Hội newbie

Minh Đà Lạt

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 690
801
ANDRITZ nói:
Anh rủ mọi ngươi trên đó thành lập Hội Đà Lạt đi. Cần Thơ và Bến Tre làm được rùi đó.
Chuyện này từ từ em ơi, với lại dân tennis trên này toàn là dân lười truy cập internet không ah. Để a tuyên truyền từ từ đã.

cubull nói:
Sướng tê người..............
Tê xà lê lun, hahahaha

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Minh-Điện

Hội phó Cá sấu lên Bờ
VIP Member
Điểm đôi: 810
822
@ae: minh cũng tiết lắm đây.nếu mình kg có chuyện thì mình đứng chung với ATLK phối hợp với nhau chắc sẽ khac hơn.

Thôi thì chỉ là 1 bữa giao lưu để học hỏi,con dg còn dài ở phía trước.đừng bận tâm 'minh chủ võ lâm là gì cả.

Thảo Lê

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
2,089
ANDRITZ nói:
Thật sự là hơi tiếc và buồn. Nhưng hai chú ấy cũng đã cố gắng hết sức. Chắc có lẽ duyên chưa tới.Cái được cho cả hai là tinh thần thi đấu.

Còn riêng Chú Atlk còn được cái khác giá trị hơn nhiều. Hic hic
Atlk hôm nay happy lam lam luon Ay ;) ) Bac nay qua ü la loi hai :) ) nguong mo ... Nguong mo ; ;)

dunlopTNT

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
568
cangua nói:
Hehe... tại vì mấy chú kinh nghiệm ko bằng người ta thôi.OTC - hiep vs Fso 4-6

OTC - tony vs ngocdien 6 - 2

hiep vs Fso - tony - ngocdien 5 - 6

=> ngư ông đắc lợi OTC vô địch
OTC...OTC...thua đội vô địch newbie không có gì phải phàn nàn!

anhtuanlongkhanh

Hội phó Cá sấu lên Bờ
VIP Member
Điểm đôi: 855
376
ANDRITZ nói:
Làm gì mà phải tức. Thắng thua Là chuyện thường mà.Anh tin rằng bữa nay chú được cái kHác còn giá trị hơn cup. Anh tin Là thế. Chú mà chối Là cắt à. Hahha
đc gì? đc gì?? ;) ) ai bit gì đâu ;) )

anhtuanlongkhanh

Hội phó Cá sấu lên Bờ
VIP Member
Điểm đôi: 855
376
MinhWilsonHcm nói:
@ae: minh cũng tiết lắm đây.nếu mình kg có chuyện thì mình đứng chung với ATLK phối hợp với nhau chắc sẽ khac hơn.Thôi thì chỉ là 1 bữa giao lưu để học hỏi,con dg còn dài ở phía trước.đừng bận tâm 'minh chủ võ lâm là gì cả.
hèy, "minh chủ võ lâm" thì em k wan tâm, cái tức ở đây là thua 1 trận banh k đáng thua, có cơ hội ăn mà k tận dụng đc :(

Minh Đà Lạt

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 690
801
MinhWilsonHcm nói:
@ae: minh cũng tiết lắm đây.nếu mình kg có chuyện thì mình đứng chung với ATLK phối hợp với nhau chắc sẽ khac hơn.Thôi thì chỉ là 1 bữa giao lưu để học hỏi,con dg còn dài ở phía trước.đừng bận tâm 'minh chủ võ lâm là gì cả.
Nếu Minh thay Dony thì tình thế sẽ khác đi, dù sao Minh vẫn hơn Dony về kinh nghiệm chiến trường, khả năng thay đổi cục diện trận đấu chứ. Nhưng dù sao đó cũng là bài học kinh nghiệm quí báu cho 2 chú em nó chứ, phải nói là kinh nghiệm xương máu đó Minh nhi?

@Tuấn: phải có những trận đấu lớn như vậy mới trui luyện mình thêm phải ko e.

Ti_Heo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
11
Đc cái jì giá trị vậy anh Andritz¿ hehehe

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

caloc

Thành viên mới
Điểm đôi: 665
156
haidang_3006 nói:
anh cũng tức từ chiều tới giờ đó!!!!
Hải đăng tức cái khác. Xem Tuấn thi đấu mà nó cứ nhìn vô khán giả phía bên kia sân không à. Ác nỗi là khán giả cứ lúc khép, lúc hở làm chú Đăng nhà mình bị stress luôn.Ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái.

Loading...