Hội newbie

caloc

Thành viên mới
Điểm đôi: 665
156
Nhận xét: Chưa đủ tuổi để giật cúp, phải già hơn nữa. Giống như 2 bác bên OTC đấy.

Minh Đà Lạt

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 690
801
LÂM TRẦN NGUYÊN nói:
Bị loại ở vòng 2, thua đội vô địch OTC. Dẫn trước 3-1, 40 giao mà bị gãy lại. Thật đáng tiếc
Trời tiếc ghê nhỉ? Ko là 4-1 là bên kia khó đánh rùi, uổng ghe.

Cá Ngựa

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 630
758
anhtuanlongkhanh nói:
gì, OTC vô địch lun hả??? hix, tới h vẫn còn tức
Hehe... tại vì mấy chú kinh nghiệm ko bằng người ta thôi.

OTC - hiep vs Fso 4-6

OTC - tony vs ngocdien 6 - 2

hiep vs Fso - tony - ngocdien 5 - 6

=> ngư ông đắc lợi OTC vô địch

rafaPhong

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 575
3,652
anhtuanlongkhanh nói:
gì, OTC vô địch lun hả??? hix, tới h vẫn còn tức
Làm gì mà phải tức. Thắng thua Là chuyện thường mà.

Anh tin rằng bữa nay chú được cái kHác còn giá trị hơn cup. Anh tin Là thế. Chú mà chối Là cắt à. Hahha

truonghbao

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 695
559
Thế trận 3-1 40-0 mà để người ta bẻ lại thì thật là uổng. Không tức mới lạ. Dù sao thì hai em cũng thể hiện hết bản thân của mình là tốt rồi.

Minh Đà Lạt

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 690
801
ANDRITZ nói:
Làm gì mà phải tức. Thắng thua Là chuyện thường mà.Anh tin rằng bữa nay chú được cái kHác còn giá trị hơn cup. Anh tin Là thế. Chú mà chối Là cắt à. Hahha
Chính xác.

cubull nói:
Mai mình gặp nhau hen
Mấy ku này có điều kiện đánh giải sướng ghê, đấy cũng là 1 hình thức luyện tập. Qua 1 giải sẽ thấy lối đánh và bản lĩnh của mình khác đi đó em. Cố gắng lên nhá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

cubull

Well-Known Member
Điểm đôi: 670
2,268
minhvtdl nói:
Chính xác.Mấy ku này có điều kiện đánh giải sướng ghê, đấy cũng là 1 hình thức luyện tập. Qua 1 giải sẽ thấy lối đánh và bản lĩnh của mình khác đi đó em. Cố gắng lên nhá.
hehee! Em cũng cố gắng hoài mà chưa tới anh ơi! Uhm chuyện đôi giày em có trả lời bên kia :)

rafaPhong

Core Member
VIP Member
3,652
truonghbao nói:
Thế trận 3-1 40-0 mà để người ta bẻ lại thì thật là uổng. Không tức mới lạ. Dù sao thì hai em cũng thể hiện hết bản thân của mình là tốt rồi.
Thật sự là hơi tiếc và buồn. Nhưng hai chú ấy cũng đã cố gắng hết sức. Chắc có lẽ duyên chưa tới.

Cái được cho cả hai là tinh thần thi đấu.

Còn riêng Chú Atlk còn được cái khác giá trị hơn nhiều. Hic hic

Trần Nguyên

Hội trưởng Cá sấu lên Bờ
VIP Member
Điểm đôi: 725
572
Vô vòng trong mới thấy OTC thể hiện bản lĩnh, họ thi đấu khá điềm tĩnh chính xác từng đường banh. Cặp Tony được đánh giá là ứng cử viên chức vô địch mà còn bị khuất phục 6-2

rafaPhong

Core Member
VIP Member
3,652
minhvtdl nói:
Chính xác.Mấy ku này có điều kiện đánh giải sướng ghê, đấy cũng là 1 hình thức luyện tập. Qua 1 giải sẽ thấy lối đánh và bản lĩnh của mình khác đi đó em. Cố gắng lên nhá.
Anh rủ mọi ngươi trên đó thành lập Hội Đà Lạt đi. Cần Thơ và Bến Tre làm được rùi đó.

Loading...