Đăng ký nội dung Đôi Nam Nữ 1400 - giải "Mùa Thu" diễn đàn Viettennis.net

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
@bạch xuyên: đã cập nhật danh sách ở trang 1 rùi nhé.

@ Hongvan: dạo này lèm lại môi giới nữa hử. nói tui ác bảo lãnh phí lấy tiền gấp đôi mà giờ còn nhờ hử.

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
@bạch xuyên: đã cập nhật danh sách ở trang 1 rùi nhé.

@ Hongvan: dạo này lèm lại môi giới nữa hử. nói tui ác bảo lãnh phí lấy tiền gấp đôi mà giờ còn nhờ hử.

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 590
233
tuan.vietlong nói:
taucaotoc đứng với chân dài cố mà lấy cúp nhe em.
E cám ơn a phong danh hiệu chân dài cho e, nhưng rất tiếc chân e phải đi kéo mới đủ dài Anh ah!

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
233
Hong Van nói:
Hôm nay đi giao lưu thử cặp ứng cứ viên nặng kí của chức vô địch thì thấy mọi người nói quả đúng không sai,hồi này Kì Nhông lên tay quá,phong khó chịu,lưới cực tốt,đặc biệt là cú xì mát sấm xét luôn,bé Nina thì tạt sâu,đều,nói chung bít cửa,hihi,chúc mừng cặp này,còn cặp Delta và chị Dung thì hai con đỉa xuất khẩu,Tàu cao tốc bao tốt,nói chung toàn những cặp hấp dẫn,hay,hoàn hảo,chúc các anh chị em thi đấu thành công.
Chị nha! Cứ nâng cao các cặp mà quên mất cặp đôi của chị cũng đáNG gờm lắm đấy. Nói chung, giải này em bị loại từ vòng giữ xe rồi, ai cũng cao thủ cả. E đang sợ quá nè

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
123
woa, danh sách mới update đông vui quá ^^ kiểu này chắc là vượt xa con số 16 rùi hihi

Quantoyo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 695
233
Hong Van nói:
HT ơi:mới môi giới kết hôn cho một cặp đó là Quantoyo(800) + Cocvaichau(570) =1370.Mong hai a chị đánh giải thành công.

ML: bảo lãnh lệ phí dùm chị với nha,cám ơn nhiều.
Cảm ơn chị Vân đã môi giới cho em, nhất định sẽ hậu tạ. hiii :D

Bữa giờ kiếm chân dài quá trời mà không kiếm ra. Mong em Cocvaichau bao anh nhé.

Quantoyo

Thành viên ưu tú (GEM)
233
Miza nói:
Chị nha! Cứ nâng cao các cặp mà quên mất cặp đôi của chị cũng đáNG gờm lắm đấy. Nói chung, giải này em bị loại từ vòng giữ xe rồi, ai cũng cao thủ cả. E đang sợ quá nè
Em sợ gì mà sợ, em chỉ cần đứng lưới là mấy anh chùn tay liền hà. hihi

TAMVY2004

Thành viên mới
28
ohlala nói:
Bác Nhông ui!!! Nhờ bác mai mối giúp cho "Mợ" Tamvy2004 giúp em nhé, mấy trai bao Newbie có mối hết rầu, hôm qua cầu cứu bác Núi mà chưa thấy hồi âm. Nhờ bác quen biết nhiều giới thiệu giúp chị TAMVY2004 có bến đỗ bình yên giải này nhé!!! Đa tạ!@!!!
cảm ơn Ohlala nhe! chị đã tìm được partner rối ,ok thak. hẹn gặp sau.....

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
233
Quantoyo nói:
Em sợ gì mà sợ, em chỉ cần đứng lưới là mấy anh chùn tay liền hà. hihi
Em cũng biết thế nhưng rất tiếc không biết đứng lưới.

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
123
TAMVY2004 nói:
cố mà luyện tập đi nhé ! để chị ăn ké với
ác quá chị ơi, em nắm chắc cái vé out từ vòng giữ xe rùi... keke, t5 chị cho em ké sân chị tập tành với nha chị, hôm nào chị đi tập thì hú em với em đi chung cho vui chứ em tập có mình em em cũng lươi quá hehe

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 585
10,827
Bạch Xuyên nói:
THÔNG BÁOVề thay đổi số lượng cặp VĐV; thời hạn chót đăng ký, đóng thóc/bảo lãnh, bốc thăm và các nội dung khác của Giải quần vợt Cúp mùa Thu ngày 25-26/8/2012.

Chỉ còn 1 tuần nữa là Giải mùa Thu sẽ diễn ra, nhưng hiện nay tình hình đăng ký các nội dung thi đấu còn rất hạn chế.

Vì vậy, để đảm bảo công tác tổ chức giải được chu đáo, BTC giải xin thông báo đến các thành viên diễn đàn 1 số vấn đề sau.

1. Về số lượng cặp VĐV các nội dung:

- Đôi Nam 1700 điểm (VTN Ranking): 24 cặp.

- Đôi Nam 1500 điểm (VTN Ranking): 24 cặp.

- Đôi Nam 1350 điểm (VTN Ranking): 42 cặp.

- Đồng đội Nam 6 vdv (các đôi 1400, 1500 và 1600 điểm): Mở sổ.

- Đôi Nam Nữ 1400 điểm: 16 cặp.

2. Thời hạn chót đăng ký, đóng thóc/bảo lãnh: 24h ngày 21/8/2012.

3. Thời gian bốc thăm:

11h ngày 23/8/2012 tại Chaucafe 45 Đinh Tiên Hoàng - Q.1. Thân mời các thành viên diễn đàn thu xếp tham dự buổi bốc thăm.

4. Đối với thành viên Newbie đã được xét điểm nhưng chưa có điểm đỏ trong hạn đăng ký giải:

Chỉ được tham dự nội dung đôi Nam - Nữ mà không được tham gia các nội dung còn lại.

5. Số lượng đăng ký các nội dung của 1 thành viên

Ngoài nội dung đồng đội, các thành viên có thể đăng ký thêm 2 nội dung khác thuộc giải đấu này.

6. Các suất đặt cách:

Về đối tượng tham gia giải có quy định "Là những thành viên danh dự của BQT diễn đàn, được BTC xét đặc cách tham gia". Vì vậy, kính đề nghị anh DIV/Cuội chuyển chuyển sớm danh sách các thành viên này kèm theo nội dung thi đấu để BTC thuận lợi trong việc gút danh sách thi đấu.

Từ nay đến 24h ngày 21/8/2012, nếu có gì thay đổi, BTC sẽ kịp thời thông báo.

BTC.

-------

P/s.

- Nhờ các bác phụ trách các nội dung: bác 3GS - nội dung Đồng đội, bác BigmanVN - nội dung 1350, bác Dunlop_Phonui - nội dung 1500, bác Head_power - nội dung 1700, bác Tonyviettran - nội dung Nam nữ vui lòng đưa thông tin trên lên trang nhất để các thành viên tiện theo dõi.

- Bác BaoOai tổng hợp công tác hậu cần xem còn có vấn đề nào chưa chuẩn bị xong thì báo cáo sớm.

- Bác 3GS tổng hợp tình hình đóng thóc/bảo lãnh các nội dung, đóng sổ vào 24h ngày 21/8/2012 và gút danh sách để thuận lợi cho việc bốc thăm và đặt sân bãi.

Xin chân thành cảm ơn các bác.
Theo thông báo mới đôi nam nữ chỉ lấy 16 cặp thôi nha các bạn.

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Số tiền chuyển khoản 600,000 VND

Số tiền bằng chữ Sáu trăm ngàn đồng

Tài khoản ghi có 0251002519415

Tên chủ tài khoản ghi có HUYNH CHU THAI BINH

Nội dung chuyển tiền doi Nam Nu ( HongVan+ Hatori ) ( from Delta)

Phí Phí người chuyển trả

Số tiền phí 0 VND

Số lệnh giao dịch 2008120512601006

Thời gian Ngày 20 tháng 08 năm 2012 18:16:21

Giao dịch chuyển khoản thành công!

Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Cặp Nam nữ HongVan+ Hatori chuyen thóc ! 3GS check TK giùm anh nhé !

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Số tiền chuyển khoản 600,000 VND

Số tiền bằng chữ Sáu trăm ngàn đồng

Tài khoản ghi có 0251002519415

Tên chủ tài khoản ghi có HUYNH CHU THAI BINH

Nội dung chuyển tiền doi nam nu (Delta + My Hanh ) from Delta

Phí Phí người chuyển trả

Số tiền phí 0 VND

Số lệnh giao dịch 2008120655553007

Thời gian Ngày 20 tháng 08 năm 2012 18:26:10

Giao dịch chuyển khoản thành công!

Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

cặp Delta + My Hanh chuyển thóc ! 3Gs check TK giùm anh ! thanks

3GS

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 750
3,338
@Delta: Lần sau anh chỉ cần nhắn tin vào DT cho em, em xác nhận lại liền cho anh....

TAMVY2004

Thành viên mới
28
Smile nói:
ác quá chị ơi, em nắm chắc cái vé out từ vòng giữ xe rùi... keke, t5 chị cho em ké sân chị tập tành với nha chị, hôm nào chị đi tập thì hú em với em đi chung cho vui chứ em tập có mình em em cũng lươi quá hehe
ok, thứ 5 cứ ra nhe!

,

taucaotoc

Moderator
Điểm đôi: 730
759
NG.MAILINH nói:
@bạch xuyên: đã cập nhật danh sách ở trang 1 rùi nhé.@ Hongvan: dạo này lèm lại môi giới nữa hử. nói tui ác bảo lãnh phí lấy tiền gấp đôi mà giờ còn nhờ hử.
thông báo hội trưởng: giải này Taucaotoc - Miza lấy chắc ( các chị thông củm nhe)

KIM KHÁNH

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 605
9,775
HT oi;bảo lãnh lệ phí cho cặp VK và Đi ai vi giúp c nha e,cám ơn nhìu,còn vụ lấy gấp đôi thì Đi ai vi sẽ trả hehe.

Loading...