biển mới cái là tung tăng, bay lượn luôn!:bz
Báo cáo bác là vì TCT làm việc thường xuyên, hàng tuần, tuần nào cũng chấm điểm các thành viên, Em chỉ mối nhiệm vụ cuối tuần tổng kết điểm và xét điều kiện thành viên đã đủ điểm chưa để gửi IT update. Thông thường thì cứ sau 1 tuần, kể từ ngày các bác xin chấm điểm là sẽ có điểm. Những trường hợp muộn là trường hợp chưa đủ điều kiện hoặc chưa được sự đồng thuận thì phải chờ đến khi nào đủ điều kiện thôi ah

Tuấn VTHY

Thành viên TCT
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
684
NiHa nói:
Báo cáo bác là vì TCT làm việc thường xuyên, hàng tuần, tuần nào cũng chấm điểm các thành viên, Em chỉ mối nhiệm vụ cuối tuần tổng kết điểm và xét điều kiện thành viên đã đủ điểm chưa để gửi IT update. Thông thường thì cứ sau 1 tuần, kể từ ngày các bác xin chấm điểm là sẽ có điểm. Những trường hợp muộn là trường hợp chưa đủ điều kiện hoặc chưa được sự đồng thuận thì phải chờ đến khi nào đủ điều kiện thôi ah
Như đã hứa khi nào gặp mình tặng NiHa 70 điểm nhé :( ( :( ( :( (

Dang Ngoc Duc

Thành viên mới
Điểm đôi: 665
9
Em nik Loẹt Toẹt Phoẹt cùng bang LTP với đại trưởng lão Lê Tê Phê bên Vntennis. Xin hỏi bên đó e trình 2.5+ thì bên này được xét chuyển là bảo nhiêu điểm. Có cần phải đi đến điểm nào để chấm lại trình không ah

vo_gian_dao

Thành viên mới
Điểm đôi: 670
19
Dang Ngoc Duc nói:
Em nik Loẹt Toẹt Phoẹt cùng bang LTP với đại trưởng lão Lê Tê Phê bên Vntennis. Xin hỏi bên đó e trình 2.5+ thì bên này được xét chuyển là bảo nhiêu điểm. Có cần phải đi đến điểm nào để chấm lại trình không ah
e chào Tct , e bên vntennis dc chấm 2.25+ , e hay sinh hoạt tại hội Trâu , e xin đề nghị tct cấp biển cho e dc ko a ?

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
4,403
Dang Ngoc Duc nói:
Bác xin chấm trình binhd thường, nếu các bác TCT đều biết bác thì bác không cần phải ra đâu test cả. Còn hệ thống điểm thì không có tỷ lệ quy đổi bác nhé

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
4,403
vo_gian_dao nói:
e chào Tct , e bên vntennis dc chấm 2.25+ , e hay sinh hoạt tại hội Trâu , e xin đề nghị tct cấp biển cho e dc ko a ?
Em cũng ra hội Tâu mấy lần, em gặp bác chưa nhể?

HAILINHDUY

CHÂN LOONG TOONG
VIP Member
Điểm đôi: 675
1,572
Dang Ngoc Duc nói:
Ô hô! Ai đây nhể??? :-O

Chào mừng chú Phoẹt đi phượt cùng với hội anh! :bz =D> =D>

Hối lộ anh cái gì, anh nhờ người test trình chú luôn; giỏi lắm cũng chỉ khoảng 670 - 680, hết phim! [-X

vo_gian_dao

Thành viên mới
Điểm đôi: 670
19
NiHa nói:
Em cũng ra hội Tâu mấy lần, em gặp bác chưa nhể?
mih cũng ko biêt đã gặp chưa , nhug a emg bảo mih dc khoảng 600 , b 630 thì dễ đứng đánh vs nhau r cũng nên .

prettyass1201

Thành viên mới
Điểm đôi: 720
2
Em tham gia diễn đàn cũng đã lâu nhưng ko sinh hoạt mấy. Bên vntennis trình em là 2.75, và có tham gia 1 số giải đơn của diễn đàn vntennis, liệu có thể xin quy đổi trình mà không phải chấm lại có được không ạ?

Tks.

Dang Ngoc Duc

Thành viên mới
Điểm đôi: 665
9
HAILINHDUY nói:
Ô hô! Ai đây nhể??? :-OChào mừng chú Phoẹt đi phượt cùng với hội anh! :bz =D> =D>

Hối lộ anh cái gì, anh nhờ người test trình chú luôn; giỏi lắm cũng chỉ khoảng 670 - 680, hết phim! [-X
Trình còi chĩ 600 thôi

Loading...