Đăng ký nội dung Đôi Nam Nữ 1400 - giải "Mùa Thu" diễn đàn Viettennis.net

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 590
233
taucaotoc nói:
E cũng kg bít đây chị ui,người e kg có của gì hết, giết e để lấy cái gì hả chị.
Anh không xó của thì giết Anh đến sức tàn lực Kiệt để ôm cúp về Chu sao. He he.....

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
233
taucaotoc nói:
ùm. a ở CT, cuối tuần này a có tham gia giải Tứ Hùng, nếu được thu xếp qua chơi e nhé, qua đi thấy a quánh 1 lần rùi về e tìm patner khác luôn:), ùm mà nào giờ e có đi CT chưa? e có thể gọi cho a khi nào e cần.
Cần thơ Là quê ông ngoại của em nhưng em ít về lăm, chỉ khi nào có bạn bè đi rủ rê thì đi chung thôi. Rất vui đựoc biết Anh và chấc chăn nếu có đi cân thơ em sẽ làm phièn đến Anh. Chúc Anh giữ sức khỏe đe dánh tốt và giành cúp

bambi

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 665
188
hihi đúng rồi

quắc gì được mà quắc

chủ yếu giaolưu thôi mà

Tiger_Sea nói:
Có phải hôm chủ nhật rồi chị cũng đánh ở sân 918 hội QNĐN ko chị? Nếu đúng là chị thì đôi này cũng là ứng cử viên cho cái CUP chức vô địch (thay vì em ko nói là quắc quắc) kkakaka:D:))=))

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 585
10,827
Miza nói:
Anh không xó của thì giết Anh đến sức tàn lực Kiệt để ôm cúp về Chu sao. He he.....
Taucaotoc thấy em Mizza nói chưa,a không có của nhưng a có sức,mà sức là cái mà Mizza cần nhất,chúc hai anh chị này tâm đầu ý hợp,thành công trong trận chiến này,hihi.

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
233
Hong Van nói:
Taucaotoc thấy em Mizza nói chưa,a không có của nhưng a có sức,mà sức là cái mà Mizza cần nhất,chúc hai anh chị này tâm đầu ý hợp,thành công trong trận chiến này,hihi.
Chỉ có c Là hiểu ý em nhất. Tks

DIV

Administrator
VIP Member
Điểm đôi: 675
5,827
khoavan nói:
Chị Vân không chê thì đánh với em nhé.
Nếu Khoavan chưa ráp được với ai thì đứng với marynguyen79 nhé, cô nàng này đánh cũng khá nè. Bác đồng ý thì nhờ HT giới thiệu mai mối cho.

taucaotoc

Moderator
Điểm đôi: 730
759
Miza nói:
Có câu nói này phải cố gắn mới được, còn kg a sẽ nhờ a Núi đặc 2 cúp mang về hù hàng xóm chui;)

Miza nói:
Cần thơ Là quê ông ngoại của em nhưng em ít về lăm, chỉ khi nào có bạn bè đi rủ rê thì đi chung thôi. Rất vui đựoc biết Anh và chấc chăn nếu có đi cân thơ em sẽ làm phièn đến Anh. Chúc Anh giữ sức khỏe đe dánh tốt và giành cúp
vậy quê ngoại e ở đường nào? ngay trung tâm kg? ùm hy vọng sau chuyến sg sẽ gặp được e ở CT

taucaotoc

Moderator
Điểm đôi: 730
759
Hong Van nói:
Vậy khi vào trận gặp chị Vân nhớ nhẹ tay cho e nhé. cảm ơn trước.he he he

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
khoavan nói:
DIV nói:
Nếu Khoavan chưa ráp được với ai thì đứng với marynguyen79 nhé, cô nàng này đánh cũng khá nè. Bác đồng ý thì nhờ HT giới thiệu mai mối cho.
chị vân có vào nhận hàng này không.. Nếu không em mai mối cho Marynguyen79 nhé. hồi nãy cô nàng cũng nhờ em tìm trai dùm nì... hihi

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
10,827
khoavan nói:
Chị cám ơn KhoaVan rất nhiều nhé nhưng chị em mình có dịp khác đứng với nhau nhe cưng,vì hôm nọ thấy cưng không sắp xếp đượ nên chị đứng với người khác rồi,xin lỗi cưng nha.

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
10,827
taucaotoc nói:
Vậy khi vào trận gặp chị Vân nhớ nhẹ tay cho e nhé. cảm ơn trước.he he he
Câu này chị nói đúng nè,nếu có gặp chị thì xin em nương tay dùm nha,hichic,đừng ăn xịt xiro là được rùi.

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Hong Van nói:
Khiếp HT làm gì mà gấp quá vậy ta?
hehehehe em hem có hấp tấp mà em bít chị có trai bao rùi đang chờ trả lời ..heheh nên em cáp luôn cho tiện đóa mà ...kakaka

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Hong Van nói:
Chị cám ơn KhoaVan rất nhiều nhé nhưng chị em mình có dịp khác đứng với nhau nhe cưng,vì hôm nọ thấy cưng không sắp xếp đượ nên chị đứng với người khác rồi,xin lỗi cưng nha.
đứng với ai thì vào đăng ký luôn đi bà chị ui... ém hàng kỹ qué àh..kkaka

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
10,827
NG.MAILINH nói:
hehehehe em hem có hấp tấp mà em bít chị có trai bao rùi đang chờ trả lời ..heheh nên em cáp luôn cho tiện đóa mà ...kakaka
Công nhận e tui hiểu tui ghê,hihi,cho chị đăng kí luôn nha :Hatori(750) + Hong Van(650)

Thanh kiu very nhiều.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Loading...