Câu lạc bộ nữ Lavender

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
Cây Sưa nói:
N,Mai Linh : CS chỉ mét công chụp hình. Mấy tằng kia được Chạm cốc, Cầm tay, Xin số ầm ầm ( CS hổng có số).... Chúc những ngày ở Hà nội vui vẻ : Nhớ ăn Phở uống bia hơi HN và đi thăm Hồ Tây,Chùa Trấn quốc, Lăng Bác,Chùa một Cột,Hồ Hoàn kiếm,Văn Miếu....
Hic..hic bùn ghê chưa chữ ký của em to đùng ở dưới có để số điện thoại vậy mà bác bảo kg bít là sao ấy nhỉ.. hihihi em ra HN nhiều lần rùi.. Nên mặc dù kg có bác em sống hem nổi.. Hihih nhưng em kg đi thăm bác nữa.. Hihihi hôm nay mới đi tam cốc - bích động về... Còn đang say vì vẻ đẹp và khung cảnh thiên nhiên nơi này.. Thích lắm bác CS ah.. Tiếc là hem có thổ địa nào dẫn đi tham quan phố phuong cả

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Hi cả nhà,

ML đã về SG 2 hôm nay mới vào thăm hỏi cả nhà .. Xin Chân thành cảm ơn Các chị đã đón tiếp ML rất nồng hậu .. do đi công việc đột xuất nên không báo trước được với cả nhà .. bùn quá kg thu xếp được gặp hết các chị em trong hội .. đành hẹn dịp sau ML có ra sẽ báo trước ... cảm ơn chị autumn, Chi head , anh Ngọc Bẹt, Chị Niha .. đã dành thời gian cho em tham gia giao lưu banh bóng rất nhiệt tình .. có dịp vào miền nam Halo cho em hén..

*** Sân Chị Auturm ***

Nhớ ổi của chị Head và bánh socola của chị Autumn quá đi ... hhihihih

*** Sân Anh Ngọc Bẹt ***

Nhớ Bánh Đa Cua và Phở cuốn Hải Phòng của Anh Ngọc Bẹt chở đi ăn trước khi quánh banh ... ngon lắm anh ạh .. Miza cứ suýt xoa hoài ... thanks anh ..

2 ngày liền giao lưu banh cùng mọi người vui quá chừng luôn ... hẹn gặp 1 ngày gần nhất ...:-* :x :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
Đúng là chả mấy khi Hội trưởng hội nữ MN ra Bắc. Giá ML ở lại thêm được đến thứ 7 ra sân Keangnam giao lưu thì gặp gỡ được nhiều chị em LVD sẽ vui hơn nữa. Thôi để lần sau có ra Hà nội nhớ thu xếp thời gian dài dài và báo cho các chị biết trước nhé :x

NG.MAILINH

Core Member
2,442
autumn nói:
Đúng là chả mấy khi Hội trưởng hội nữ MN ra Bắc. Giá ML ở lại thêm được đến thứ 7 ra sân Keangnam giao lưu thì gặp gỡ được nhiều chị em LVD sẽ vui hơn nữa. Thôi để lần sau có ra Hà nội nhớ thu xếp thời gian dài dài và báo cho các chị biết trước nhé :x
Hihih lần này ra bắc vội vàng nên kg kịp báo với mọi người.. Và cũng kg thu xếp đc thời gian để ra chơi với chị em hội .. hẹn dịp sau Ml có ra cố gắng kéo thêm vài chị e miền nam ra giao lưu .. Chắc sẽ vui lắm .. Hẹn cả nhà lần sau nhé... :)

nuachungxuan

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
806
NG.MAILINH nói:
...Hihihi hôm nay mới đi tam cốc - bích động về... Còn đang say vì vẻ đẹp và khung cảnh thiên nhiên nơi này.. Thích lắm bác CS ah.. Tiếc là hem có thổ địa nào dẫn đi tham quan phố phuong cả
ối, xin lỗi cả nhà, lâu nay mắc công việc không kịp ghé thăm, nhà mình có khách quý ra chơi mà NCX không biết, ML ơiiiiiii, tiêc quá hok đc đón em trên đất Ninh Bình !!!!!

Red river

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 605
1,039
Là sao c , Tay bac ý em chả thấy đâu cả ??? He he

Mà hôm qua em gọi c ko đc đấy

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
Red river nói:
Là sao c , Tay bac ý em chả thấy đâu cả ??? He heMà hôm qua em gọi c ko đc đấy
He he lẽ ra cái tay phải đặt trên vai chứ nhỉ ;)

Sao chị không thấy cuộc gọi nhỡ của em:confused:

dokien27

Ban Kiểm soát Hà Nội
Thành viên BQT
Advisor
Điểm đôi: 655
1,850
e thấy cái tay trái đang bận làm gì ý, cái tay phải lại ..... chẳng bít thế nào nhỉ

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
Điểm đôi: 675
4,263
HưngHanaka nói:
Hello các bác.Đợt lụt vừa rồi có bác nào bị ngập xe ko ạ?
Chỗ đấy nước chả thoát đi đâu được. Sân chắc ngập sâu.

Đang ở Quy Nhơn, đã gặp Tuấn qndn. Cũng bảo quen Hưng ka. Đánh giá trình Tuấn khoảng 750

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
HưngHanaka nói:
Hello các bác.Đợt lụt vừa rồi có bác nào bị ngập xe ko ạ?
Hê nô bác HưngHanaka. Chị em Lavender lâu lâu không được gặp bác cũng thấy.... nhớ nhớ; ;)

Dazz

Former Mod
Điểm đôi: 665
709
Chúc mừng sinh nhật Autumn River nhé. Chúc em lúc nào cũng xinh đep và trẻ mãi như hôm đầu tiên chị gặp em. Chúc em luôn mạnh khỏe để ra sân với chị em đều đều. @};-@};-@};-@};-@};-

Loading...