Đăng ký nội dung đôi nam 1400 - giải toàn quốc Viettennis.net

fongtom

Former Mod
Điểm đôi: 715
1,334
truongnadal nói:
Bảng xel của anh ft phọt lên thiếu đôi Barca anh nhé. Anh sửa lại hộ cái a nhé.Thanks
Sao A tìm ko thấy đôi vđv Barca nhỉ?:-O E cung cấp lại để A up nhé.Tks

Buffalo

Thành viên mới
33
BTC cho đk lại partner nhé! Đôi Buffalo-Quan73 thay bằng Buffalo 750- Dcsman 650. Trường hợp này lại phải nhờ Zukov bảo lãnh hộ cho Dcsman nhé! Thanks!

hoandc

Thành viên mới
Điểm đôi: 720
48
fongtom nói:
Sao A tìm ko thấy đôi vđv Barca nhỉ?:-O E cung cấp lại để A up nhé.Tks
Bác fongtom ơi, tôi thấy có danh sách trong bảng đăng ký rồi, nhưng vẫn dấu ? (chắc chưa test trình) chiều thứ 7 này BTC bố trí cho ra sân cọp test trình nhé và làm các thủ tục khác luôn!

fongtom

Former Mod
1,334
hoandc nói:
Bác fongtom ơi, tôi thấy có danh sách trong bảng đăng ký rồi, nhưng vẫn dấu ? (chắc chưa test trình) chiều thứ 7 này BTC bố trí cho ra sân cọp test trình nhé và làm các thủ tục khác luôn!
Ok bác.T7 từ 13h - 17h tại cụm sân 123 Hoàng Ngân bác nhé.

Bác ra mấy người thi confirm cho E or calltact cho bác tienkk nhé?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

daotienthinh

Thành viên mới
Điểm đôi: 705
47
BTC ơi cho Thinh hỏi đôi daotienthinh - Tuancat nay thay bằng đôi daotienthinh-namtuson có được chơi ko để còn bố trí đóng tiền.

Với lại

hoangtt - giangvandung (Số thứ tự 09)

daotienthing - Tuan cat thay bằng daotienthinh- namtuson(số thứ tự 10)

là cùng câu lạc bộ nhổn, mong BTC sếp lại cặp thi đấu của 2 đôi này với, vì cùng CLB mà gặp nhau ngay từ vòng 1 thì không hay lắm.

Mong BTC phản hồi sớm

TKS

fongtom

Former Mod
1,334
daotienthinh nói:
BTC ơi cho Thinh hỏi đôi daotienthinh - Tuancat nay thay bằng đôi daotienthinh-namtuson có được chơi ko để còn bố trí đóng tiền.Với lại

hoangtt - giangvandung (Số thứ tự 09)

daotienthing - Tuan cat thay bằng daotienthinh- namtuson(số thứ tự 10)

là cùng câu lạc bộ nhổn, mong BTC sếp lại cặp thi đấu của 2 đôi này với, vì cùng CLB mà gặp nhau ngay từ vòng 1 thì không hay lắm.

Mong BTC phản hồi sớm

TKS
Theo E thì mọi chuyện đều có thể giải quyết đc trước khi bốc thăm.lên cứ vô tư đi bác.

Bác cứ chốt 2 đôi chuẩn cho BTC.

1,là .....

2,là.....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hưng Vietin

Thành viên mới
Điểm đôi: 730
27
BTC cho đăng ký đôi Hưng Vietin + Zackkblack nhé. cảm ơn nhiều. Đi nộp xèng luôn :) )

truongnadal

Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
Mod
Điểm đôi: 700
750
Trả lời Daotienthinh: đôi em với anh Nam thì ok, còn em với a. Tuấn cắt vọt nhé. Bốc thăm ngẫu nhiên nên có phải gặp nhau là chuyện bình thường cứ chiến bác nhé.

Hưng Vietin

Thành viên mới
27
truongnadal nói:
Nộp mạng ah bạn ơi kkk
Bạn chén được tôi thì bạn cứ chén nhé, chúc ngon miệng. tôi sợ mỗi hoangtung thôi, đánh mấy trận đều thua -> có tí cay nhẹ :) )

Hưng Vietin

Thành viên mới
27
chi Niha kiem tra giup, đôi Hưng Vietin va Zackkblack vừa chuyển khoản buổi sáng ạ. cảm ơn chị

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 665
4,552
Hưng Vietin nói:
chi Niha kiem tra giup, đôi Hưng Vietin va Zackkblack vừa chuyển khoản buổi sáng ạ. cảm ơn chị
Ok bác, khi nào nhận được em sẽ báo.

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 665
4,552
Hưng Vietin nói:
Em nhận được tiền của đôi bác rồi nhé. Thanks

Loading...