Câu lạc bộ nữ Lavender

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
DANH SÁCH GIẢI ĐỒNG ĐỘI NGÀY 23/11( màu đỏ đã đóng tiền)

1.Autumn

2.Ngocha (Thay Dazz đang chấn thương)

3.Head

4.Fair play

5.Autumn river

6.Wilddaisy

7.Cat mun

8.Huongpham

9.Alias

10.Lisa Bảo châu

11.Mưa Thu

12.Hạnh Magic

13.Oliverhand

14.Red River

15.Jeu*

16.Violet

17.Minimun

18.Blackcat

Cập nhật các nhà tài trợ :

1- Autumn River: tặng mỗi vdv tham gia giải 1 món quà của Công ty Gia minh và đội vô địch mỗi VDV thêm 1 món quà riêng

2- Wilddaisy: Toàn bộ hoa quả, bánh ngọt cho giải đấu

3- VC Red River-Hào Yêu tennis: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 món quà đặc biệt

4- Hạnh Magic: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 voucher mua sản phẩm của Magic Spa trị giá 300k

5- Catmun: trứng , chuối bồi dưỡng cho VĐV

6- Mưa Thu: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 khăn quàng thời trang sành điệu

7- Ngọc Bẹt: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 món quà (còn chưa đoán được)

8- Fairplay: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 thẻ 3 buổi tập tại trung tâm Siva Yoga

9- Like.ten: Chụp ảnh

Ghi chú:

Do hôm qua ngày 20/11 có nhiều bác bận nên cuộc họp bốc thăm sẽ tiến hành vào 2h30 chiều nay. Thành viên tham dự: Dazz, Autumn, Fairplay, Head, Minimun

Chương trình hoạt động của tối ngày 23 , mời các bác chú ý theo dõi bài dưới đây

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
Thời gian dự kiến:

- 18h30: : tất cả thành viên có mặt đông đủ để chụp ảnh lưu niệm. (BTC đến sớm hơn 10 phút để làm công tác chuẩn bị)

- 18h40: liên hoan chúc mừng sinh nhật thành viên tháng 11

- 18h50: các đội tập trung thảo luận phân công

- 19h: Khai mạc và bắt đầu giải đấu

- 22h: kết thúc, trao quà của nhà tài trợ, chụp ảnh các đội nhất nhì ba

Quy định:

- Mọi người nên có mặt đúng giờ để tránh kéo dài thời gian sẽ bị kết thúc muộn

- Tất cả thành viên LVD phải mặc đồng phục

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Alias

Senior VTN
Điểm đôi: 650
521
Ngọc Bẹt nói:
Các bác Lavenderer thân mến,Gần đây anh em đã chứng kiến rất nhiều chị em Lavender đã tiến bộ đáng ngạc nhiên so với một năm trước đây. Giải đồng đội lần này sẽ hứa hẹn những trận đấu kịch tính và căng đến phút cuối.

Không được làm khán giả (cổ động viên, xoa bóp viên, loong toong viên) phục vụ các bác lần này là thiệt thòi lớn của em. Trong lúc các bác thi đấu thì em đang lọ mọ trên đường vào những bản làng xa xôi trong đại ngàn Trường Sơn.

Để động viên tinh thần thi đấu của các bác và góp phần làm cho giải thành công hơn, em xin tặng một món quà nhỏ để các bác dùng được ngay khi thi đấu (không phải sốt ruột chờ tới lúc phát giải nhé ;) ): một thứ mềm mềm, dài dài, cho lên mặt rất thík ;)

Em nhờ bác Head và bác Autumn chuyển tới các bác khi khai mạc giải ạ.

Các bác chịu khó chờ tới lúc đó nhé :)

Kính thư,

Bẹt
Cảm ơn bác Ngoc Bet nhiều nhá! Chúng iem sẽ rất chi là nhớ bác, đặc biệt là bác hay bị chuột cắn là bác Dazz đấy ợ :) )

Alias

Senior VTN
521
Dazz nói:
Alias cứ đùa. Dễ ợt. Cứ nhè đầu ai gần...bánh nhất và chân thò ra nhiều nhất là đích...thị :D
huongpham nói:
Đúng bác ạ, bác í chân dài nhất mà, em cũng nhìn thấy rồi ....
Bác Huongpham@: Hic hic, chưn dài là do đầu ở xa bánh quá đấy bác ạ :)

Bác Dazz@: Bác tài thế, đọc đúng tim đen kẻ tham ăn bánh ngọt roài '@^@|||

Alias

Senior VTN
521
autumn nói:
DANH SÁCH GIẢI ĐỒNG ĐỘI NGÀY 23/11( màu đỏ đã đóng tiền)1.Autumn

2.Ngocha (Thay Dazz đang chấn thương)

3.Head

4.Fair play

5.Autumn river

6.Wilddaisy

7.Cat mun

8.Huongpham

9.Alias

10.Lisa Bảo châu

11.Mưa Thu

12.Hạnh Magic

13.Oliverhand

14.Red River

15.Jeu*

16.Violet

17.Minimun

18.Blackcat

Cập nhật các nhà tài trợ :

1- Autumn River: tặng mỗi vdv tham gia giải 1 món quà của Công ty Gia minh và đội vô địch mỗi VDV thêm 1 món quà riêng

2- Wilddaisy: Toàn bộ hoa quả, bánh ngọt cho giải đấu

3- VC Red River-Hào Yêu tennis: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 món quà đặc biệt

4- Hạnh Magic: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 voucher mua sản phẩm của Magic Spa trị giá 300k

5- Catmun: trứng , chuối bồi dưỡng cho VĐV

6- Mưa Thu: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 khăn quàng thời trang sành điệu

7- Ngọc Bẹt: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 món quà (còn chưa đoán được)

8- Fairplay: tặng mỗi VĐV tham gia giải 1 thẻ 3 buổi tập tại trung tâm Siva Yoga

9- Like.ten: Chụp ảnh

Ghi chú:

Do hôm qua ngày 20/11 có nhiều bác bận nên cuộc họp bốc thăm sẽ tiến hành vào 2h30 chiều nay. Thành viên tham dự: Dazz, Autumn, Fairplay, Head, Minimun

Chương trình hoạt động của tối ngày 23 , mời các bác chú ý theo dõi bài dưới đây
Rộn ràng quá cơ, em mong nhanh đến thứ 7 :)

Dazz

Former Mod
Điểm đôi: 665
709
Alias nói:
Cảm ơn bác Ngoc Bet nhiều nhá! Chúng iem sẽ rất chi là nhớ bác, đặc biệt là bác hay bị chuột cắn là bác Dazz đấy ợ :) )
Lại đến lượt bác nói đúng nỗi lòng em. Thanks bác phát nào. Lần này em nhờ mua bẫy dính rùi, đặt ở chân, nhưng hình như nó lại cắn ở tay bác ạ

Dazz

Former Mod
709
huongpham nói:
Tin mới nhất: Bác Gia Cát Dự vừa gọi cho em, chỉ mưa nhỏ hôm nay và thứ Sáu, ngày & tối Thứ Bảy thời tiết đẹp như mơ cả nhà nhé. Chúc cho giải thành công tốt đẹp
Bác Hương đúng là bác sĩ. Bác phòng bệnh rồi, lại còn canh chừng cả thời tiết cho chị em nữa. Thanks bác

Dazz

Former Mod
709
Ngọc Bẹt nói:
Các bác Lavenderer thân mến,Gần đây anh em đã chứng kiến rất nhiều chị em Lavender đã tiến bộ đáng ngạc nhiên so với một năm trước đây. Giải đồng đội lần này sẽ hứa hẹn những trận đấu kịch tính và căng đến phút cuối.

Không được làm khán giả (cổ động viên, xoa bóp viên, loong toong viên) phục vụ các bác lần này là thiệt thòi lớn của em. Trong lúc các bác thi đấu thì em đang lọ mọ trên đường vào những bản làng xa xôi trong đại ngàn Trường Sơn.

Để động viên tinh thần thi đấu của các bác và góp phần làm cho giải thành công hơn, em xin tặng một món quà nhỏ để các bác dùng được ngay khi thi đấu (không phải sốt ruột chờ tới lúc phát giải nhé ;) ): một thứ mềm mềm, dài dài, cho lên mặt rất thík ;)

Em nhờ bác Head và bác Autumn chuyển tới các bác khi khai mạc giải ạ.

Các bác chịu khó chờ tới lúc đó nhé :)

Kính thư,

Bẹt
Em thì đoán rằng bác Bẹt cũng chưa biết quà là gì? Vì 100% là của chồng, công Head thôi :D

Red river

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 605
1,039
Các bác bốc lâu thía ạ pọt lên đi để chúng em nhận đội hình nèo

fiery

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
431
Red river nói:
Các bác bốc lâu thía ạ pọt lên đi để chúng em nhận đội hình nèo
Chị đợt này toàn cầm cup thôi. Chưa biết kết quả thế nào chứ đội nào có chị là mạnh roài :D .

Em nghĩ bốc thăm thì nhanh chứ xét thể thức thi đấu mới lâu.

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
Đợt này Giám đốc bắt chuột đi vắng, em đề nghị các bác đăng thông báo tuyển GĐ bắt chuột mới. ;)

Head

Former Mod
Điểm đôi: 585
6,624
Báo cáo với cả nhà là sau hơn 1 giờ họp sôi nổi và nghiêm túc, ban tổ chức đã hoàn thành việc bốc thăm. Mời các bác vào nhận đồng đội nào :bz:bz:bz:bz:bz:

Đội Cam: Alias, Dazz, Lovely Bold, Huongpham, Muathu

Đội Quýt: Blackcat, Catmun, Head, Lisa Bảo châu, minimun

Đội Mít: Autumn River, Fair Play, Jeu*, Violet, Wilddaisy

Đội Dừa: Autumn, Ngochad10, Hạnh Magic, Oliverhand, Red River

Thể thức đánh giải sẽ được công bố vào phút chót :) . Đề nghị các chị em Lavenders tích cực vào forum để được cập nhật tình hình :D

Ngọc Bẹt

Former Mod
Điểm đôi: 655
2,936
Nhìn vào đội hình này cũng chưa biết nói kết quả thế nào ;)

Nhưng chắc giải của Hội người cao tuổi đã có ứng cử viên :D

Loading...