Fan Club - Rafa Nadal

Head

Former Mod
Điểm đôi: 585
6,624
Bác NiHa có vẻ anti-Nad ghê nhỉ ;) , chắc tại thắng Fed của bác nhiều quá :) )

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,434
Head nói:
Dạ không phải vì Nadal thằng Fed nhiều mà em anti-Nad đâu bác. Em không thích " thần tượng " của em mà trước bàn dân thiên hạ toàn thế giới cứ ............... móc .... móc......................... hahahahaha.

zukov

Super Moderator Hà Nội
Thành viên BQT
SuperMod
Điểm đôi: 675
4,263
NiHa nói:
Dạ không phải vì Nadal thằng Fed nhiều mà em anti-Nad đâu bác. Em không thích " thần tượng " của em mà trước bàn dân thiên hạ toàn thế giới cứ ............... móc .... móc......................... hahahahaha.
Móc liên tiếp 2 cái rồi đưa lên mũi ngửi 1 vòng từ phải qua trái, rồi bôi ra 2 tai :anger:

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
4,434
zukov nói:
Móc liên tiếp 2 cái rồi đưa lên mũi ngửi 1 vòng từ phải qua trái, rồi bôi ra 2 tai :anger:
Khiếp, bác để ý còn kỹ hơn em. :D hehehehe

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
Head nói:
Bác Head nói câu này, hơi bị động chạm đấy nhé [-X [-X [-X

KFC

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
6,636
Buồn quá, Rafa phải bỏ cuộc ở Miami roài các bác à :( ( Chấn thương đầu gối trái đã không cho phép chú em ra sân thi đấu với Mur ở trận BK1.

Rafa thông báo "Tôi đã áp dụng nhiều biện pháp trị liệu hôm qua & đợi đến sáng nay nhưng không thể thi đấu. Rất xin lỗi người hâm mộ & BTC giải cũng như những khán giả truyền hình đang chờ đợi trận đấu này. Tôi không thể cứ ra sân & lừa dối mọi người về tình trạng sức khỏe của mình được".

Số 2-ATP hy vọng sẽ quay trở lại ở Monte Carlo.

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
4,434
KFC nói:
Buồn quá, Rafa phải bỏ cuộc ở Miami roài các bác à :( ( Chấn thương đầu gối trái đã không cho phép chú em ra sân thi đấu với Mur ở trận BK1.Rafa thông báo "Tôi đã áp dụng nhiều biện pháp trị liệu hôm qua & đợi đến sáng nay nhưng không thể thi đấu. Rất xin lỗi người hâm mộ & BTC giải cũng như những khán giả truyền hình đang chờ đợi trận đấu này. Tôi không thể cứ ra sân & lừa dối mọi người về tình trạng sức khỏe của mình được".

Số 2-ATP hy vọng sẽ quay trở lại ở Monte Carlo.
Chia buồn cùng bác. Hơi tiếc nhỉ, em đang hy vọng xem Nole ' đập cho Nadal' phát nữa ( hehehe, em đội mũ bảo hiểm roài, bác với bác Head cứ ném đá thoải mái đê. Hehhehe), mà chú em nhà bác lại bị chấn thương thế kia, chán thật.

Head

Former Mod
6,624
Thông tin trên Facebook của Rafa:

"Hi all. Already in Mallorca wanted to send a message to all my fans. Went to one of my doctors today and the knee is doing well. I expect to be soon practicing and ready to the next competition. Thanks all for your support!!"

Outfit cho giải Monte Carlo :cheers::

Alias

Senior VTN
Điểm đôi: 650
521
Hay quá! Thế là Rafa có thể chơi ở giải Monte Carlo rùi > :D <

Hình như Rafa chưa bao giờ mặc áo mầu này bác Head nhỉ? Mà mặc áo này chắc trông chú "đoan trang" hơn đấy nhỉ? Em đoán quần sẽ là màu ghi, giống họa tiết trên áo, phải không bác?

KFC

Thành viên mới
Điểm đôi: 695
6,636
Ừ, hình như em Rafa nhà mình chưa bao giờ mặc cái áo màu lòng tôm nay thì phải, các bác nhể :D Outfits mới, hy vọng sẽ lại có thành công mới :p

Bác Alias đoán quần đúng ghê, cái short đúng là màu ghi thật... Tài thế ; ;)

Head

Former Mod
6,624
Rafa nhà các bác là chúa màu mè sặc sỡ, chói lóa, quen thế rồi nên em chả thích màu lòng tôm này, trông cứ xỉn xỉn mờ nhạt thế nào ấy :D

Em thích Rafa mặc tông màu lạnh hơn, xanh hay đen chẳng hạn, như phần lớn thời gian trong mùa giải 2010 ấy :p .

Alias

Senior VTN
Điểm đôi: 650
521
Năm 2011 Rafa cũng mặc nhiều màu xanh đấy thôi mà thua Nole suốt. Thôi, đổi vía đi tí có khi lại hên thì sao? Nhưng công nhận là mặc mầu này trông sẽ chính chuyên nhất trong các mầu từ trước đến nay chú ấy mặc. Mong cho năm mới outfits mới, thành công mới các bác nhể. Vamos Rafa > :D <

--- Bài viết bổ sung ---

KFC nói:
Bác Alias đoán quần đúng ghê, cái short đúng là màu ghi thật... Tài thế ; ;)

Chuyện! Khi người ta đã mê thì cái giề mà không đoán ra được chứ :D

Jeu*

Senior VTN
Điểm đôi: 620
2,405
Ảnh cuối trông thần tượng của bác Head đẹp trai thật đấy !

Loading...