Giải Tứ hùng lần 9 - Cúp đôi nam nữ

Mr. Thầy

Thành viên mới
Điểm đôi: 575
32
Mr. Thầy 5.75 điểm, có chân dài nào 10 điểm cho thầy đứng cặp nào???

Nguyễn Thế Mai

Hội phó Bất Động Sản
VIP Member
Điểm đôi: 720
1,470
Hiii anh Liêm!

anh hôm nay Anh cực khổ phải chịu trận BOM tấn của anh chị em ném tơi tả.

em thấy thời gian thi đấu 15 - 21h có 6 tiếng vậy đủ thời gian kg anh.

Chúc giải thành công tốt đẹp!

Quantoyo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 695
233
không giành được suất chính thức, đành nằm chờ standby vậy, có ai thiếu kép thì hê lên nhé, phận làm "Call man" vậy. Hii

STANBY :

1.Hà sân bay + patner < 8đ

2.an tú + hoàng dũng

3.bobotai + mẹ bobotai

4.Quantoyo 8đ + hotgirl

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
Điểm đôi: 650
5,241
Quantoyo nói:
không giành được suất chính thức, đành nằm chờ standby vậy, có ai thiếu kép thì hê lên nhé, phận làm "Call man" vậy. HiiSTANBY :

1.Hà sân bay + patner < 8đ

2.an tú + hoàng dũng

3.bobotai + mẹ bobotai

4.Quantoyo 8đ + hotgirl
Sorry bạn hiền ! Hôm qua lu bu quá nên ko nhìn thấy bồ đK nên ko trả lời ! Mình để bồ vô ưu tiên 1 ...nếu ngày đó ko đánh đc cũng vô ủng hộ chi em nha bồ !

--- Bài viết bổ sung ---

Mr. Thầy nói:
Mr. Thầy 5.75 điểm, có chân dài nào 10 điểm cho thầy đứng cặp nào???
Hôm đó thầy lên ủng hộ chị e nha thầy !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
5,241
Nguyễn Thế Mai nói:
Hiii anh Liêm!anh hôm nay Anh cực khổ phải chịu trận BOM tấn của anh chị em ném tơi tả.

em thấy thời gian thi đấu 15 - 21h có 6 tiếng vậy đủ thời gian kg anh.

Chúc giải thành công tốt đẹp!
Có gì đâu bồ , thật ra đó toàn Là những góp ý chân tình của Anh chị e , những người thân quen của mình Đa ủng hộ cho giải thôi mà bồ , vì mình chưa có kinh nghiệm nên tất cả những góp ý của Anh chị đều rất quý giá ....

Còn vấn đề sân bãi thì quả thật rất căng , lúc đầu dự định có 16 , sau đó định 24 , cuối cùng Là 32 nên căng thật, chỉ có 4 sân mà đánh vào buổi chiều nên nếu mưa thì coi như tiêu ....còn nếu ko mưa thì phải chờ đời vào sự trợ giúp của anh chị em tham gia giải ....tổng cộng có 46 trận , nếu mọi người tập Trung đúng giờ thi đấu Liên tục trên 4 sân sẽ kịp đến 21h , nếu nngười đến sớm người tới muộn thì chắc Là sẽ rất Trễ .....đành phải chờ vào ông trời và sự tự giác của các Anh chị em tham gia giải thôi Chứ biết sao đc ...hihihi

nhattrung

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
509
Tigernguyen nói:
Có gì đâu bồ , thật ra đó toàn Là những góp ý chân tình của Anh chị e , những người thân quen của mình Đa ủng hộ cho giải thôi mà bồ , vì mình chưa có kinh nghiệm nên tất cả những góp ý của Anh chị đều rất quý giá ....Còn vấn đề sân bãi thì quả thật rất căng , lúc đầu dự định có 16 , sau đó định 24 , cuối cùng Là 32 nên căng thật, chỉ có 4 sân mà đánh vào buổi chiều nên nếu mưa thì coi như tiêu ....còn nếu ko mưa thì phải chờ đời vào sự trợ giúp của anh chị em tham gia giải ....tổng cộng có 46 trận , nếu mọi người tập Trung đúng giờ thi đấu Liên tục trên 4 sân sẽ kịp đến 21h , nếu nngười đến sớm người tới muộn thì chắc Là sẽ rất Trễ .....đành phải chờ vào ông trời và sự tự giác của các Anh chị em tham gia giải thôi Chứ biết sao đc ...hihihi
cố lên anh, mọi người hôm đó sẽ tự giác...

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Tigernguyen nói:
Có gì đâu bồ , thật ra đó toàn Là những góp ý chân tình của Anh chị e , những người thân quen của mình Đa ủng hộ cho giải thôi mà bồ , vì mình chưa có kinh nghiệm nên tất cả những góp ý của Anh chị đều rất quý giá ....Còn vấn đề sân bãi thì quả thật rất căng , lúc đầu dự định có 16 , sau đó định 24 , cuối cùng Là 32 nên căng thật, chỉ có 4 sân mà đánh vào buổi chiều nên nếu mưa thì coi như tiêu ....còn nếu ko mưa thì phải chờ đời vào sự trợ giúp của anh chị em tham gia giải ....tổng cộng có 46 trận , nếu mọi người tập Trung đúng giờ thi đấu Liên tục trên 4 sân sẽ kịp đến 21h , nếu nngười đến sớm người tới muộn thì chắc Là sẽ rất Trễ .....đành phải chờ vào ông trời và sự tự giác của các Anh chị em tham gia giải thôi Chứ biết sao đc ...hihihi
nếu 32 cặp mà đánh gói gọn trong buổi chiều tối thì hơi mệt vì phải chiến đấu liên tục !

- nếu đánh loại trực tiếp thì cặp vô đến chung kết phải đánh 5 trận .

- còn nếu chia 8 bảng moi bảng 4 cặp đánh vong loại lấy 2 cặp thì cặp vô đến chung kết cũng phải chiến khoảng 7 trận !

Cuộc chiến thể lực ! chắc cặp nào U80 trở lên sẽ vô cùng vất vả đây ! :(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ti_Heo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
11
Hehe cặp mình U40, có dc lợi thế nhỏ nhỏ :D

3GS

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 750
3,338
Tình hình sân bãi thế này chắc chắn sẽ không kịp đâu anh Liêm, anh nên cho đánh sớm hơn nếu không thì kết thúc cũng 11h đêm....

bobotai

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 665
313
3GS nói:
Tình hình sân bãi thế này chắc chắn sẽ không kịp đâu anh Liêm, anh nên cho đánh sớm hơn nếu không thì kết thúc cũng 11h đêm....
có sao đâu không qua 12 h mà hihi

nhattrung

Thành viên ưu tú (GEM)
509
3GS nói:
kết thúc 11h đi nhậu là vừa mq2 anh...

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
5,241
3GS nói:
A cũng đang lo chỗ nảy đây ! 46 trận , mỗi trận 30p sẽ La 23h . Mình có 4 sân từ 15h - 22h Là 28h .

Nếu mọi việc như tính toán sẽ kết thúc trước 22h , nhưng điều a lo Là , mọi người đi Trể và có những trận kéo dài thì sẽ rất muộn , nhưng nếu bắt đầu từ 14h thì nữ sao đánh đc ...nên bây giờ chỉ mong mọi người đi đúng giờ , để ko bị kéo dài ...Chứ cũng ko biết phải làm sao .

A Đã tổng hợp ds các VĐV nữ thành một bảng , để mọi người nhận xét sau giải ...hy vọng sau giải sẽ lập đc bảng điểm cho chị em tham gia ...việc này trọng trách sẽ nằm trên vai Chú nhé , thêm hình ảnh nữa Là OK rồi đấy !

nhattrung

Thành viên ưu tú (GEM)
509
Tigernguyen nói:
A cũng đang lo chỗ nảy đây ! 46 trận , mỗi trận 30p sẽ La 23h . Mình có 4 sân từ 15h - 22h Là 28h .Nếu mọi việc như tính toán sẽ kết thúc trước 22h , nhưng điều a lo Là , mọi người đi Trể và có những trận kéo dài thì sẽ rất muộn , nhưng nếu bắt đầu từ 14h thì nữ sao đánh đc ...nên bây giờ chỉ mong mọi người đi đúng giờ , để ko bị kéo dài ...Chứ cũng ko biết phải làm sao .

A Đã tổng hợp ds các VĐV nữ thành một bảng , để mọi người nhận xét sau giải ...hy vọng sau giải sẽ lập đc bảng điểm cho chị em tham gia ...việc này trọng trách sẽ nằm trên vai Chú nhé , thêm hình ảnh nữa Là OK rồi đấy !
ủng hộ việc lập bảng điểm cho chị em nữ...

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
5,241
nhattrung nói:
kết thúc 11h đi nhậu là vừa mq2 anh...
Nếu chỉ có Anh với Chú thì 3h sáng cũng ko sao , còn có chị e mà đòi nhậu 11h cho chết hả Chú ????

nhattrung

Thành viên ưu tú (GEM)
509
Tigernguyen nói:
Nếu chỉ có Anh với Chú thì 3h sáng cũng ko sao , còn có chị e mà đòi nhậu 11h cho chết hả Chú ????
theo em thì mấy chị cũng rất thích đi chơi khuya nhưng vì không có lý do chính đáng...

thôi anh hy sinh làm giải tạo lý do chính đáng cho mấy chị đi nhậu mà không bị chồng la hét...hehehe

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
5,241
nhattrung nói:
ủng hộ việc lập bảng điểm cho chị em nữ...
Đây Là tâm huyết của rất nhiều Anh em , khi Đã có bảng điểm rồi việc tổ chức giải cho nữ cũng sẽ dễ dàng như Nam ...

tuy khó , nhưng a tin với sự quan tâm của BĐH và các Anh em Có uy tín , quan tâm tới việc phát triển sân chơi cho chị em , việc này sẽ làm đc .....

nhattrung

Thành viên ưu tú (GEM)
509
Tigernguyen nói:
Đây Là tâm huyết của rất nhiều Anh em , khi Đã có bảng điểm rồi việc tổ chức giải cho nữ cũng sẽ dễ dàng như Nam ...tuy khó , nhưng a tin với sự quan tâm của BĐH và các Anh em Có uy tín , quan tâm tới việc phát triển sân chơi cho chị em , việc này sẽ làm đc .....
1 tràng pháo tay cho tinh thần vì sân chôi của các chị em của anh...

LiveView

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 635
1,021
Tigernguyen nói:
A cũng đang lo chỗ nảy đây ! 46 trận , mỗi trận 30p sẽ La 23h . Mình có 4 sân từ 15h - 22h Là 28h .Nếu mọi việc như tính toán sẽ kết thúc trước 22h , nhưng điều a lo Là , mọi người đi Trể và có những trận kéo dài thì sẽ rất muộn , nhưng nếu bắt đầu từ 14h thì nữ sao đánh đc ...nên bây giờ chỉ mong mọi người đi đúng giờ , để ko bị kéo dài ...Chứ cũng ko biết phải làm sao .
Sao ko bắt đầu từ sáng nhỉ, mọi người đã xác định đánh giải thì chắc đâu ngại gì nắng non ! :confused:

Làm sớm xong sớm để còn liên hoan giao lưu chứ đánh xong lủi về thì bùn wé ! :D

Ps: Nếu ko thể đổi thời điểm bắt đầu & cũng ko thể kiếm thêm sân, thì Ban Điều Hàng xem xét thử phương án giảm tải như sau :D

- Sáng 12/5 (thứ 7 - nếu có chủ nhật thì càng tốt) : bác Liêm mượn 2 sân của Tứ Hùng để 32 cặp bốc thăm đánh trực tiếp để chọn ra 16 cặp thắng

- Sáng 15/5 : 16 cặp thua sẽ tiếp tục đấu trực tiếp để chọn ra 8 cặp vé vớt :D

- 8 cặp này cùng với 16 cặp thắng hôm 12/5 sẽ chia thành 8 bảng ( lấy 8 đội đầu bảng vào tứ kết)

Như vậy sẽ giảm được 16 trận cho ngày 15/5 ( giảm được 1/3 thời gian )

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Ti_Heo nói:
Hehe cặp mình U40, có dc lợi thế nhỏ nhỏ :D
Hic hic cặp anh tổng tuổi là U90 ! nếu có gặp cặp em không biết đánh kiểu gì nữa !!!!! #:-S

Loading...