Biếm họa -chân dung -thêm lời bình cho ảnh các anh tài viettennis

hama-bien

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 720
1,667
Vài hình ảnh trao quà học bổng cho các em học sinh giỏi hoàn cảnh khó khăn trường THCS Long hòa huyện Cần giờ do Nhóm CLB Tennis Lan anh thuộc nhóm nhỏ của Otosaigon.com.Mỗi em 1 suất học bổng 700k/năm + 1 phần quà ,sách vở ...

Bác Mod DIV lên phát biểu lý do và cảm ơn các mạnh thường quân đã hổ trợ cho các em

Hama em thay mặt anh em diễn đàn và các bác đã ủng hộ các em nhỏ lên trao quà

Thầy Hiệu trưởng phát biểu đầy cảm động ,xin hứa dùng số quỹ này đúng mục đích nhằm khuyến khích các em cố gắng nhiều hơn trong học tập và cảm ơn các mạnh thường quân có nghĩa cử đẹp

Kết thúc trao giải anh em chụp hình lưu niệm và sau đó trao giải cho các bác đánh giải có cúp và màn liên hoan ,ca nhạc văn nghệ tưng bừng

Và link :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ca heo

Thành viên mới
1
Toppic này hay và ý nghĩa quá anh hama !Chúc các em luôn cố gắng nhiều trong học tập và chúc chủ toppic luôn nhiều sức khỏe để làm nghĩa cử đẹp tương tự :x ,hãnh diện biết anh.

hama-bien

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
1,667
ca heo nói:
Toppic này hay và ý nghĩa quá anh hama !Chúc các em luôn cố gắng nhiều trong học tập và chúc chủ toppic luôn nhiều sức khỏe để làm nghĩa cử đẹp tương tự :x ,hãnh diện biết anh.
Tks em ! Em khen quá lời làm anh ngại quá đi.

@Chaucfe: Cảm ơn bác vì suất học bổng phút cuối cùng :)

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
Jeu* nói:
Đấy, mãi mà chạ thấy bác Autumn máy mắt, hắt xì hơi gì cạ. Hic
:D đúng thế!. Vụ này là chuyên đề của Hama nên em mới chuyển thớt của em nó qua đây chứ không dám bon chen đâu ợ. :p . Chỉ có thể tạo điều kiện và ủng hộ hết mình cho cửa hàng Mỹ thuật thêm đắt khách thui

dunlop_phonui

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 760
5,090
hama-bien nói:
Hehe ! Tại ban đầu giải em có nói sẽ trao ai bình thơ hay ,kiểu này giải cứ đúp lên là chít em hehe ,tại đang xem quỹ sẽ như thế nào nữa hiện tại quỹ đang được 500k do cao trung gửi ủng hộ 200k và Nina 300k
giải bình ảnh ......

không ngờ em lại được bác chíu cố thế.....

tks....bác.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hama-bien

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
1,667
autumn nói:
:D đúng thế!. Vụ này là chuyên đề của Hama nên em mới chuyển thớt của em nó qua đây chứ không dám bon chen đâu ợ. :p . Chỉ có thể tạo điều kiện và ủng hộ hết mình cho cửa hàng Mỹ thuật thêm đắt khách thui
Chị cứ ra tay ah,em chỉ xin bon chen tý trong này ,mem ngoài kia em không biết nhiều nên chị cứ phóng cọ cho vui nhà,em là hậu bối và trình amơtơ ,chỉ sợ chị nhiều việc không hứng thú !

@Núi : Khi nào anh đặt quà sẽ hẹn off trao giải hén ,bữa giờ mất tích đâu không thấy vô toppic nhận hàng

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
:) Đùa vậy thôi em ơi. Dạo này chị đang bận nhiều việc quá nên chưa phụ giúp được gì trong mục này.

(Đang chuẩn bị tác phẩm để tham gia 2 triển lãm tới của thành phố HN vào tháng 8 & tháng 10) .

Mong em tiếp tục phát huy vai trò để góp cho CLB nghệ thuật thêm sôi động và nội dung của diễn đàn thêm phong phú và chất lượng

Hứa là khi nào rảnh chị cũng sẽ đóng góp với em 1 tay :cheers:

Minhsuzuki

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 575
873
:D Rãnh rỗi moi toppic này đọc , đọc xong mới thấy dân kiến nhiều tài :p . Nếu các anh chị có đọc Báo Tuổi trẻ Cười thập niên 80 có những biếm họa thì đa phần của Họa sỹ có xuất thân từ lò kiến .Chúc Hama nhiều tác phẩm mới nghen .

Minhsuzuki

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 575
873
:D Rãnh rỗi moi toppic này đọc , đọc xong mới thấy dân kiến nhiều tài :p . Nếu các anh chị có đọc Báo Tuổi trẻ Cười thập niên 80 có những biếm họa thì đa phần của Họa sỹ có xuất thân từ lò kiến .Chúc Hama nhiều tác phẩm mới nghen .

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
hama-bien nói:
Xin thực hiện lời hứa !Mời khổ chủ nhận hàng và các bác dự đoán ah:
Chị Xuân càng nghía càng thấy bức họa này giống y chang... y chang .. Hama - Bien, hok tin các bác trở về trang trước liền kế (Trang 36) nghía Avater của hama mà xem :-B

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
hama-bien nói:
Xin thực hiện lời hứa !Mời khổ chủ nhận hàng và các bác dự đoán ah:
Chị Xuân càng nghía càng thấy bức họa này giống y chang... y chang .. Hama - Bien, hok tin các bác trở về trang trước liền kế (Trang 36) nghía Avater của hama mà xem :-B

vigreen

Thành viên mới
2
Rất không ít người nghe đến hút mỡ giảm cân đều thấy được sợ hãi và lo ngại các biến chứng nguy hiểm thật sự thể xảy ra, nên cực kỳ ngại tìm ra những thông tin quan trọng khi họ có ý định đi hút mỡ giảm cân. lúc này thật sự rất không ít công nghệ kỹ thuật hút mỡ Vaser, Laser, hút mỡ toàn thân tia nước,… tuy nhiên yếu tố hàng đầu được không nhỏ người quan tâm đó là “hút mỡ giảm cân có đau hay không”?

HÚT MỠ CÓ ĐAU KHÔNG?

hút mỡ toàn thân là các bước phẫu thuật đi sâu sẽ gây đau cho người dùng, tuy nhiên hoàn toàn có thể ở mức chịu đựng được. đồng thời, tay nghề bác sĩ và kỹ thuật cũng ảnh hưởng đến việc hút mỡ toàn thân thấy đau hay không.
không ít bác sĩ thẩm mỹ hút mỡ đánh giá rằng, hút mỡ bằng công nghệ tia nước khách dùng không phải gây mê ở các bước hút mỡ sẽ giảm mức độ đau xuống rất không ít, thậm chí với những người có thể lực tốt hiện tượng này sẽ không thấy.

PHƯƠNG ÁN CHĂM SÓC giúp đỡ ngăn chặn BIẾN CHỨNG

Thay băng liên tục ở 3 ngày đầu, các ngày tới thay băng bí quyết ngày đến hết tuần.
Nếu thật sự biểu hiện phù chân tay hoặc tê bì thật sự thể nới lỏng băng cuộn tạo thành vùng hút mỡ toàn thân và tiến hành massage nhẹ.
Băng chun các vùng hút mỡ ít nhất phải ở 5 ngày đầu.
với vùng bụng, đeo gen định hình liên tục tại 1 tháng.
Khi gặp các vấn đề bất thường, các bạn đừng ngần ngại nhấc máy gọi điện cho bác sĩ.
Sau khi hút mỡ giảm cân hãy bắt đầu di chuyển nhẹ bằng phương án đi bộ để ngăn ngừa các biến chứng về đông máu.
Sau khi hút mỡ có nguy hiểm không, cơ thể của bạn bị mất đi một lượng cân nặng khá đột ngột nên ở thời gian này ngoài kiêng các loại thực phẩm theo chỉ định của bác sĩ, các bạn nên ăn uống thực phẩm giàu chất xơ và vitamin.

HÚT MỠ ỔN ĐỊNH ĐƯỢC BAO LÂU?

Mỡ rất cần đến cho cơ thể, và liên tục sản sinh để duy trì lượng tế bào mỡ nhất định, hút mỡ sẽ chỉ giúp loại bỏ mỡ thừa để đảm bảo khách dùng thấy một cơ thể khỏe mạnh.
hút mỡ giảm cân muốn duy trì ổn định được kết quả lâu dài, bạn phải đảm bảo cơ thể chúng ta không tăng cân đột ngột tại thời gian ngắn, sinh hoạt, ăn uống lành mạnh bạn sẽ thật sự vóc dáng đẹp và thon gọn vĩnh viễn.
Để biết thêm thông tin về hút mỡ Body Jet hãy đăng ký tư vấn trực tiếp với chuyên gia của thẩm mỹ viện đông á tphcm. công nghệ kỹ thuật Body Jet mang đến cho người dùng không ít lợi ích hơn so với các phương pháp hút mỡ khác

Loading...