Hội Miền Tây tại Sài Gòn

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
Điểm đôi: 740
5,100
Chưa mở sổ "Nam Tào" mà các bác đòi ra kèo tùm lum hết "gòi"

Thiệt là hot.... các bác tập trung chuyên môn lụm cup các giải cuối năm, sau đó MT mở sổ góp bia.... ha ha =)) :D

PhatIT nói:
Phát và bác Tâm Makco cũng muốn làm một kèo tất niên hội Miền Tây nè xin mời anh em nào quan tâm.... :)
TungHP nói:
Hercules, A voi e lam 1 cap thách đấu với các bác tương đồng điểm 1 chầu di nhé, ok không? a thi sao cũng được hết, bất quá ...thua thôi ah.

TungHP

Hội phó ICT
VIP Member
Điểm đôi: 685
2,458
Vậy thì làm 1 chầu đi bác PhatIT, Hercules + TungHP vs Tam makco+ PhatIT. mời bác Phát ra kèo, seo cũng được, :) . ok thi đóng mộc luôn.

mr cao

Hội phó Miền Tây
VIP Member
Điểm đôi: 575
2,123
giải newbie chủ yếu dành cho ae chưa có điểm test lấy điểm đỏ , mình có điểm rồi thì không thiếu giải chơi đâu em . thân !

loctennis nói:
Dear Bac Mr Cao !Bac Mr cao co tham gia được giải New 4 không ? Nội dung 1450 max. Nếu được em đăng ký chỗ ADRITZ luôn nhé.

Có gì Bác Mr cao phản hồi giúp em. Thanks Mr Cao !!! :D :D :D:D
coi như thành kèo nha mấy bác - hội trưởng cứ mở sổ cho nóng thớt , hehe

TungHP nói:
Vậy thì làm 1 chầu đi bác PhatIT, Hercules + TungHP vs Tam makco+ PhatIT. mời bác Phát ra kèo, seo cũng được, :) . ok thi đóng mộc luôn.

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,445
Ballex . anh em Miền tây . ! hiện trong hội chúng ta còn một số anh em sinh hoạt đả lâu nhưng chưa có điểm đỏ .

vi dụ như anh Phát . một số anh em như tennut Tuấn thì tranh thủ tham gia giải newbie để test trình .

Vậy trong hội chúng ta ,còn những ai không thể tham gia giải newbie . chúng ta nên tập hợp danh sách . trong tháng 11 Châu sẽ tổ chức cho anh em of test trình , vì tháng 12 có giải diễn đàn . để anh em có điểm tham gia tự do hơn .

anh em cho ý kiến : nếu ok chúng ta nên lập danh sách :

1 . nick

thời gian tham gia diễn đàn .

số phone :

sân đang sinh hoạt :

số lượng bài viết :

đã tham gia off với anh em mới đăng ký nhé các bác .

PhatIT

Hội trưởng ICT
VIP Member
Điểm đôi: 585
5,871
TungHP nói:
TungHP+Hercules hơn điểm PhátIT+Tam Makco. Hai bác ra kèo chấp đi.... :)

PhatIT

Hội trưởng ICT
VIP Member
Điểm đôi: 585
5,871
Chaucafe nói:
Ballex . anh em Miền tây . ! hiện trong hội chúng ta còn một số anh em sinh hoạt đả lâu nhưng chưa có điểm đỏ . vi dụ như anh Phát . một số anh em như tennut Tuấn thì tranh thủ tham gia giải newbie để test trình .

Vậy trong hội chúng ta ,còn những ai không thể tham gia giải newbie . chúng ta nên tập hợp danh sách . trong tháng 11 Châu sẽ tổ chức cho anh em of test trình , vì tháng 12 có giải diễn đàn . để anh em có điểm tham gia tự do hơn .

1 . nick

số phone :

sân đang sinh hoạt :

số lượng bài viết :

Vote cho bác Châu một vé.... :)

Hercules

Thành viên ưu tú (GEM)
88
TungHP nói:
Hercules, A voi e lam 1 cap thách đấu với các bác tương đồng điểm 1 chầu di nhé, ok không? a thi sao cũng được hết, bất quá ...thua thôi ah.
Anh Tung oi ,

em đủ 2 kèo rồi , cáp nữa tới cuối năm tiệc MT thành liveshow mình em luôn quá=)).Em khóa sổ kèo cuối năm rồi anhoi

TungHP

Hội phó ICT
VIP Member
2,458
Lo gì Hercules, e cứ sắp xếp thời gian va sức khỏe để chiến đấu là được rồi, tới cuối năm còn lâu, đánh có 1 trận mà lo gi, mọi cái khác a lo tất tần tận, chỉ đánh thôi để luyện công... hehe. có vậy đối thủ mới ngại... :) . Ăn thua , đối thủ có vào nhận kèo không thôi ah. :) . Yên tâm.

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
5,100
Các anh em dưới đây em đã đề xuất điểm hết rồi. Ngoại trừ anh Tennut không kịp tham gia giải New Bie (đang stand by)

Trong Hội em cũng còn 01 thành viên đủ tiêu chuẩn xét điểm nữa. Xem ra mới chỉ có 02 người nên tổ chức riêng để test trình hơi khó. Chắc là phải chờ hội nào test thì các anh này phải tranh thủ test chung thôi anh ah.

1. namnh - Tham gia : 07/07/2012 - bài viết: 33 - Điểm đề xuất 575đ

2. PhatIT - Tham gia : 05/08/2012 - bài viết: 548 - Điểm đề xuất 625đ

3. Tennut - Tham gia : 23/03/2012 - bài viết: 106 - Điểm đề xuất 725đ

4. 7longvit - Tham gia: 05/03/2012 - bài viết: 30 - Điểm đề xuất 725đ

5. Quoc Tuan 700d ==> Núi đã đê xuất hội Dê, em cũng đã xác nhận điểm

6. Ton Si Nghi 700d ==> Chờ đủ tháng, cũng đã tham gia giải NewBie

Chaucafe nói:
Ballex . anh em Miền tây . ! hiện trong hội chúng ta còn một số anh em sinh hoạt đả lâu nhưng chưa có điểm đỏ . vi dụ như anh Phát . một số anh em như tennut Tuấn thì tranh thủ tham gia giải newbie để test trình .

1 . nick

số phone :

sân đang sinh hoạt :

số lượng bài viết :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

loctennis

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
225
mr cao nói:
giải newbie chủ yếu dành cho ae chưa có điểm test lấy điểm đỏ , mình có điểm rồi thì không thiếu giải chơi đâu em . thân !coi như thành kèo nha mấy bác - hội trưởng cứ mở sổ cho nóng thớt , hehe
Vậy hẹn Bac Mr cao giải khác rồi , huhu..... :p :p :p:p

Tennut

Thành viên ưu tú (GEM)
1,438
Mình được firm suất chính thức giải newbie rồi Balex. Cũng nhờ Châu nhường cho.

Ballex nói:
Các anh em dưới đây em đã đề xuất điểm hết rồi. Ngoại trừ anh Tennut không kịp tham gia giải New Bie (đang stand by)Trong Hội em cũng còn 01 thành viên đủ tiêu chuẩn xét điểm nữa. Xem ra mới chỉ có 02 người nên tổ chức riêng để test trình hơi khó. Chắc là phải chờ hội nào test thì các anh này phải tranh thủ test chung thôi anh ah.

1. namnh - Tham gia : 07/07/2012 - bài viết: 33 - Điểm đề xuất 575đ

2. PhatIT - Tham gia : 05/08/2012 - bài viết: 548 - Điểm đề xuất 625đ

3. Tennut - Tham gia : 23/03/2012 - bài viết: 106 - Điểm đề xuất 725đ

4. 7longvit - Tham gia: 05/03/2012 - bài viết: 30 - Điểm đề xuất 725đ

5. Quoc Tuan 700d ==> Núi đã đê xuất hội Dê, em cũng đã xác nhận điểm

6. Ton Si Nghi 700d ==> Chờ đủ tháng, cũng đã tham gia giải NewBie

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
5,100
Tennut nói:
Mình được firm suất chính thức giải newbie rồi Balex. Cũng nhờ Châu nhường cho.
Vậy thì tốt quá rồi! Để xem có ai nhường Định tử tế như anh Châu nửa không nhỉ? ;) )

Thanks anh "che cà fâu"

hatori104

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 720
432
Hercules nói:
Anh Tung oi ,em đủ 2 kèo rồi , cáp nữa tới cuối năm tiệc MT thành liveshow mình em luôn quá=)).Em khóa sổ kèo cuối năm rồi anhoi
Không cần phải giải thích lòng vòng, nhát thì cứ nói là nhát... []---[]---[]---

hatori104

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 720
432
Chẳng hiểu sao bây giờ điểm của em đã là 790d (mặc dù đã mai danh ẩn tích thời gian lâu nuôi con nhỏ) Bác nào có thâm niên trong cái vụ này giúp dùm em với... ~x(~x(~x:)-(||>:-(||>:-(||>8-X8-X8-X

Ballex: Em xin một chân "xì ten bai" off cuối năm nay nha anh./

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
5,100
Chỉ là đề xuất thôi mà anh, trình sẽ được xét duyệt qua giải New Bie. Sau đó chơi vài giải cùng ae diễn đàn sẽ thấy được điểm thật sự của mình ở đâu trong mặt bằng chung.

Quang_kiet nói:
bác ballex cho ông 7longvit 725 là ổng chết chắc ổng đánh thời tiêt lắm
Em hok hiểu hay cố tình hok hiểu????!!!!

Lo "mai danh ẩn tích" lấy Cup ở tận trời Tây giờ được lên điểm sướng rồi lại "khóc"!!!!! Haizzaaaa ước gì mình được như anh ấy nhỉ? =))

hatori104 nói:
Chẳng hiểu sao bây giờ điểm của em đã là 790d (mặc dù đã mai danh ẩn tích thời gian lâu nuôi con nhỏ) Bác nào có thâm niên trong cái vụ này giúp dùm em với... ~x(~x(~x:)-(||>:-(||>:-(||>8-X8-X8-XBallex: Em xin một chân "xì ten bai" off cuối năm nay nha anh./

loctennis

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
225
hatori104 nói:
Chẳng hiểu sao bây giờ điểm của em đã là 790d (mặc dù đã mai danh ẩn tích thời gian lâu nuôi con nhỏ) Bác nào có thâm niên trong cái vụ này giúp dùm em với... ~x(~x(~x:)-(||>:-(||>:-(||>8-X8-X8-XBallex: Em xin một chân "xì ten bai" off cuối năm nay nha anh./
Lên điểm là mừng rồi, núp hoài ai chịu nổi..... :D :D :D:D

Loading...