Gia lai tennis club

Linh sport

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 725
40
qua 2 lần tổ chức giải và sàng lọc điểm trình của các VDV gialai, BQT gialai tennis club đề xuất BQT viettennis làm điểm đỏ cho ae gialai để tiện việc quản lý và tổ chức giải được cân bằng hơn, tks

GIA LAI TENNIS CLUB xin chào tất cả các thành viên và ban quản trị viettennis, hôm nay gia lai chính thức mở thớt và đăng điểm trình của vđv tham gia trên địa bàn tỉnh, các anh em gia lai vào lập nick mới để tham gia thảo luận và chao đổi, sau này tất cả các giải điểm trình sẽ đăng công khai trên thớt này, anh em theo giõi để đăng ký thi đấu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Linh sport

Core Member
VIP Member
40
Có chút nhầm lẫn mình sẽ điều chỉnh sau tạm thời thông báo tại đây. Thứ tự 92: rô hoàng 775 nhé

trinh đồng vĩ

Thành viên mới
9
Linh sport nói:
GIA LAI TENNIS CLUB xin chào tất cả các thành viên và ban quản trị viettennis, hôm nay gia lai chính thức mở thớt và đăng điểm trình của vđv tham gia trên địa bàn tỉnh, các anh em gia lai vào lập nick mới để tham gia thảo luận và chao đổi, sau này tất cả các giải điểm trình sẽ đăng công khai trên thớt này, anh em theo giõi để đăng ký thi đấu nhé.

Linh sport

Core Member
VIP Member
40
không có gì e, tất cả ae cùng nhau hợp sức thì được thôi mà, rủ mấy ae dakdoa lập nick để chao đổi thông tin cho vui e nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

trung lv

Thành viên mới
0
Ra ràn hơn 3 năm rồi nay mới có được điểm trình vui quá chơi tới bến luôn. Cám ơn ban tổ chức và tất cả mọi người:)

trinh đồng vĩ

Thành viên mới
9
Linh sport nói:
không có gì e, tất cả ae cùng nhau hợp sức thì được thôi mà, rủ mấy ae dakdoa lập nick để chao đổi thông tin cho vui e nhé
Dạ.em sẽ nói mấy ae ở đakọa tham gia cùng ae minh

nghiialy

Thành viên mới
0
Cam on BTC da co gang tao ra san choi. Hy vong tennis phong trao GL ngay cang phat trien

Hoangvuvo

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 835
2,089
Linh sport nói:
GIA LAI TENNIS CLUB xin chào tất cả các thành viên và ban quản trị viettennis, hôm nay gia lai chính thức mở thớt và đăng điểm trình của vđv tham gia trên địa bàn tỉnh, các anh em gia lai vào lập nick mới để tham gia thảo luận và chao đổi, sau này tất cả các giải điểm trình sẽ đăng công khai trên thớt này, anh em theo giõi để đăng ký thi đấu nhé.

Loading...