CLB Tennis Nữ TDTT Từ Sơn

masha

Former Mod
Điểm đôi: 635
1,884

Giao lưu với các Bác Lavender "Ấn tượng khó phai - Thắm tình ce"

DANH SÁCH THÀNH VIÊN:

1. Vietrose …. SN 28/12

2. Petrogas …. 25/1

3. Masha ….. 19/10

4. Bông Tây …. 8/10

5. Béo đẹp …. 2/1

6. Cỏ may …. 2/10

7. Nhung tdtt …. 28/6

8. Nadai …. 2/6

9. Mây xuân … 21/10

10. Mysterious…. 18/10

11. Bắc đẩu …. 23/11

12. Dế mèn ….. 20/5

13. Huyền nicô … 14/4

14. Ngọc ngót ….

21. Lê Thủy .… 1/1

27. Lành chuột …. 18/12

29. TrangCherry .... 14/9

30. Hà Phương ......

BAN ĐIỀU HÀNH:

- Masha: Chủ tịch

- Vietrose: Phó chủ tịch 1

- Petrogas: Phó chủ tịch 2

- Cỏ may: Ủy viên + hậu cần

ĐỊA ĐIỂM SINH HOẠT HÀNG NGÀY:

- 3 sân trường Đại học TDTT Từ Sơn Bắc Ninh.

- Buổi trưa sân mái che Hanaka.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
:cheers: Chúc mừng CLB tennis trường TDTT Từ sơn đã ra mắt Diễn đàn.@};-@};- @};- @};- @};- @};-

Đội quân hoành tráng, lại có bề dày thành tích trong môi trường thể thao chuyên nghiệp. Mong các bác sẽ luôn sát cánh với CLB Lavender để thúc đẩy cho phong trào của nữ trên diễn đàn ngày càng phát triển đông vui

p/s: Bác Masha cứ khiêm tốn mãi, vừa ra tay cái là gạo xay ra cám luôn :D

masha

Former Mod
1,884
Cảm ơn Bác Chủ tịch Lavender đã quan tâm nhiều tới tụi e, hihi e cứ tự mày mò chưa biết cách post ảnh của CLB thôi e cứ từ từ học hỏi dần dần, vậy mà e dám hướng dẫn bác NCX ở thớt giao lưu hic

Ngọc Bẹt

Former Mod
Điểm đôi: 655
2,931
Hoan hô bác Masha và các chị em clb TDTT Từ Sơn chính thức bước vào mái nhà Viettennis.

Em chúc các bác luôn. khỏe, xinh tươi, đánh tennis lên tay và có những tình yêu đẹp.

Mong rằng Clb Từ Sơn sẽ sớm có thêm các buổi giao lwu với Clb Lavender, và đặc biệt sẽ có một giải đồng đội theo thể thức Fed Cup.

Like.ten

Thành viên mới
Điểm đôi: 745
3,266
masha nói:
Cảm ơn Bác Chủ tịch Lavender đã quan tâm nhiều tới tụi e, hihi e cứ tự mày mò chưa biết cách post ảnh của CLB thôi e cứ từ từ học hỏi dần dần, vậy mà e dám hướng dẫn bác NCX ở thớt giao lưu hic
Chúc mừng CLB Tennis Nữ TDTT Từ Sơn gia nhập Diễn đàn, chúc CLB ngày càng phát triển, góp phần vào sự lớn mạnh của Viettennis!

@ mợ masha!

Em hướng dẫn mợ cách post ảnh dễ và nhanh nhất nhé!

Bước 1

Vào trang upanh.com, nó sẽ có giao diện dư lày:

Bước 2

Mợ nhấp vào Chọn ảnh, - Mợ chọn ảnh từ máy tính,nhấp UPLOAD:

Bước 3:Mợ copy cái dòng link chèn diễn đàn ( Trong khoanh đỏ) và paste vào bài

viết của mơ.:

Thía là xong!

P/S: @ All!

Vì lí do CLB nữ Từ Sơn mới thành lập,để cổ vũ , và vì chị em còn ít kinh nghiệm trong việc online,nên em sẽ " Đẩy" các mợ lên "bàn đầu" cho dễ điểm danh!

masha

Former Mod
1,884
Cảm ơn Bác Ngọc Bẹt và Bác Like.ten nhiều e đang loay hoay cũng đọc bài của 2 Bác nanánadal và bác baoai911 rồi mà chưa bit, bjo bác chỉ dẫn cụ thể hơn e bắt đầu ngay đây ah,

Các bác cổ vũ nhiệt liệt cho ce là ce phấn khởi rùi

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
Chúc mừng CLB Nữ TDTT Từ Sơn đã chính thức gia nhập diễn đàn Viettennis =D>=D>=D> nhìn đội hình của các bạn đông vui, hoằn tráng wa, nhất định sẽ bay cao, bay xa, bay về quê ta nữa nhé Masha :) ) :) ) :) )

NXC mang cả vườn xuân chúc mừng các bạn nha

" Niềm vui chiến thắng .... " Masha ui ...Nhớ trận lào đây hok hả...Nhung ? :) ) :) ) :) ) :) )

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
masha nói:
Cảm ơn Bác Ngọc Bẹt và Bác Like.ten nhiều e đang loay hoay cũng đọc bài của 2 Bác nanánadal và bác baoai911 rồi mà chưa bit, bjo bác chỉ dẫn cụ thể hơn e bắt đầu ngay đây ah,Các bác cổ vũ nhiệt liệt cho ce là ce phấn khởi rùi
Giống chị X thía, bài của Like đọc phát làm đc ngay. Cảm ơn ...huynh Like.Ten nha, khi lào gặp hậu tạ huynh mấy chén Rượu quê nha :x

masha

Former Mod
1,884
Bác Que Phong ơi hic sao e hổng có cái hình này bác Cây Sưa chụp hay e Ngọc chụp thế, thích thật niềm vui chiến thắng có khác khoác vai nắm tay cười như đúng rồi...

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
Chúc mừng các chị em clb tennis nữ TDTT Từ Sơn tham gia diễn đàn. Chúc các chị em mình đảm việc cơ quan, giỏi việc nhà ngày càng xinh tươi, oánh telit hay, giao lưu nhiều và chém gió giỏi. Tặng hoa cho các chị em@};-@};-@};-@};-@};-

Vietrose

Senior VTN
Điểm đôi: 640
531
E xin cám ơn toàn cô dì chú bác anh chi em bà con gần xa đã quan tâm và giúp đỡ tụi em gia nhập mái nhà chung viettennis. Mong rằng sẽ có nhiều cơ hội đc giao lưu với các bác thật nhiều.

Chủ tịch ơi ngày sn của e là 28/12. Bác bổ sung cho e để e còn đc nhận hoa chúc mừng nhé

Béo đẹp

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
81
e đây các bác muốn hỏi han tình hình telit mà e ngượng nay có nhà chính thức e mới dám mạnh dạn, cảm ơn nhiệt liệt mong các bác giúp đỡ các chị em, chúc cả nhà ta hoạt động sôi nổi, nhiệt tình, sáng trưa chiều tối tranh thủ lúc nào ra sân lúc đó (sân trường e free)

Dế mèn

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
364
hi hi thích quá em danh vào nhà mới của câu lạc bộ tennis Từ sơn đây các bác ơi,hic trình tập của em vẵn còn non lắm, hì phải tập luyện nhiều lắm, mong rằng cau lạc bộ của chúng ta ngày một lớn mạnh, hoạt động luôn vui vẻ thành công .hĩ hi

--- Bài viết bổ sung ---

hi bac ơi chieu di tap nhé he he

--- Bài viết bổ sung ---

he he bác cỏ may dang lam gi nhi?

chiều đi tap nhẽ

he he

--- Bài viết bổ sung ---

các chị em ơi rảnh chúng ta vào diễn đàn nói chuyện cho vui nhé hi, em cung mê môn này lấm nhưng thấy mình vẫn còn yếu nên không dám nói to hiiiii .cứ từ từ rui em phấn đấu tập hê he ,nhưng cũng chém jo như đúng zui zạy ha ha

masha

Former Mod
1,884
Dế mèn nói:
hi hi thích quá em danh vào nhà mới của câu lạc bộ tennis Từ sơn đây các bác ơi,hic trình tập của em vẵn còn non lắm, hì phải tập luyện nhiều lắm, mong rằng cau lạc bộ của chúng ta ngày một lớn mạnh, hoạt động luôn vui vẻ thành công .hĩ hi
--- Bài viết bổ sung ---

hi bac ơi chieu di tap nhé he he

--- Bài viết bổ sung ---

he he bác cỏ may dang lam gi nhi?

chiều đi tap nhẽ

he he

--- Bài viết bổ sung ---

các chị em ơi rảnh chúng ta vào diễn đàn nói chuyện cho vui nhé hi, em cung mê môn này lấm nhưng thấy mình vẫn còn yếu nên không dám nói to hiiiii .cứ từ từ rui em phấn đấu tập hê he ,nhưng cũng chém jo như đúng zui zạy ha ha
Bác Cỏ may chiu vào đới, Dế mèn cứ mạnh dạn lên lúc đầu ai chả thế, qua CLB Lavender chúc mừng các Bác ấy nhé

masha

Former Mod
1,884
nuachungxuan nói:
Chúc mừng CLB Nữ TDTT Từ Sơn đã chính thức gia nhập diễn đàn Viettennis =D>=D>=D> nhìn đội hình của các bạn đông vui, hoằn tráng wa, nhất định sẽ bay cao, bay xa, bay về quê ta nữa nhé Masha :) ) :) ) :) ) NXC mang cả vườn xuân chúc mừng các bạn nha

" Niềm vui chiến thắng .... " Masha ui ...Nhớ trận lào đây hok hả...Nhung ? :) ) :) ) :) ) :) )

Thế lày thì e Nhung phải luyện kiếm nhiu thui, hôm nào về quê ta phải bắt dê thật, Bác Que Phong ơi dạo này Bác đi đâu mất hình mất tiếng thế cứ nhìn Bác cười là e thấy thích, mỗi ngày gặp Bác Xuân là 1 ngày thú vị

Loading...