HỘI TENNIS NÚI VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN SÂN CHƠI GIAO LƯU THÂN MỜI ACE

dunlop_phonui

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 760
5,090
THAY MẶT HỘI TRƯỞNG
TRÂN TRỌNG KÍNH MỚI TẤT CẢ AE ĐAM MÊ BANH NỈ ĐẾN GIAO LƯU TENNIS VỚI HỘI TENNIS DUNLOP_PHONUI VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN TẠI SÂN TENNIS HỒ BƠI HÀNG KHÔNG
LƯU Ý: HỘI RẤT ĐÔNG THÀNH VIÊN LÀ CÁC HLV CÓ TRÌNH TỪ 950 VTR TRỞ LÊN NÊN AE GIAO LƯU THA HỒ MÀ NÂNG TRÌNH NHÉ...
ĐỊA CHI 115-117 ĐƯỜNG HỒNG HÀ , QUẬN TÂN BÌNH, TP.HCM ( GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT )
THỜI GIAN 10H-14H TỪ THỨ 2-6 HÀNG TUẦN.
TRÂN TRỌNG

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,367
THAY MẶT HỘI TRƯỞNG
TRÂN TRỌNG KÍNH MỚI TẤT CẢ AE ĐAM MÊ BANH NỈ ĐẾN GIAO LƯU TENNIS VỚI HỘI TENNIS DUNLOP_PHONUI VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN TẠI SÂN TENNIS HỒ BƠI HÀNG KHÔNG
LƯU Ý: HỘI RẤT ĐÔNG THÀNH VIÊN LÀ CÁC HLV CÓ TRÌNH TỪ 950 VTR TRỞ LÊN NÊN AE GIAO LƯU THA HỒ MÀ NÂNG TRÌNH NHÉ...
ĐỊA CHI 115-117 ĐƯỜNG HỒNG HÀ , QUẬN TÂN BÌNH, TP.HCM ( GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT )
TRÂN TRỌNG
Welcome back Núi ơi

Hoanghiencb

Thành viên TCT Miền Bắc
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
Điểm đôi: 730
120
Tuyệt vời ông mặt zời!!!

Anh kỳ

Thành viên mới
2
THAY MẶT HỘI TRƯỞNG
TRÂN TRỌNG
Chào các anh

Vinhbuivan

Thành viên mới
0
Đầu tháng 1 em co vc vào sai gon cho em xin giao lưu voi nhe em moi Choi tennis dc 5 nam

Loading...