Anh em Tennis Bình Định

paragame

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 700
1,922
Dear AE Tennis Bình Định,

Mình thấy phong trào Tennis ở Bình Định cũng mạnh nhưng rất ít AE tham gia vào diễn đàn này. Mình mạo muội lập thớt này rất mong AE Bình Định vào đây giao lưu nhé.

Thân chào.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoangvuvo

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 835
2,089
paragame nói:
Dear AE Tennis Bình Định,Mình thấy phong trào Tennis ở Bình Định cũng mạnh nhưng rất ít AE tham gia vào diễn đàn này. Mình mạo muội lập thớt này rất mong AE Bình Định vào đây giao lưu nhé.

Thân chào.

"Con nuôi của đất Bình Định"
Chúc mừng a Chinh lập thớt bình định

paragame

Vip Member
VIP Member
1,922
Hoàng. Anh lập thớt này để vận động vài cặp Bình Định tham gia giải 3 miền. Anh thấy ở Qn có được khoản 2 cặp 1900

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoangvuvo

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 835
2,089
paragame nói:
Hoàng. Anh lập thớt này để vận động vài cặp Bình Định tham gia giải 3 miền. Anh thấy ở Qn có được khoản 2 cặp 1900
Dạ ok a, càng nhìu cặp càng tốt, nếu ae Bình Đình cần đề xuất điểm thì e làm luôn dc ko a Chinh

fduydn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
23
paragame nói:
Dear AE Tennis Bình Định,Mình thấy phong trào Tennis ở Bình Định cũng mạnh nhưng rất ít AE tham gia vào diễn đàn này. Mình mạo muội lập thớt này rất mong AE Bình Định vào đây giao lưu nhé.

Thân chào.

"Con nuôi đất Bình Định"
Em cũng bình định nè anh ơi :D . Đồng hương rồi :D

paragame

Vip Member
VIP Member
1,922
fduydn nói:
Sinh ra và lớn lên ở Quy Nhơn, còn hiện tại thì sống và chiến đấu ở Đà Nẵng :D . Anh đang sống ở ĐN hay QN ?
Đà Nẽng em. Nhưng anh hay đi ctac ở Qn và đánh anh ở đây

Hoang ocb

Core Member
Điểm đôi: 600
778
AE quê Bình Định sống ở ĐN hay QN có thể chia sẽ, giới thiệu thông tin về diễn đàn và thớt này thông qua mail, face, phone và trong những câu chuyện trên sân, cfe quán. Rất mong ae sinh hoạt vui vẻ. Trân trọng.

lichkhang

Thành viên mới
12
paragame nói:

Thân chào.

"Con nuôi đất Bình Định"
Chuẩn bị tháng 3 có giải nội bộ, anh về tham gia để em còn có đối thủ mà đánh nha anh^^

fduydn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
23
paragame nói:
Đà Nẽng em. Nhưng anh hay đi ctac ở Qn và đánh anh ở đây
Anh hay đi giao lưu xa thế chả cách chi mà lever không lên :D , Ở QN anh hay chơi ở sân nào ạ? Thi thoảng em cũng có về trong đó nhưng không quen ai & không biết chỗ nào đề đi giao lưu tennis cả :( .

Hoang ocb

Core Member
Điểm đôi: 600
778
Hoangvuvo nói:
Coi hôm nào ae mình làm cái live show ở Quy Nhơn đi a Chinh:D
Ý hay> :D < Đầu năm đi chuyến đi ae, về rồi đành giải. A Chinh thu xếp cho live show này nha

paragame

Vip Member
VIP Member
1,922
Hoang ocb nói:
Ý hay> :D < Đầu năm đi chuyến đi ae, về rồi đành giải. A Chinh thu xếp cho live show này nha
Chuyện nhỏ mà anh em. Mình thiết kế được

lichkhang

Thành viên mới
12
paragame nói:
@ Khang. Anh tiến cử e take care thớt này nhé.AE vào Qn ll với Lichkhang 0915850589 nhé. Trình Khang cũng cao lén đấy khoan 900
thôi, em ko có kinh nghiệm hô hào, mấy cái vụ này anh 5 giỏi nhất, để em nói ổng tham gia forum cho ổng chém cho đã :) Còn trình thì ko dám 900 đâu, bằng anh Chinh thôi...hehe... Mọi người nếu muốn giao lưu tennis ở Quy Nhơn thì liên lạc với em. Chiều nào 5h hội của em cũng đánh ầm ầm, mà trình đánh giỡn thì cao, có chút gì vào thì chỉ còn khoảng 50% công lực thôi...hehe

Loading...