CLB Tennis Nữ TDTT Từ Sơn

masha

Former Mod
Điểm đôi: 635
1,884
Dế mèn nói:
Hì e đây canh nhà buổi tối hì.sàn mai e đi đổi bằng lxe oto k hết hạn bác ạ
hỏi thủ tục cho cụ thể đỡ phải đi đi lại lại....thủ tục hành chính....nó hành mình là chính đấy, địa phương nó khác trung ương là thế.

masha

Former Mod
1,884
người đương ngất ngây vì xoã cả ngày chủ nhật, sáng cà fe với Dế đâm ra lây tây phây cả ngày...chít thật, chả làm đc việc gì ra hồn mà việc thì cả núi...haizzzz

Dế mèn

Thành viên mới
Điểm đôi: 600
364
masha nói:
hỏi thủ tục cho cụ thể đỡ phải đi đi lại lại....thủ tục hành chính....nó hành mình là chính đấy, địa phương nó khác trung ương là thế.
Híc e là e sợ các cụ hành lắm bác ạ.mai e hỏi cụ tỉ rùi e đi hì

longgs

Thành viên mới
Điểm đôi: 645
465
nhưng thôi món trứng k bổ ngang cũng bổ dọc, a thấy k a k cẩn thận a mất bạt nơ ngay tắp lự...hội hổ đầy hot boy

Hang hổ thì tất nhiên có rất nhiều con, mà là hổ thì vồ rất nhanh nên kg cẩn thận là bị cướp trên giàn mướp đới:)) :) ) :) )

longgs

Thành viên mới
465
Hung74 nói:
Ông đểu lắm! Cho chúng tôi ăn trứng xong ,ca3 bỏ về dở dang ko chào hỏi mọi người. Lại còn "Mèo khóc chuột" hjhj hjhj
Xori cả nhà, hôm đó vừa mới chọn đc mấy bài tủ định lên thể hiện thì Sếp gọi về nhà gấp để tiếp ông bạn thân đưa vợ cùng cô con gái rượu " còn khoảng 10 nưa chào đời" đến bàn chuyện kết thông gia.

Cỏ may

Thành viên mới
Điểm đôi: 580
382
longgs nói:
Xori cả nhà, hôm đó vừa mới chọn đc mấy bài tủ định lên thể hiện thì Sếp gọi về nhà gấp để tiếp ông bạn thân đưa vợ cùng cô con gái rượu " còn khoảng 10 nưa chào đời" đến bàn chuyện kết thông gia.
Bác nì chắc cửa tính xa ghê!!!

Còn 2 công chúa bác xem thế nào, có đồng ý để vc e đưa con zai sang có được ko không nhể???!!! :D

longgs

Thành viên mới
465
Cỏ may nói:
Bác nì chắc cửa tính xa ghê!!!Còn 2 công chúa bác xem thế nào, có đồng ý để vc e đưa con zai sang có được ko không nhể???!!! :D
Ái chà chà..nhà này cũng mún bon chen cái vụ này cơ à, ơ thế mẹ chồng chọn cô nào rồi? Cô hai hay cô ba?

Cỏ may

Thành viên mới
Điểm đôi: 580
382
longgs nói:
Ái chà chà..nhà này cũng mún bon chen cái vụ này cơ à, ơ thế mẹ chồng chọn cô nào rồi? Cô hai hay cô ba?
Đây là e học tập bác đới! Hihiii... Hai cô nhà bác đều đáng iu, cô nào cũng tốt miễn bác đồng ý là đc roài!!!

masha

Former Mod
1,884
longgs nói:
Hang hổ thì tất nhiên có rất nhiều con, mà là hổ thì vồ rất nhanh nên kg cẩn thận là bị cướp trên giàn mướp đới:)) :) ) :) )
chứ còn gì nữa......ơ mà hình như a hung74 cũng tự kỷ....

longgs nói:
cũng tiếc là bác về sớm nhưng k sao, tụi e cũng phải về mà

Cỏ may nói:
Bác nì chắc cửa tính xa ghê!!!Còn 2 công chúa bác xem thế nào, có đồng ý để vc e đưa con zai sang có được ko không nhể???!!! :D
con gái hiếm hay sao, bác đã lo kết thông gia sớm thế chứ lỵ.....kaaaa

masha

Former Mod
1,884
longgs nói:
có nhiu con gái sướng nhỉ tha hồ kén rể....hơ hơ

Cỏ may nói:
Đây là e học tập bác đới! Hihiii... Hai cô nhà bác đều đáng iu, cô nào cũng tốt miễn bác đồng ý là đc roài!!!

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
Chị em nào ở HN tiện đường đi qua và không chê áo mưa giản dị thì qua nhận áo nhé :

--------

Ngày 12/9/2013, tại Hà Nội, Đại sứ quán Hà Lan sẽ phát tặng 3.000 chiếc áo mưa màu da cam cho người dân. Sự kiện này sẽ diễn ra từ 2 giờ đến 5 giờ chiều tại khu vực trước Ủy ban nhân dân quận Ba Đình.

Đang vào mùa mưa, Đại sứ quán Hà Lan tại Hà Nội mong muốn nâng cao nhận thức chung về biến đổi khí hậu và sự hợp tác nhiều hứa hẹn trong quản lý nước giữa Việt Nam và Hà Lan.

Chiếc áo mưa này là biểu tượng của sự hợp tác đó. Là những đối tác chiến lược, Hà Lan và Việt Nam đang cùng nhau tìm ra các giải pháp cụ thể và bền vững cho các vấn đề nước ở Việt Nam, hướng tới một môi trường sống an toàn, lành mạnh cho mọi người.

Với khẩu hiệu ‘Đừng để bị ướt mưa’, áo mưa này sẽ được tặng miễn phí cho người dân đi ngang qua muốn có áo để bảo vệ cho mình được khô ráo. Sự kiện này là một trong những họat động chào mừng 40 năm thiết lập quan hệ ngọai giao giữa hai nước Hà Lan và Việt Nam.

Hung74

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
606
chứ còn gì nữa......ơ mà hình như a hung74 cũng tự kỷ....

Masha ơi! A khả năng tự kỷ Cao lắm.hjhjhj

Khả năng A lên núi luyện công mất thôi!

Lên núi sợ Ko có sóng nên tranh thủ chúc ce Từ sơn ngày càng xinh tươi và trình telit thăng tiến nhé.hjhjhj

Nadai

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
154
Hic...hic ...Em bị tự kỷ một thời gian, nhưng đã cố gắng vượt qua, vắng nhà khá lâu. Nhưng qua mấy chục trang chẳng thấy ai nhắc nhở gì tới mềnh cả.hic hic. Đã tự kỷ rùi, giờ tự kỷ sâu hơn, bệnh nặng thêm rùi.

Loading...