CLB Tennis Nữ TDTT Từ Sơn

Nadai

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
154
Thành thật sorry các bác Dazz, bác ngocha...Các bác trai và chị em nhà mềnh vì hôm nay em về sớm mà chưa kịp báo cáo các bác.

Vì F1 nhà em cũng hơi "cá tính" mà em chưa tìm được biện pháp điều trị.

Tiếc quá vì hôm nay chưa được đánh giao lưu với các bác Dazz, Ngocha, bác Oliverhand...Hẹn các bác một dịp khác nhé.

Nadai

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
154
Vietrose nói:
Chỉ có mát xa với dế mènCùng với người nữa đó là em

Ở nhà canh miếu cho khỏi quạnh

Giữ lửa tâm hồn cho chị em

Nghĩ mà cũng tủi nhưng phải cố

Chị em cũng bận chứ hơn gì

Thôi thì chúng ta đều cố gắng

Thỉnh thoảng ra vào chém gió to
Trời thơ hay quá, ước gì mình cũng có một buổi sáng ngủ dậy sớm và phọt ra được một đống thơ như vietrose. Nhưng quả thực từ hôm thấy mọi người văn thơ tuôn trào lai lãng, em cũng muốn khơi nguồn cảm hứng mà mãi chưa nhào nặn được câu thơ nào để cho ra lò. Chắc sáng mai em phải dậy thật sớm, đi bộ một vòng quanh trường, ngắm lá rơi, nghe gió thổi...may chăng bắt được một vài câu thơ?

masha

Former Mod
Điểm đôi: 635
1,884
Nadai nói:
Trời thơ hay quá, ước gì mình cũng có một buổi sáng ngủ dậy sớm và phọt ra được một đống thơ như vietrose. Nhưng quả thực từ hôm thấy mọi người văn thơ tuôn trào lai lycãng, em cũng muốn khơi nguồn cảm hứng mà mãi chưa nhào nặn được câu thơ nào để cho ra lò. Chắc sáng mai em phải dậy thật sớm, đi bộ một vòng quanh trường, ngắm lá rơi, nghe gió thổi...may chăng bắt được một vài câu thơ?
quả thật là thơ e vietrose tuyệt

nhưng các e xem thế nào lại cứ để c và e vietrose e dế canh nhà nghe thơ e Vietrose tủi quá cơ

masha

Former Mod
1,884
Vietrose nói:
Tình hình là t3 này e cũng bị vỡ kế hoạch rồi c masha ơi, ox e đi công tác nên chắc phải ở nhà trông con rồi
ơ, ông xã đi công tác thì càng dễ đi chứ sao

con đi học cái chữ rồi mà vưỡn còn phải trông là sao ta

vậy mang ra san bác trông hộ nhé, cấm vắng

masha

Former Mod
1,884
KFC nói:
Bác Dế nhà mình hôm nay đi đâu mà mất tăm mất tích thế nhể :-?
dế phiêu lưu chỗ khác

mà nhất dế ảnh đẹp quá bác KFC ah

dế lại thay avt bây chừ

thơ hay ảnh đẹp mà dế ở đâu

DauDaDaiSu

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
735
masha nói:
bác cứ ra Hà Nội là kiểu gì cũng sang đc từ sơn Bắc Ninh đấy ah
DauDaDaiSu ra HN dạy CoreBanking Cho hệ thống Sacombank HN, BN (Tu Son, Tuyen An, Tuyen Du), Hải Dương ... Từ năm 2007 ... Giờ thấy các Bác ở Từ Sơn online rất nhớ lúc ấy. Đi câu cá, nhậu rượu nếp cái hoa vàng hạ thổ .... rất là tuyệt.

masha

Former Mod
1,884
DauDaDaiSu nói:
DauDaDaiSu ra HN dạy CoreBanking Cho hệ thống Sacombank HN, BN (Tu Son, Tuyen An, Tuyen Du), Hải Dương ... Từ năm 2007 ... Giờ thấy các Bác ở Từ Sơn online rất nhớ lúc ấy. Đi câu cá, nhậu rượu nếp cái hoa vàng hạ thổ .... rất là tuyệt.
nhưng hôm nay bác có ở ngoài bắc đâu phải k bác

e thấy bác bảo lỡ vụ giao lưu của tụi e hôm nay

hôm nay mà co bác khách quý thì tuyệt, thời tiết đẹp lắm bác ah

rượu ấy ngon hả bác mà bây giờ bác vẫn nhớ, bác ra đi từ sơn có rượu gì tụi e giới thiệu với bác hết nhé

rượu cẩm, rượu đình bảng e sợ bác uốn rồi k nhớ đường về hì hì

DauDaDaiSu

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
735
masha nói:
nhưng hôm nay bác có ở ngoài bắc đâu phải k báce thấy bác bảo lỡ vụ giao lưu của tụi e hôm nay

hôm nay mà co bác khách quý thì tuyệt, thời tiết đẹp lắm bác ah

rượu ấy ngon hả bác mà bây giờ bác vẫn nhớ, bác ra đi từ sơn có rượu gì tụi e giới thiệu với bác hết nhé

rượu cẩm, rượu đình bảng e sợ bác uốn rồi k nhớ đường về hì hì
Sẽ có dịp ra HN, BN, Sẽ giao lưu với các Bác, và gặp lại các anh em chiến hữu. Hi hi hi. Nhắc lại thấy rất là nhớ. Nhớ lúc 21h đi ngang Lăng Bác tất cả mọi người ngừng tập thể dục, .... . Rất là nhớ. Nhớ quán cafe số 4 Hàng Hành..., ngồi xe máy cạnh bờ Hồ Tây ...... Mà nhớ các quán thịt "Dog" .... . Nhớ mỗi đầu tháng phải ăn 1 bát tiết canh!!!! thật là tuyệt.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Dế mèn

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
364
masha nói:
dế phiêu lưu chỗ khácmà nhất dế ảnh đẹp quá bác KFC ah

dế lại thay avt bây chừ

thơ hay ảnh đẹp mà dế ở đâu
E đang đá ống bơ ở qn đấy.hì tối về bn roài.e xem ảnh rùi hì.chẹp chẹp quá

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
Điểm đôi: 675
4,263
Dế mèn nói:
E đang đá ống bơ ở qn đấy.hì tối về bn roài.e xem ảnh rùi hì.chẹp chẹp quá
Lâu ko gặp dế. Ko biết dế có lớn thêm được chút nào ko??? :D

longgs

Thành viên mới
Điểm đôi: 645
465
Nadai nói:
Thành thật sorry các bác Dazz, bác ngocha...Các bác trai và chị em nhà mềnh vì hôm nay em về sớm mà chưa kịp báo cáo các bác. Vì F1 nhà em cũng hơi "cá tính" mà em chưa tìm được biện pháp điều trị.

Tiếc quá vì hôm nay chưa được đánh giao lưu với các bác Dazz, Ngocha, bác Oliverhand...Hẹn các bác một dịp khác nhé.
Hehe.. Kg biết F1 nhà e là Tuất hay là Tý mà đánh hơi giỏi thế, ngửi thấy mùi hổ một cái là lôi mẹ về luôn " mẹ ơi! về với bố đi, ở đây có nhiều hổ nguy hiểm lắm...".

longgs

Thành viên mới
Điểm đôi: 645
465
Ae hổ xin chân thành cảm ơn ace TDTT TS, LVD và HNK đã rất nhiệt tình, chu đáo. ae hổ chúng tôi đã có một buổi giao lưu vui vẽ, mỹ mãn. Hy vọng sớm đc gặp lại ace.

Loading...