Câu lạc bộ Hoàng Long Tennis – Ninh Bình

the_hong_net

Thành viên mới
0
cửa hàng thể thao Hồng Anh, chúc các bác đam mê môn Tennis một năm mới thật nhiều sức khỏe, chăm chỉ tập luyện và có thành tích cao trong thi đấu và trong các cuộc "Độ"

http://cangvotninhbinh.mov.mn/

KFC

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
6,636
Kính gửi các bác CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình!

Thay mặt BTC em xin gửi lời mời đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình tới tham dự chương trình Offline mừng SN 1 năm diễn đàn Viettennis sẽ được tổ chức ngày thứ Bảy 12/1/2013. Chi tiết mời các bác tham khảo tại thớt:

http://viettennis.net/diendan/mien-bac-f11/offline-mung-sinh-nhat-1-nam-viettennis-5610/

Sự có mặt của đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình là niềm vinh hạnh của BTC :x

Mtks & Brgds!

Tôi Yêu Việt Nam

Thành viên TCT MB
Thành viên BQT
Tổ chấm trình
Điểm đôi: 720
216
Hôm nào phải dẫn quân ra giao lưu với các bác ninh Bình mới được..........> :D <

gaxoimo

Thành viên mới
159
Nhân dịp năm mới chúc các bác cùng gia đình An Khang Thịnh Vượng Vạn Sự Như Ý :x

Cây Sưa

Well-Known Member
Điểm đôi: 705
2,167
Các bác Hoàng Long-Yên mô sao dạo này tenlits im tiếng quá,các bác đi Lễ nhiều thế...nhất là 2 bác NCX và QuếPhong....Hôm nay 2 bác có đi dự đám của Nghệ nhân Hà thi Cầu ở Yên phong Yên mô không nhỉ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
Hihi ... iem chào bác Cây và những ai trót ghé thăm trang này nhé :D , đây là trang của Hoàng Long nhưng các bác í mải công việc, gia đình và tình iu gì gì ấy ... (iem đoán thế) nên các bác í chẳng chịu chăm sóc trang tin của mình gì cả. Còn Xuân dạo này cũng mải mê chơi món cầu có lông (gọi là cầu lông) để chuẩn bị tham gia giải đấu nội bộ ngành thành ra ...

Bácd chờ iem tý để ien lượn 1 vòng xem lâu nay các bác ... chơi những gì nhé, "NAMOADIDAPHAT ;)

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
Điểm đôi: 675
4,263
nuachungxuan nói:
Hihi ... iem chào bác Cây và những ai trót ghé thăm trang này nhé :D , đây là trang của Hoàng Long nhưng các bác í mải công việc, gia đình và tình iu gì gì ấy ... (iem đoán thế) nên các bác í chẳng chịu chăm sóc trang tin của mình gì cả. Còn Xuân dạo này cũng mải mê chơi món cầu có lông (gọi là cầu lông) để chuẩn bị tham gia giải đấu nội bộ ngành thành ra ...Bácd chờ iem tý để ien lượn 1 vòng xem lâu nay các bác ... chơi những gì nhé, "NAMOADIDAPHAT ;)
Có lẽ lại tổ chức về NB 1 chuyến;)

BIGSNAKE

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 1140
985
Em xin chào CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình.Em cũng là người gốc Ninh Bình đây ạ!Xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và ngày càng phát triển mạnh mẽ! :x :x :x

Bắc Bắc Nam Nam chung một nhà

Hà Nội Sài Gòn - khoảng cách xa

Ninh Bình - Thành Phố quê em đó

Tình yêu đong đầy không đắn đo! :-*

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
Điểm đôi: 675
4,263
BIGSNAKE nói:
Em xin chào CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình.Em cũng là người gốc Ninh Bình đây ạ!Xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và ngày càng phát triển mạnh mẽ! :x :x :x Bắc Bắc Nam Nam chung một nhà

Hà Nội Sài Gòn - khoảng cách xa

Ninh Bình - Thành Phố quê em đó

Tình yêu đong đầy không đắn đo! :-*
Quê vợ em cũng Linh Bình. Hôm nào ra Bắc em chở bác thăm quê nhé. Em và bác cặp 1 đôi giao lưu với NB

truonghuy

Thành viên mới
42
KFC nói:
Kính gửi các bác CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình!Thay mặt BTC em xin gửi lời mời đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình tới tham dự chương trình Offline mừng SN 1 năm diễn đàn Viettennis sẽ được tổ chức ngày thứ Bảy 12/1/2013. Chi tiết mời các bác tham khảo tại thớt:

http://viettennis.net/diendan/mien-bac-f11/offline-mung-sinh-nhat-1-nam-viettennis-5610/

Sự có mặt của đại diện CLB Hoàng Long Tennis - Ninh Bình là niềm vinh hạnh của BTC :x

Mtks & Brgds!
Xin lỗi vì lâu lắm rồi việc lu bu nên mới vào đây được, hẹn khi nào có dịp thì a lô cho tụi mình tham gia với nhé

Cây Sưa

Well-Known Member
Điểm đôi: 705
2,167
Alo... Hôm rồi khai trương TTB VN tennis.net.... Với tư cách cá nhân Xin lỗi Anh Toản (Đại diện QV NB), Em Liên,Quế Phong... vì những sơ xuất không đáng có. Hẹn gặp lại một ngày không xa...

Nguyễn Tiến Dũng

Thành viên mới
Điểm đôi: 685
490
Mình là người con Ninh Bình xa xứ đây, Trước là cựu Học sinh Trường Lê Hồng Phong - P. Vân Giang

Rất vui khi thấy CLB quê hương tham gia DĐ Viettennis.

Chúc CLB ngày càng phát triển và đạt đc mọi thành công như mong muốn

dokien27

Ban Kiểm soát Hà Nội
Thành viên BQT
Advisor
Điểm đôi: 655
1,850
Nguyễn Tiến Dũng nói:
Mình là người con Ninh Bình xa xứ đây, Trước là cựu Học sinh Trường Lê Hồng Phong - P. Vân GiangRất vui khi thấy CLB quê hương tham gia DĐ Viettennis.

Chúc CLB ngày càng phát triển và đạt đc mọi thành công như mong muốn
Hôm nào về NB cái đê. Ở đấy mọi ng Tennis hay và rất mến khách. Ai muốn biết rõ cws hỏi Cọp vàng bít ngay

BIGSNAKE

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 1140
985
dokien27 nói:
Hôm nào về NB cái đê. Ở đấy mọi ng Tennis hay và rất mến khách. Ai muốn biết rõ cws hỏi Cọp vàng bít ngay
Nhớ rủ em theo nha bác...em chưa có dịp nào "trả nợ tình quê "... :x

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
Chào các bác đã ghé thăm trang Tennis Hoàng Long - Linh Bình, chúc các bác luôn khỏe, có nhìu t cho niềm đam mê Ten nhé. bá cáo các bác ... các thành viên CLB Hoàng Long dạo này đang tập trung luyện kiếm để chuẩn bị cho giải của tỉnh sắp tới nên quá lười vào trang tin này, iem là láng giềng tốt của các bác HL nên khi các bác í đi vắng iem vẫn sang chăm sóc nhà cửa giùm các bác í . Bác Nguyễn Tiến Dũng và bác BIGSNAKE chắc ở mãi Sì gòng hả bác, có dịp mời các bác về Linh bình chơi ah, nhớ aloo cho bác ... dokien27 nữa ah :D

dokien27

Ban Kiểm soát Hà Nội
Thành viên BQT
Advisor
Điểm đôi: 655
1,850
nuachungxuan nói:
Chào các bác đã ghé thăm trang Tennis Hoàng Long - Linh Bình, chúc các bác luôn khỏe, có nhìu t cho niềm đam mê Ten nhé. bá cáo các bác ... các thành viên CLB Hoàng Long dạo này đang tập trung luyện kiếm để chuẩn bị cho giải của tỉnh sắp tới nên quá lười vào trang tin này, iem là láng giềng tốt của các bác HL nên khi các bác í đi vắng iem vẫn sang chăm sóc nhà cửa giùm các bác í . Bác Nguyễn Tiến Dũng và bác BIGSNAKE chắc ở mãi Sì gòng hả bác, có dịp mời các bác về Linh bình chơi ah, nhớ aloo cho bác ... dokien27 nữa ah :D
Chị gái xem giải NB đăng ký cho hội Chúa sơn lâm 1 đôi đi đánh nào

tienkk

Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
Mod
Điểm đôi: 670
565
còn em nữa này chị nuachungxuan ơi

em con dê NB đây hôm nào cho em về giao lưu với nhé

Loading...