Câu lạc bộ nữ Lavender

Dazz

Former Mod
Điểm đôi: 665
709
Fair Play nói:
Bảo "bà già ham chơi" phượt ít thôi chả khác gì bắt cóc bỏ đĩa;). Chưa gì đã thấy lên plan phượt cho cuối năm sau:p
Em lên kế hoạch là theo đơn đặt hàng của ...bác từ đầu năm nay mà. :D có trách nhiệm thế còn gì

cuongtn

Thành viên mới
15
Đẹp quá bác ạ, bộ này không chê vào đâu đươc. CLB nào muốn làm đồng phục khéo phải nhờ chị em trong Lavender tư vấn thêm.

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
cuongtn nói:
Đẹp quá bác ạ, bộ này không chê vào đâu đươc. CLB nào muốn làm đồng phục khéo phải nhờ chị em trong Lavender tư vấn thêm.
Em bật mí bác nhé, bác chủ tịch LVD là một nhà thiết kế thời trang tầm cỡ đấy ạ

huongpham

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
159
Head nói:
Em xin gửi báo cáo thu chi giải Fed Cup III như sau:Thu: 20 người x 200,000 = 4,000,000

Chi (click vào bảng để nhìn rõ hơn :D ):

Số tiền còn thừa là : 540,000đ em sẽ chuyển cho bác Dazz để nhập vào quỹ Lavenders :) .
Bác Head đúng là đệ ruột của bác Dazz - được di truyền về gien tài chính, ke ke : công khai, minh bạch , chi tiết quá. Em nhìn rõ rồi nhé. Cám ơn cả nhà

Ngọc Bẹt

Former Mod
Điểm đôi: 655
2,936
huongpham nói:
Bác Head đúng là đệ ruột của bác Dazz - được di truyền về gien tài chính, ke ke : công khai, minh bạch , chi tiết quá. Em nhìn rõ rồi nhé. Cám ơn cả nhà
bac huongpham viết thế này ng nào không biết lại nhầm là bác Head là hậu duệ của bác Dazz :)

Autumn River

Senior VTN
Điểm đôi: 630
386
Dazz nói:
Em xin các Logo của bác CT, thế rồi nhờ cậu IT chỉnh sửa rồi in cho vào khung ảnh. Sáng thứ hai đi làm, gặp, câu đầu tiên nó hỏi là "Chị có được giải nhì không?" Em ngạc nhiên, mất vài chục giây mới hiểu. Bảo nó là biêt thế chị nhờ em in certificate cho giải nhất :p @ các bác Mít: nếu các bác thích thì cho em kích thước...hộp thuốc để em chỉnh bằng khen cho phù hợp. :D Nói vậy chứ để em in, về các bác cho vào khung treo...đầu giường nhé
Iem xin thay mặt các bác Mít cám ơn bác Dazz nhìu nhìu. Năm nay tụi em may mắn còn có cơ hội được giải nhất chứ năm sau ....( em không dám mơ nữa đâu :) )

Lovely Bold

Thành viên mới
25
Em thấy các Bác tổ chức được như vậy là hay quá từ số lượng CE tham gia rất nhiệt tình, đoàn kết, vui vẻ, nhóm tình nguyện viên luôn sát cánh cùng CE, ảnh chụp đẹp nói chung cả khâu tổ chức là ổn có chút quy định chưa rõ lắm thôi giải sau thì kinh nghiệm đầy mình rồi.

Dazz

Former Mod
Điểm đôi: 665
709
Fair Play nói:
:">Không có em thì bác biết chơi với ai:)) :) ) :) )
Đúng đấy bác ạ. Mà lần này em cho bác cơ hội ngoài chơi với em, bác còn được... chơi với 6-7 bác nữa kia đấy, trình ham chơi cao hơn em nhiều. :D , chỉ kém bác tí ti

Fair Play

Former Mod
Điểm đôi: 580
1,162
Dazz nói:
Đúng đấy bác ạ. Mà lần này em cho bác cơ hội ngoài chơi với em, bác còn được... chơi với 6-7 bác nữa kia đấy, trình ham chơi cao hơn em nhiều. :D , chỉ kém bác tí ti
:">:">:"> :p

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
Dazz nói:
Em xin các Logo của bác CT, thế rồi nhờ cậu IT chỉnh sửa rồi in cho vào khung ảnh. Sáng thứ hai đi làm, gặp, câu đầu tiên nó hỏi là "Chị có được giải nhì không?" Em ngạc nhiên, mất vài chục giây mới hiểu. Bảo nó là biêt thế chị nhờ em in certificate cho giải nhất :p @ các bác Mít: nếu các bác thích thì cho em kích thước...hộp thuốc để em chỉnh bằng khen cho phù hợp. :D Nói vậy chứ để em in, về các bác cho vào khung treo...đầu giường nhé
Nhìn đẹp vad ấn tượng lắm, bác ạ. Ước gì ....

Mà con dấu đỏ ấy hình như giờ em mới thấy, hay là em lạc hậu ;)

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
cuongtn nói:
Cả mũ cũng được thiết kế riêng đó bác, nhà thiết kế thì của riêng CLB còn khâu sản xuất thì được tài trợ :) . Chị em mỗi người có 1 cái làm kỷ niệm.

Alias

Senior VTN
Điểm đôi: 650
521
Dazz nói:
Các bác ơi em quên cái mũ quà tặng của RR ở ngoài sân hôm đánh giải rồi. Huhu. Em treo vào cái móc ở trên tấm lưới chỗ băng ghế ngồi cạnh sân ấy. Có bác nào cầm hộ em về cho em xin lại nhé. Kỷ niêm mà. Có gì bác Aut và Head hỏi lại chủ sân và các cháu nhặt bóng hộ em nhé. thanks các bác trước ạ
Bác có tìm thấy mũ chưa?

Alias

Senior VTN
Điểm đôi: 650
521
Lovely Bold nói:
Em gửi ảnh Bác Alias chụp hôm đánh giải
Cảm ơn bác Lovely Bold nhé. Em sẽ dùng ảnh này làm Avatar xem lần sau có được giải Nhất không? ;)

huongpham

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
159
Alias nói:
Cảm ơn bác Lovely Bold nhé. Em sẽ dùng ảnh này làm Avatar xem lần sau có được giải Nhất không? ;)
Avatar của bác Alias rất thời sự và ấn tượng, bác Lovely Bold đa năng thế, đánh giải tưng bừng mà vẫn tranh thủ làm phóng viên, tài thế

Loading...