Hình ảnh giải truyền thống Viettennis - Khúc dạo đầu tươi sáng

Like.ten

Thành viên mới
Điểm đôi: 745
3,270
Giải ra mắt Vô địch Diễn đàn Viettennis.net đã thành công tốt đẹp. Sau 3 ngày đêm tranh tài sôi động của gần 500 VĐV , những chiếc Cup đã có những chủ nhân đích thực của mình

Để bước lên bục vinh quang cùng khoảnh khắc thăng hoa này trong sân chơi của những niềm đam mê mang tên tennis, các VĐV đã thi đấu hết mình, với tinh thần thể thao chân chính!

Để tạo nên một sân chơi thân thiện, cởi mở, cho những con tim được thỏa chí “Cháy lên đi tình yêu thể thao ,tennis!” là những âm thầm suy tư, trăn trở, những đêm không ngủ, những cuộc họp bất chợt, chớp nhoáng như một bộ chỉ huy tiền phương!

Vẫn còn nguyên khôi trong tôi hình ảnh một bác Cuội năng động, không mệt mỏi, với những điều hành kịp thời nhạy bén…

Bác DIV trầm tĩnh, ít nói, nhưng đã nói là lời vàng ý ngọc…

Bác 3GS lặng lẽ như một paparazzi

Bác Head - Power, sâu sắc như một triết gia , hát hay như ca sĩ..

Và còn nhiều lắm những Chandai,Thaole,TinLe…Nadal, Kynhong, Caotrung…Fed - Storm.....

Xin được bày tỏ sự biết ơn chân thành tất cả các bạn đã làm việc không mệt mỏi, để tạo nên một sự thành công khởi đầu đầy hứa hẹn cho chúng tôi, cho các bạn, cho hôm nay và cho một ngày mai tươi sáng!

Tháng 3 đang là mùa xuân, Mùa Xuân là khởi đầu của môt năm. Giải ra mắt Vô địch Diễn đàn Viettennis.net lần thứ nhất như một khúc dạo đầu - đầy hứng khởi – cho bản Giao hưởng bất tận có tựa đề Viettennis….

Hẹn gặp các bạn ở một ngày hội không xa của Diễn đàn, cùng với sự thành công hơn gấp muôn phần!

( Mời các bác xem tiếp hình ở trang 2,3,4,5,6,7 thớt này- cảm ơn!)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Fed_Storm

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
677
Thừa nhận bác Like.Ten chụp ảnh muốt vô cùng, góc chụp độc đáo, nét mịn, nhìn đã mắt thiệt...Cảm ơn bác về xúc cảm của riêng bác cũng là xúc cảm của Viettennis...

Ngọc Bẹt

Former Mod
Điểm đôi: 655
2,936
Anh chị em ở xa chỉ đọc và xem ảnh không thể có được cái cảm giác lúc trao giải đâu, nghe tiếng nhạc, nhìn cả dàn cúp vàng sáng choang và cả một hàng dài những người chiến thắng của tất cả các hạng... mới thấy cảm giác nó khó tả lắm. Mặc dù em đã chứng kiến rất nhiều lễ trao giải rồi nhưng chưa bao giờ được chứng kiến một lễ trao giải hoành tráng và nhiều cảm xúc đến vậy.

Em chắc các anh chị em có mặt ở đấy đều giống em. Thấy vui quá, thế là cố gắng và mồ hôi của bao nhiêu người đã có câu trả lời xứng đáng, thế là thành công rồi, mừng quá! :D

Em cũng kịp ghi lại những hình ảnh về những người thầm lặng đóng góp vào thành công chung của giải:

Security & Ball boys

Security & trọng tài

các chị em hậu cần (toàn cảnh). Sao bác like.ten chọn thế chụp hiểm quá! :D

Ba chức sắc DIV, 3GS, like.ten chu đáo bao sân đến những phút cuối

"Chộp" và "bị chộp"

(các bác nhìn vào góc xa của khán đài nhé)

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
Giống như anh Bẹt nói: cảm giác khó tả, nhất là khi nhạc vang lên, vừa hào hùng vừa trang nghiêm đến nỗi em đứng trên bục mà nổi hết cả gai ốc. Hoành tráng quá !

Grand Slam chắc cũng cỡ như thế này thôi ;) )

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,435
Thiếu một chút giống grand slam là các vận độn viên phát biểu đôi lời sau khi nhận giải, em đề nghị bác Nhông về ' luyện chưởng' để năm sau phát biểu nhá.Hehehe

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
1,794
NiHa nói:
Thiếu một chút giống grand slam là các vận độn viên phát biểu đôi lời sau khi nhận giải, em đề nghị bác Nhông về ' luyện chưởng' để năm sau phát biểu nhá.Hehehe
Em mà phát biểu là coi như công sức 3 ngày trời của anh em ra sông ra biển hết =))=))=))

Fed_Storm

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
677
kỳ nhông nói:
Em mà phát biểu là coi như công sức 3 ngày trời của anh em ra sông ra biển hết =))=))=))
Giờ chỉ còn bác với em chém gió thôi, ngủ hết rồi..........em cũng ngủ đây, cảm xúc ngày hôm qua còn đọng lại vẫn thao thức hoài không chợp mắt được, ngồi trên giường tựa lưng vào vách, máy tính toả nhiệt nóng hết cái ...rồi...hic híc...

Phamdna

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 730
138
Bác Like.Ten chụp hình quá đẹp & pro. Nhưng Bác có đường link nào để lấy hình size lớn hơn không Bác, hình ở đây size nhỏ quá nên mấy tấp hình chụp chung mọi người khi zoom lên bị bể nên ko thấy rõ.

autumn

Thành viên mới
Điểm đôi: 640
2,685
kỳ nhông nói:
Giống như anh Bẹt nói: cảm giác khó tả, nhất là khi nhạc vang lên, vừa hào hùng vừa trang nghiêm đến nỗi em đứng trên bục mà nổi hết cả gai ốc. Hoành tráng quá !Grand Slam chắc cũng cỡ như thế này thôi ;) )
Em đứng cạnh bác Dazz thấy bác ý không những nổi gai ốc giống bác mà mắt còn rưng rưng lệ vì xúc động nữa

blackcat02

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 590
589
Iem cũng thấy nước mắt mình chảy vì hạnh phúc. Cảm giác rất vui vì giải thành công ngoài sức tưởng tượng đến vậy. Em cám ơn sự nhiệt tình của các bác. Phải nói rằng các bác rất mến khách và rất vui tính.

Nếu không có sự động viên nhiều của chj Hồng Vân và bé Chân dài thì em ngại ngùng khi vào Nam. Thú thật là em không có quen biết nhiều bạn trong Nam và cũng tự kỉ rằng mình đánh kém nhưng dzô rồi mới biết mình thật may mắn đi đúng dịp ra mắt diễn đàn và có thêm nhiều bạn. Em được coi nhiều trận banh nảy lửa và tinh thần chơi banh fair play

dokien27

Ban Kiểm soát Hà Nội
Thành viên BQT
Advisor
Điểm đôi: 655
1,850
blackcat02 nói:
Iem cũng thấy nước mắt mình chảy vì hạnh phúc. Cảm giác rất vui vì giải thành công ngoài sức tưởng tượng đến vậy. Em cám ơn sự nhiệt tình của các bác. Phải nói rằng các bác rất mến khách và rất vui tính.Nếu không có sự động viên nhiều của chj Hồng Vân và bé Chân dài thì em ngại ngùng khi vào Nam. Thú thật là em không có quen biết nhiều bạn trong Nam và cũng tự kỉ rằng mình đánh kém nhưng dzô rồi mới biết mình thật may mắn đi đúng dịp ra mắt diễn đàn và có thêm nhiều bạn. Em được coi nhiều trận banh nảy lửa và tinh thần chơi banh fair play
Cảm xúc gì cũng phải pót ảnh lên chứ , định ngồi ngắm 1 mình hử e gái

blackcat02

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 590
589
Hàng hử có hàng nì....

Đôi bồ cu già hưởng tuần trăng mất mật nì

Phóng viên chiến trường Bác Like.ten

Hai bà chj thân iu:

Bạn bè mới :

Tình yêu mới:

Anh Ngọc Bẹt:D

minhdongluc

Thành viên mới
7
được ông em (Kiên - Động lực) giới thiệu vào Diễn đàn,

Xem hình ảnh của giải hoành tráng quá, chúc Diễn đàn ngày càng phát triển.

Hy vọng có 1 ngày giao lưu cùng các bạn

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
1,794
autumn nói:
Em đứng cạnh bác Dazz thấy bác ý không những nổi gai ốc giống bác mà mắt còn rưng rưng lệ vì xúc động nữa
blackcat02 nói:
Iem cũng thấy nước mắt mình chảy vì hạnh phúc. Cảm giác rất vui vì giải thành công ngoài sức tưởng tượng đến vậy. Em cám ơn sự nhiệt tình của các bác. Phải nói rằng các bác rất mến khách và rất vui tính.Nếu không có sự động viên nhiều của chj Hồng Vân và bé Chân dài thì em ngại ngùng khi vào Nam. Thú thật là em không có quen biết nhiều bạn trong Nam và cũng tự kỉ rằng mình đánh kém nhưng dzô rồi mới biết mình thật may mắn đi đúng dịp ra mắt diễn đàn và có thêm nhiều bạn. Em được coi nhiều trận banh nảy lửa và tinh thần chơi banh fair play
Em thì phải kìm nén cảm xúc chứ ko thể "vỡ òa" như các chị đc :D

Like.ten

Thành viên mới
Điểm đôi: 745
3,270
Phamdna nói:
Bác Like.Ten chụp hình quá đẹp & pro. Nhưng Bác có đường link nào để lấy hình size lớn hơn không Bác, hình ở đây size nhỏ quá nên mấy tấp hình chụp chung mọi người khi zoom lên bị bể nên ko thấy rõ.
Em sẽ up file gốc và gửi bác link ạ!

Phamdna

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 730
138
Like.ten nói:
Em sẽ up file gốc và gửi bác link ạ!
Cảm ơn Bác, em mong sớm được nhận link của Bác. Hy vọng lần tới được Bác chỉ giáo cho em thêm kinh nghiệm chụp hình. Em cũng rất thích chụp ảnh.

--- Bài viết bổ sung ---

[quote name=Like.ten;

Sơ đồ tác chiến

( Sorry các bác-mạng chỗ em lởm quá' date=' tối về em up tiếp!)[/quote]

Bắt quả tang Bác Cuội vẽ bậy lên sàn nhà nhá. Hèn gì sau giải mấy anh bảo vệ cứ lầm bầm "ko biết đứa nào vẽ bậy, ông mà bắt được thì chít với ông":D

Loading...