Câu lạc bộ nữ Lavender

minhminh

Thành viên mới
12
Chào toàn thể chị em CLB Lavender.

Em là thành viên mới tham gia diễn đàn. Sau khi tìm hiểu thông tin và có dịp được ra sân giao lưu với các chị, em rất thích các hoạt động và không khí vui vẻ của chị em. Em xin phép đăng ký được tham gia là thành viên của CLB .

Thông tin cá nhân:

. Nickname: minhminh

. Số điện thoại :0903256619

. Ngày sinh nhật: 19-12

. Thời gian chơi tennis: hơn 3 năm

. Địa điểm chơi tennis hiện nay: khách sạn La Thành

Chúc các chị LVD luôn vui khỏe :x

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
Thay mặt toàn thể chị em đón chào bác đã gia nhập CLB Lavender. :x

Em sẽ bổ xung tên bác vào danh sách thành viên ở tr 1 nhé. Bác phải chịu khó online để cập nhật thông tin thường xuyên đấy

Dazz

Former Mod
Điểm đôi: 665
709
Welcome bác MinhMinh gia nhập CLB. Bác cố gắng thỉnh thoảng đến giao lưu với chị em cho vui nhá

minhminh

Thành viên mới
12
Vâng, em cảm ơn bác.

Hôm trước được đến sân các bác em thấy các chị em nhà mình đánh hay quá, rất đều tay và bền nữa. Nhà em hơi xa nhưng em sẽ cố gắng thu xếp thỉnh thoảng đên gặp gỡ chị em để giao lưu và học hỏi thêm @};-

HưngHanaka

Thành viên mới
Điểm đôi: 700
2,238
Chúc mừng CLB có thêm member mới :)

minhminh nói:
Chào toàn thể chị em CLB Lavender.Em là thành viên mới tham gia diễn đàn. Sau khi tìm hiểu thông tin và có dịp được ra sân giao lưu với các chị, em rất thích các hoạt động và không khí vui vẻ của chị em. Em xin phép đăng ký được tham gia là thành viên của CLB .

Thông tin cá nhân:

. Nickname: minhminh

. Số điện thoại :0903256619

. Ngày sinh nhật: 19-12

. Thời gian chơi tennis: hơn 3 năm

. Địa điểm chơi tennis hiện nay: khách sạn La Thành

Chúc các chị LVD luôn vui khỏe :x

ngochad10

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
277
Chào mừng thành viên mới MinhMinh gia nhập LVD. Mong có dịp được giao lwu với bác.

autumn

Thành viên mới
2,685
Mấy tháng rồi không gặp bác Hà nhỉ :D . Thông tin mới cho bác: Sau một thời gian tập trung cho các con thi cử, chị em nhà LVD ở cụm sân Keangnam đã trở lại hoạt động nhộn nhịp trên 2 sân bắt đầu từ quý này. Hôm qua chúng em khai sân mới lại được ăn khao con gái bác Hươngpham thi chuyển cấp đỗ cả 2 trường (Chuyên ngữ và Am) nhé. :cheers:

Chúc các con nhà LVD tiếp tục có tin vui để các mẹ lại được ăn mừng.

P/s: thứ 7 tới mời bác Hà ra giao lưu với mọi người cho vui nhé!

Wilddaisy

Senior VTN
Điểm đôi: 620
767
autumn nói:
Mấy tháng rồi không gặp bác Hà nhỉ :D . Thông tin mới cho bác: Sau một thời gian tập trung cho các con thi cử, chị em nhà LVD ở cụm sân Keangnam đã trở lại hoạt động nhộn nhịp trên 2 sân bắt đầu từ quý này. Hôm qua chúng em khai sân mới lại được ăn khao con gái bác Hươngpham thi chuyển cấp đỗ cả 2 trường (Chuyên ngữ và Am) nhé. :cheers:Chúc các con nhà LVD tiếp tục có tin vui để các mẹ lại được ăn mừng.

Tiếc quá, e lại lỡ mất vụ khao hoành tráng này rồi.

Chúc mừng bác Hươngpham có cô con gái yêu giỏi quá.

ngochad10

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
277
autumn nói:
Mấy tháng rồi không gặp bác Hà nhỉ :D . Thông tin mới cho bác: Sau một thời gian tập trung cho các con thi cử, chị em nhà LVD ở cụm sân Keangnam đã trở lại hoạt động nhộn nhịp trên 2 sân bắt đầu từ quý này. Hôm qua chúng em khai sân mới lại được ăn khao con gái bác Hươngpham thi chuyển cấp đỗ cả 2 trường (Chuyên ngữ và Am) nhé. :cheers:Chúc các con nhà LVD tiếp tục có tin vui để các mẹ lại được ăn mừng.

Vâng em cũng nhớ các bác lém. Em sẽ thu xếp ạ.

@ Huongpham: Chúc mừng cô em nhé. Hạnh phúc người mẹ không gì bằng là có những đứa con ngoan giỏi thành đạt.

Autumn River

Senior VTN
Điểm đôi: 630
386
Fair Play nói:
Chúc mừng mẹ Red có cô hai thi đỗ vào Kim Liên nhé:cheers:. Cô lớn cũng thi cử xong rùi. Đề nghị các mẹ tích cực lên chém thôi ạ
Chị Red ơi, chúc mừng chị nhé. Trường Kim Liên tốt lắm, điểm chuẩn rất cao. Thế thì mẹ cháu lại bắt đầu chém thui :)

Zero

Thành viên mới
Điểm đôi: 760
743
Em Mun đi làm người mẫu ảnh lâu chưa.nhìn yêu quá mà ko đc yêu.

Chúc mừng chị Red nhé.có kết quả thi của bé lớn,lại lên Vi Bà 1 chuyến chị nhể.

fiery

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
431
hoang tung nói:
Tặng em Mum

Bản quyền : DŨNG RỒNG Fan hâm mộ của em Mun
Trông chị Mun cứ như diễn viên Hàn quốc ý nhỉ. Đẹp quá !

@RR: Chúc mừng chị Red River.

dokien27

Ban Kiểm soát Hà Nội
Thành viên BQT
Advisor
Điểm đôi: 655
1,850
Mun lấy chống có.... xinh hẳn ra nhỉ

Chúc mừng RR , nhà này cả 2 vợ chồng đánh tennis hay, nuôi con khỏe học giỏi. đáng học tập

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
4,436
Em mừ là nhà đài VTV, em sẽ mời gia đình chị Red lên mục " Người đương thời " hehehehe. Chúc mừng chị

Loading...