Câu lạc bộ nữ Lavender

datcangguy

Thành viên mới
Điểm đôi: 705
61
autumn nói:
Chuẩn đó em :) . Hóa ra là em đánh sân kế bên à?
Em đánh giờ 5-8 sân bên cạnh, vài lần có ở lại đánh giao lưu ở sân chị đến tận 11pm nuôn :D , nhưng hôm đó các bác nghỉ, em quen anh Quang cùng sân chị

Ha_Princess nói:
Hôm nào c Atumn cho e ra sân t5 giao lưu với ạ
hôm nào mà muốn ra sân TY cứ alo anh trước T3-T5 5pm đến 8pm, sân a luôn welcome nữ đến giao liêu :D

Zero

Thành viên mới
Điểm đôi: 760
743
Head nói:
Thứ Hai là ngày đầu tuần :bz:bz:bz. Chị em Lavenders xinh đẹp gửi lời chào tất cả các bác yêu quý và quan tâm đến Lavenders :x
xinh quá,yêu quá.

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
datcangguy nói:
Em đánh giờ 5-8 sân bên cạnh, vài lần có ở lại đánh giao lưu ở sân chị đến tận 11pm nuôn :D , nhưng hôm đó các bác nghỉ, em quen anh Quang cùng sân chị :D [/b]
Ô thế à? Vậy thứ 5 này chị ra sớm xin 1 chân giao lưu nhé! Nhưng mà không biết số thì alo trước thế nào được :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

datcangguy

Thành viên mới
Điểm đôi: 705
61
autumn nói:
Ô thế à? Vậy thứ 5 này chị ra sớm xin 1 chân giao lưu nhé! Nhưng mà không biết số thì alo trước thế nào được :D
số em: 01635534363, mà anh Quang cũng hay ra sớm đánh sân em đấy. chị nói Tú là anh ấy mới biết chứ ko biết nick đâu :D

autumn

Thành viên mới
2,685

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
Head nói:
Thứ Hai là ngày đầu tuần :bz:bz:bz. Chị em Lavenders xinh đẹp gửi lời chào tất cả các bác yêu quý và quan tâm đến Lavenders :x
Chào cả nhà, lâu nay em bận không vào diễn đàn được. Chị em nhà mình vẫn xinh đẹp và chơi tennis đều chứ? Cho em gửi lời chúc mừng tới các bác có sinh nhật trong tháng 9 này nhé.

autumn

Thành viên mới
2,685
Long time no see Jeu* nhỉ. Thứ 7 nào không bận thì ra chơi với chị em sân Keang nam nhé :x

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
autumn nói:
Long time no see Jeu* nhỉ. Thứ 7 nào không bận thì ra chơi với chị em sân Keang nam nhé :x
Vâng ạ. Em bỏ tennis có gần tháng nay mà nhớ quá, tưởng như lâu lắm rồi ấy :) . Chị em mình vẫn chơi 8-10pm hả chị? Em sẽ bố trí ra gặp chị em một buổi.

autumn

Thành viên mới
2,685
Vẫn giờ đó cho cả 2 sân đấy. Hôm nào ra được nhắn chị nhé, để báo mọi người chuẩn bị tiếp đón cho trọng thể :D

Red river

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 605
1,039
Tháng 9 này có SN của 2 chị thân yêu , chúc 2 c luôn trẻ khỏe xinh đẹp , tennis dẻo - dai chij Ngọc Hà & c Fair lay nhé

Bạn Jeu* ko ra sân dạo này b Head đoa kinh lắm đấy , các ce thì đều tăm tắp

autumn

Thành viên mới
2,685
huongpham nói:
Cũng là tháng có SN bác Widdaisy nữa ạ. Chúc các bác luôn tươi trẻ, yêu đời nhé
Các bác chúc sớm quá làm bác sĩ lại phải cho các "bé" chào đời sớm =)). Em list danh sách sn tháng này để mọi người theo dõi nhé:

1- Ngochad10: 13/9

2- Fairplay: 18/9

3- Wilddaisy: 26/9

huongpham

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
159
Bác Autumn à, mấy chị em ở sân Hoàng Ngân muốn cám ơn bác Cây Sưa vì đã nhận được "Thế Giới Tennis" rùi, có mấy trang rất hot, bác sĩ nhà em cứ đòi đọc đi đọc lại mãi:D

Loading...