Chị em Tennis Đà Nẵng

paragame

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 700
1,922
Dear Chị Em Tennis Đà Nẵng,

Diễn đàn Viettennis.net đã và đang phát triển rất mạnh tại TP Đà Nẵng. Nhưng chỉ dưng lại ở phong trào của các tay vợt Nam. BQT Diễn đàn mong muốn đưa phòng trào quần vợt nữ của Đà Nẵng chúng ta cùng phát triển như diễn đàn hai miền đất nước.

Để đặt nền móng đầu tiên cho công việc này, rất mong các chị em tham gia cũng như giới thiệu bạn bè cùng báo danh vào thớt này để để BQT sẽ có đủ thông tin sẽ tổ chức giải lần 1 và chấm trình cho các chị em tham gia tennis ở ĐN.

Rất mong nhận được sự ủng hộ từ các chị em.

Form báo danh : Họ Tên / Nick / VTR / Năm sinh / HP / CLB Hội

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

vutennis

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 950
32
paragame nói:
Dear Chị Em Tennis Đà Nẵng,Diễn đàn Viettennis Đà Nẵng đã và đang phát triển rất mạnh tại TP Đà Nẵng. Nhưng chỉ dưng lại ở phong trào của các tay vợt Nam. BQT Diễn đàn mong muốn đưa phòng trào quần vợt nữ của Đà Nẵng chúng ta cùng phát triển như diễn đàn hai miền đất nước.

Để đặt nền móng đầu tiên cho công việc này, rất mong các chị em tham gia cũng như giới thiệu bạn bè cùng báo danh vào thớt này để để BQT sẽ có đủ thông tin sẽ tổ chức giải lần 1 và chấm trình cho các chị em tham gia tennis ở ĐN.

Form báo danh :

1.Nick (néu có)

2.Tên

3. Sân Tennis hiện đang chơi.

4. Số điện thoại (Nếu thuận tiện)

5. Thời gian chơi tennis.
Mấy chị em gái cố lên nhé.

Hienbs Tiger

Thành viên mới
Điểm đôi: 500
2
paragame nói:
Dear Chị Em Tennis Đà Nẵng,Diễn đàn Viettennis.net đã và đang phát triển rất mạnh tại TP Đà Nẵng. Nhưng chỉ dưng lại ở phong trào của các tay vợt Nam. BQT Diễn đàn mong muốn đưa phòng trào quần vợt nữ của Đà Nẵng chúng ta cùng phát triển như diễn đàn hai miền đất nước.

Form báo danh :

1.Nick

2.Tên

Chào chị em ĐN

1.Nick : hienbs Tiger

2.Tên : Hiền Bác Sĩ

3. Sân Tennis hiện đang chơi. : Vạn Tường

5. Thời gian chơi tennis: những lúc rảnh rỗi

paragame

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 700
1,922

Hoang ocb

Core Member
Điểm đôi: 600
778
Hienbs Tiger nói:
Chào chị em ĐN1.Nick : hienbs Tiger

2.Tên : Hiền Bác Sĩ

3. Sân Tennis hiện đang chơi. : Vạn Tường

5. Thời gian chơi tennis: những lúc rảnh rỗi
Chào mừng chị Hiền đến đấu trường diễn đàn, hân hạnh giao lưu vài trận với chị, mời chị tham gia giải toàn quốc chị nha

Nguyenhanh

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 610
136
paragame nói:
Dear Chị Em Tennis Đà Nẵng,Diễn đàn Viettennis.net đã và đang phát triển rất mạnh tại TP Đà Nẵng. Nhưng chỉ dưng lại ở phong trào của các tay vợt Nam. BQT Diễn đàn mong muốn đưa phòng trào quần vợt nữ của Đà Nẵng chúng ta cùng phát triển như diễn đàn hai miền đất nước.

Form báo danh :

1.Nick

2.Tên

E xin tự giới thiệu !

1.nick: nguyenhanh

2.tên: hạnh

3.sân tennis Hiện đang chơi: sân bay Đà nẵng

4. Số đt: 0978855228

5.thời gian chơi: cả tuần

E xin hết!

Novakcin

Moderator Đà Nẵng
Thành viên BQT
Mod
136
Nguyenhanh nói:
E xin tự giới thiệu !thời gian chơi: cả tuần
hahaahah, e Hạnh sung quá! :x , đúng ra ý BTC là mún hỏi chị em oánh tennis đc mấy năm để tiện chấm trình tennis, chứ em ghi thế kia thì "nơi đây ra đi bao nhiêu chàng trai" Đà Thành xếp hàng rồng rắn chờ em lắm đóa...!!:-* .

Hoang ocb

Core Member
778
Nguyenhanh nói:
E xin tự giới thiệu !1.nick: nguyenhanh

2.tên: hạnh

3.sân tennis Hiện đang chơi: sân bay Đà nẵng

4. Số đt: 0978855228

5.thời gian chơi: cả tuần

E xin hết!
Cái hình AVATAR đẹp quá chị, có hình lớn Post lên đi chị, rất mún giao lưu cùng chị, hôm nào cho em ké vài trận Sân Bay nha. Sở thích làm Phi Công. À, chị đánh mấy giờ CẢ tuần zday chị ?

Nguyenhanh

Core Member
VIP Member
136
:anger:

Hoang ocb nói:
Cái hình AVATAR đẹp quá chị, có hình lớn Post lên đi chị, rất mún giao lưu cùng chị, hôm nào cho em ké vài trận Sân Bay nha. Sở thích làm Phi Công. À, chị đánh mấy giờ CẢ tuần zday chị ?
Nghe thấy Anh nói "chị " mà thấy già đi mấy tuổi đó nha! ;)

Ếch trắng

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 650
662
Hoang ocb nói:
Ú cái đà...đau chân mà ...ảnh hưởng cả thị giác > :D < Phi công thì phải nhỏ cái xuân xanh ...hơn chứ chú em ..kkkkkk

Hoang ocb

Core Member
778
Ếch trắng nói:
Ú cái đà...đau chân mà ...ảnh hưởng cả thị giác > :D < Phi công thì phải nhỏ cái xuân xanh ...hơn chứ chú em ..kkkkkk
Con Boeng 777 MH370 của em xuống Đại Dương rồi, đang đặt mua con AIRBUS, anh tư vấn thêm cho em nghe

Loading...