Chúc mừng sinh nhật longlegs: DIV

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
HAPPY BIRTHDAY TO YOU ... HAPPY BIRTHDAY TO YOU ...HAPPY BIRTHDAY ....HAPPY BIRTHDAY ..HAPPY BIRTHDAY TO YOU

Chúc mừng sinh nhật anh DIV, anh Bibono, chị ngọc lộc. Chúc anh/ chị sinh nhật lần thứ 20 thật là dzui dze, hạnh phúc, luôn luôn xinh tươi ở tuổi 20 và thành công trong mọi mặt của cuộc sống. :x :x :x@};-@};-@};-

.​
P/S: kỷ niệm ngày nì thật hoành tráng đê .... hoa, bánh, rượu có rùi chờ nhân vật chính lên tiếng đóa... chúc mừng ... chúc mừng .. nhậu dze ... kakaka @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Biarc

Hội phó Khánh Hòa
VIP Member
Điểm đôi: 650
1,675
Chúc mừng bác DIV nhé. 3h30 A.M chị Linh đã chúc bác trước rồi, bọn em chúc " ăn theo" vậy :) . Happy Birthday

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Chúc anh Dũng sinh nhật thật vui và thật Hạnh Phúc anh nhé

đãi đê ê đê

Vang Anh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 625
413
Ủa té ra là bác DIV và bác BIBONO sanh cùng ngày ah,chúc mừng SN 2 bác DIV và BIBONO nhé ,chúc 2 bác nhìu sức khỏe,lượm cúp đều đều @};-@};-@};-

commando

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
1,281
Happy Birth Day Mr Dũng,tổ chức thật hoàng tráng nhé.Chúc mừng chúc mừng......mừng.:cheers::cheers::cheers:

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
Điểm đôi: 740
5,100
Happy Birthday anh! Chúc anh tuổi mới sức khỏe như sức trẻ, trình banh, trình lon lên đều đều nhưng luôn khỏe hơn sức trẻ! Sinh nhật dzui dze.... :)

vinhnx

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 605
594
Chà, có người hâm mộ longlegs, thức đến 3h sáng để chúc mừng sinh nhật kìa =))

"Hạp là hạp py pớt, pớt đê pớt đê tù du" . Chúc mừng bác DIV thêm 1 tuổi, sức khỏe dồi dào để trình banh lẫn trình tạt lon lên thêm 1 bậc nhé :D

Cuội

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 675
9,766
Chúc bác DIV thêm 1 tuổi mới, sức khoẻ mới, nhiều niềm vui mới... Sẵn sàng chiến đấu nhé anh.

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Vang Anh nói:
Ủa té ra là bác DIV và bác BIBONO sanh cùng ngày ah,chúc mừng SN 2 bác DIV và BIBONO nhé ,chúc 2 bác nhìu sức khỏe,lượm cúp đều đều @};-@};-@};-
hihihihi thì ra có anh bibono nữa.. để sửa lại và chúc mừng luôn...

NG.MAILINH

Core Member
2,442
vinhnx nói:
Chà, có người hâm mộ longlegs, thức đến 3h sáng để chúc mừng sinh nhật kìa =))"Hạp là hạp py pớt, pớt đê pớt đê tù du" . Chúc mừng bác DIV thêm 1 tuổi, sức khỏe dồi dào để trình banh lẫn trình tạt lon lên thêm 1 bậc nhé :D
hehhehe hoàng cảnh lắm bác ạh... em phải cày bừa tới 4h30' sáng lận .. nhớ tới hôm nay sn "Gái" của hội nữ nên lập thớt luôn..hiihihihi ... anh trai mừ khg hâm mộ hâm mộ ai..kakak:p

Cocvai Chau

Core Member
Điểm đôi: 560
538
Chúc mừng sn ...chưn dài DIV của hội Nữ telit miền Nam ! @};-> :D <

vinhnx

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 605
594
Hehe, topic toàn chức sắc: " chữ tím, chữ xanh, chữ đỏ" vào cm :) )

HEAD_POWER

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 745
8,119
Chúc mừng sn ba mì DIV, tuổi mới thêm niềm vui mới!

Chúc Bibono sn vui vẻ, AE Dĩ An tiếp đón chu đáo nhé :D

Chúc bạn N.Lộc luôn tươi trẻ, hạnh phúc!

Loading...