Đăng ký nội dung đôi nam nữ 1350 - giải toàn quốc Viettennis.net

rafaelviet

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 925
686
NiHa nói:
Bác ơi, em chưa cập nhật vì trình của me rafaelviet thấy bác đề 550. Không biết ai chấm điểm trình này trong khi trong bảng trình của viettennis không có tên của bác này. Em cũng đang tìm bác Minh duoc trên bảng phong than nhưng cũng chưa thấy nick. Không biết nick đúng của bác ý như vậy không ?
me rafaelviet được chấm trong bảng chấm điểm nữ của hội nữ miền nam và minh duoc là điểm xanh do ban test trình miền nam chấm!

chinhx3

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
773
rafaelviet nói:
me rafaelviet được chấm trong bảng chấm điểm nữ của hội nữ miền nam và minh duoc là điểm xanh do ban test trình miền nam chấm!
NiHa nói:
Bác ơi, em chưa cập nhật vì trình của me rafaelviet thấy bác đề 550. Không biết ai chấm điểm trình này trong khi trong bảng trình của viettennis không có tên của bác này. Em cũng đang tìm bác Minh duoc trên bảng phong than nhưng cũng chưa thấy nick. Không biết nick đúng của bác ý như vậy không ?
Điểm của mẹ việt ở đây Tháng 9/2013 : http://viettennis.net/diendan/hoi-phu-nu-f71/bang-diem-tv-nu-trong-va-ngoai-dien-dan-9609/

duyanh3339

Thành viên mới
Điểm đôi: 780
22
btc ơi bao giờ bốc thăm thế ? mai đánh rồi mà không bít đối thủ là ai ? còn 1 số đôi còn khuyết kía:D

duyanh3339

Thành viên mới
22
Chúc bác duyanh3339 đánh giải nào cũng có được CUP đem về.

Bác duyanh3339 đi đánh chỗ nào thì gọi em đi cùng nhé, cám ơn bác duyanh3339 nhiều

tks anh HOÀNG TÙNG em cũng chúc anh đánh giải nào cũng có giải nhe:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

duyanh3339

Thành viên mới
22
đôi nam , nữ đánh ở sân nào thế btc ơi ? :D có 2 sân mà không bit đánh ở sân nào ? không thấy ghi rõ như 1600 và 1900 hix

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Loading...