Giải Tứ hùng lần 9 - Cúp đôi nam nữ

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
678
nhìn vô thấy cặp mình cùi bép nhất , vô phải ráng bào thôi =))

bobocuong

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 705
2,106
Tigernguyen nói:
Do hôm nay dự báo thời tiết có mưa , nên trời sẽ mát , BTC quyết định đôn thời gian lên 1 tiếng , giải sẽ bắt đầu từ : 13h Đây Là trường hợp bất Khả kháng mong các VĐV thông cảm và ủng hộ BTC !
Lúc trước anh đã đề nghị rồi mà em không dám quyết đoán với phe " nói O với nắng " . Liên tiếp mấy ngày nay , hầu như ngày nào cũng có mưa . BTC phải tính đến các phương án dự phòng đi .

Nếu được thì đôn lên 12g cũng được . BTC nên alo thông báo cho đại diện các nhóm , cặp để thông báo về việc thay đổi giờ thi đấu vì không phải ai cũng online đâu .

Hy vọng thời tiết không quá tệ !

dunlop_phonui

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 760
5,092
bobocuong nói:
Lúc trước anh đã đề nghị rồi mà em không dám quyết đoán với phe " nói O với nắng " . Liên tiếp mấy ngày nay , hầu như ngày nào cũng có mưa . BTC phải tính đến các phương án dự phòng đi .Nếu được thì đôn lên 12g cũng được . BTC nên alo thông báo cho đại diện các nhóm , cặp để thông báo về việc thay đổi giờ thi đấu vì không phải ai cũng online đâu .

Hy vọng thời tiết không quá tệ !
u 40 ý kiến có khác.

chuẩn không cần phải chỉnh.

Ti_Heo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
11
Hiện tại thời tiết rất đẹp, hi vọng chìu ko sao.

Riêng e là ko nắng ko đánh đc nên mấy h đánh cũng đc hehe :) )

teotenis

Thành viên năng động
Điểm đôi: 700
60
doanbi nói:
bởi vậy mới bảo e bao anh ;) )
2 đứa lấy cái bao trùm nhau đi,

tình hình thời tiết ko khả quan lắm...........

Dù gì cũng chúc cácanh chị e thi đấu thành công, mưa thì bốc thăm chọn đôi vô địch :) ) :) )

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Mong giải thành công tốt đẹp . hy vọng trời không phụ lòng người : Liên Râu "

Liêm , giờ cuối thay đổi giờ , chắc phải phone cho tất cả mọi người đó . đúng như bobocuong nói không phải ai cũng online đâu .

thật sự nếu trời Mưa không thể tiếp tục Châu nghĩ dời tiếp vào cuối tuần cũng ok mà . chịu mất ít tiền sân thôi .

hy vọng trời đẹp .

Chúc giải thành công .

Vang Anh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 625
413
Hôm nọ em rủ Củng Lợi .. ý quên ..Kim Lợi đứng với em giải này mà Ban tổ Chim không đồng ý, tiếc wé

Chúc anh chị em thi đấu tốt,chúc giải thành công tốt đẹp !

Quangkts

Chủ tịch Hội Thân Hữu Khánh Hòa
VIP Member
Điểm đôi: 635
2,307
hôm qua mưa lớn rồi,hi vọng hôm nay thời tiếc tốt, thường thì vậy mà, còn nếu trời có mưa thì chịu khó làm việc nhẹ lương cao thôi!

DIV

Administrator
VIP Member
Điểm đôi: 675
5,827
Mưa chắc ko tránh khỏi, chỉ cầu mong mưa rào là được.

Chúc tất cả anh chị em may mắn, chúc giải thành công tôt đẹp!

blackcat02

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 590
589
Ui giờ em mới biết lại sắp có giải ... HIhi em chúc giải thành công tốt đẹp. Các chj các em chiến đấu tốt nhá. Tình iu Thảo Lê cố gắng nhá :x mà nếu thua sớm cũng hok seo vì tui biết chắc bồ cũng phá giống tôi nên lên đường sớm:D

Chị Hồng Vân chắc là ứng cử viên chức vô định oy nhỉ. Béo thấy chj Vân uýnh hay. Em chỉ chém vậy thui nhá em chạy đây không thì có bão luôn bây giờ :D

DIV

Administrator
VIP Member
5,827
Em mèo đen vào đây thì thế nào chiều nay cũng lại có màn nấu cháo qua fone và tường thuật online :D

dunlop_phonui

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 760
5,092
blackcat02 nói:
Ui giờ em mới biết lại sắp có giải ... HIhi em chúc giải thành công tốt đẹp. Các chj các em chiến đấu tốt nhá. Tình iu Thảo Lê cố gắng nhá :x mà nếu thua sớm cũng hok seo vì tui biết chắc bồ cũng phá giống tôi nên lên đường sớm:DChị Hồng Vân chắc là ứng cử viên chức vô định oy nhỉ. Béo thấy chj Vân uýnh hay. Em chỉ chém vậy thui nhá em chạy đây không thì có bão luôn bây giờ :D
chẳng thèm đếm xỉa đến NÚI.....

ghét.........

Thảo Lê

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
2,089
blackcat02 nói:
Ui giờ em mới biết lại sắp có giải ... HIhi em chúc giải thành công tốt đẹp. Các chj các em chiến đấu tốt nhá. Tình iu Thảo Lê cố gắng nhá :x mà nếu thua sớm cũng hok seo vì tui biết chắc bồ cũng phá giống tôi nên lên đường sớm:DChị Hồng Vân chắc là ứng cử viên chức vô định oy nhỉ. Béo thấy chj Vân uýnh hay. Em chỉ chém vậy thui nhá em chạy đây không thì có bão luôn bây giờ :D
Thanks tình yêu nhìu nhá :) tình yêu động viên thế thì e sẽ cố gắng chạy theo banh vậy nhưng là lưôm banh ko phải đánh =))

Cầu Trời hôm nay đừng mưa và cũng đừng nắng :D chúc giải thành công tốt đẹp @};-

blackcat02

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 590
589
Em đoán không mưa đâu.... Sao nghĩ đến chiều nay các anh chj tả xung hữu đột chiến nhau rùi nghĩ đến tăng 2 oai oai thèm thèm ghê gớm. Hihi cảm ơn các anh giai đẹp và các chj gái xinh đã lại nhiệt tình tham gia giải đông đủ. Giải thành công như một mắt xích quan trọng thắt chặt thêm tinh thần đồng đội của clb nữ Miền Nam. Các chj em cố lên ......... các anh em cố lên nhé cố nhiều nhiều để không làm các chj em buồn nhưng đừng quá cố các anh nhá :D

Chiều nay béo sẽ vặn radio xem trận đấu :D Chúc cả nhà mạnh chưn khỏe tay ... và giữ sức khỏe để có thành tích cao nhất

để tối tạt lon zui zẻ :) )

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
Điểm đôi: 650
5,241
Chân thành cám ơn ! Các Anh chị em Đã ủng hội BTC , khi đồng ý thi đấu lúc 1h .

Hiện nay tại sân thời tiết rất đẹp , e đang lo băng rôn và âm Thanh , đang nhờ Chủ sân mua một mâm quả , lập đàn , cầu trời ko , nắng cũng ko mưa ....hihihi

Mong các Anh chị e có mặt trước 1h ....cám ơn mọi người Đã động viên và ủng hộ !

dungblue

Thành viên mới
21
Chúc giải thành công tốt đẹp,chiều nay rảnh e lên xem và ủng hộ cả nhà và cá nhân em thảo lê e gái em ^^

teotenis

Thành viên năng động
Điểm đôi: 700
60
Sớm vậy thì e chỉ theo dõi trực tuyến thôi, các bac update kết quả nhé!!!

Catbuicongtrinh

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
617
Tigernguyen nói:
Chân thành cám ơn ! Các Anh chị em Đã ủng hội BTC , khi đồng ý thi đấu lúc 1h .Hiện nay tại sân thời tiết rất đẹp , e đang lo băng rôn và âm Thanh , đang nhờ Chủ sân mua một mâm quả , lập đàn , cầu trời ko , nắng cũng ko mưa ....hihihi

Mong các Anh chị e có mặt trước 1h ....cám ơn mọi người Đã động viên và ủng hộ !
Hnay e trực đổ bê tông nên ko ra chơi và hỗ trợ cho ông anh đc rồi. Sorry nhé. Tình hình thiên thời địa lợi nhân hòa rồi đó, chúc ông anh thành công!

Loading...