Hội Quảng Ngãi-Cổ luỹ Cô thôn tụ hội

NGUYENQN

Thành viên mới
Điểm đôi: 865
153
Buon he . E chua co Diễm may a trong hoi cho e Diễm zoi Nha a thach zoi a Sau Nha,thu 7 e se thâm gia danh nho may a tees Diễm dum e.cam on may a rat nhieu

OANH GV

Hội phó Vật Liệu Xây Dựng
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,305
thachcon11= hội tr quảng ngãi-lần sau cho c.e tham gia với nha - như lần này là ra nhậu phải ko hihihihi ko say là ngồi nữa?

thachcons11

Hội trưởng Quảng Ngãi
VIP Member
Điểm đôi: 685
4,576
NGUYENQN nói:
Hôj Quang ngai danh giai 1400 k co noii dung cho Minh danh rui may a to chic giai Cao cho e danh zoi Nha!em chua co Diễm
NGUYENQN nói:
Buon he . E chua co Diễm may a trong hoi cho e Diễm zoi Nha a thach zoi a Sau Nha,thu 7 e se thâm gia danh nho may a tees Diễm dum e.cam on may a rat nhieu
A biết E chưa nhỉ.

Có phải 1 trong 2 anh em Hoài Thương ko??

thachcons11

Hội trưởng Quảng Ngãi
VIP Member
4,576
Thông báo thông báo!!!

Bắt đầu từ tháng 9/2013. Danh sách thành viên thường trực của Đại Bản Doanh An Lộc Quán sẽ gồm những thành viên sau, các AE không thuộc danh sách trên sẽ chuyển sang vãng lai.

1. Thachcons.

2. Susu

3. Taiport

4. Smallfoot

5. Quocchinh

6. SaigonTinnghia

7. Dũng Rubber: Hội Trưởng chi nhánh 1.

8. Lang Liêu.

9. Quốc Petro

10. Lưu Window: Hội Trưởng chi nhánh 3.

11. Hiệp Accord.

12. Catbuicongtrinh 1/2 vé ( đang bận học).

Trân trọng cảm ơn.

P/S: Nhìn danh sách trên tự nhiên bàn phím bị ướt. Cảm ơn AE.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

nguyenvinh_htv

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 605
5,567
taiport nói:
Trong suốt cuộc đời đánh tennis chỉ mong sao được gặp TNT hoặc CubullKhông ngờ giải này lại được song hỷ. Thiệt là đã quá đi
Lúc đầu muốn gặp cặp nanadal và minhgaz , bốc thăm trúng cặp Tứng nongthon , xong rồi Tứng ơiiiii , kakkakkakaaa

Hà GV

Hội trưởng Vật Liệu Xây Dựng
VIP Member
Điểm đôi: 715
6,107
thachcons11 nói:
OK Chị. Không say ko zìa. :D
Có khi nào ,Oanh ngồi Oanh uống với anh....Có khi nào Oanh ngồi Oanh uống , mà Oanh say. ....vì chỉ có một chai ,Oanh lấy gì Oanh ....say...........[có mới nói nha Oanh]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

OANH GV

Hội phó Vật Liệu Xây Dựng
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,305
Hà GV nói:
Có khi nào ,Oanh ngồi Oanh uống với anh....Có khi nào Oanh ngồi Oanh uống , mà Oanh say. ....vì chỉ có một chai ,Oanh lấy gì Oanh ....say...........[có mới nói nha Oanh]
quân tử nhất ngôn - như cho quân tử nói lại -uống đc bi nhiêu thì uống say ta về hahahaha oanh gv

thachcons11

Hội trưởng Quảng Ngãi
VIP Member
4,576
hà mả ơi a em mình có diên nê sao mà gặp nhau sơm vậy:-/,gặp nhau trận đầu tiên phấn đấu trận cuối cùng mình gặp lại nhau nhé:-* hi hi hi:cheers:

NGUYENQN

Thành viên mới
153
> :D <> :D <ANH THACH HOI TRUONG QUANG NGAI OI, EM TEN , NGUYEN EM MOI GIA NHAP HOI QUANG NGAI .HI EM LA NGUI QUANG NGAI LUON ,HOM NAO ANH TESS DIEM DUM EM NHE, E KHOAN 925 NHUNG CHUA CO CON DAU CUA DIEN DAN NEN NHO ANH GIUP , DE DANH MAY GIAI HIHI CAM ON ANH NHIEU

NGUYENQN

Thành viên mới
153
:dgiai nay ci nhieu khach moi that nhung ko co noi dung 1950 buon that nhi, hy vong lan sau may anh to chuc hihi em moi gia nhap hoi chua co diem san nho anh thach giup em nha

croco

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 640
1,517
NGUYENQN nói:
> :D <> :D <ANH THACH HOI TRUONG QUANG NGAI OI, EM TEN , NGUYEN EM MOI GIA NHAP HOI QUANG NGAI .HI EM LA NGUI QUANG NGAI LUON ,HOM NAO ANH TESS DIEM DUM EM NHE, E KHOAN 925 NHUNG CHUA CO CON DAU CUA DIEN DAN NEN NHO ANH GIUP , DE DANH MAY GIAI HIHI CAM ON ANH NHIEU
Trình tennis không biết, chứ trình tạt lon không duơi 1000.

Viết có dấu nhé em.

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
767
saigontinnghia nói:
hà mả ơi a em mình có diên nê sao mà gặp nhau sơm vậy:-/,gặp nhau trận đầu tiên phấn đấu trận cuối cùng mình gặp lại nhau nhé:-* hi hi hi:cheers:
Đấu võ mồm trước giải cái coi,vui thôi hỉ, những trận đã đấu: Saigontinghia + Quocdanh vs LongHTV+DũngMark: 6-4, Quocdanh vs Truyền 6-0, Susu+quocdanh vs Truyền+Dũng Mark 6-4. Mạnh dữ Saigontinghia wơi, chỉ sợ hôm ấy Cô hổng về thôi :D :D

thachcons11

Hội trưởng Quảng Ngãi
VIP Member
4,576
thấy bác quốc danh sung sức như vậy là mình uyên tâm rồi,có cần bửa nào mình với bác đứng chung cho quen rơ đươc k,mình đả lên bán chuyên rồi cần gì đâu phải luyện phải k bác ,hi hi hi:-/chúc gia đình bác có một ngày đầu tuần thật vui vẻ chào bác,:cheers:

taiport

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 680
675
thachcons11 nói:
Thông báo thông báo!!!Bắt đầu từ tháng 9/2013. Danh sách thành viên thường trực của Đại Bản Doanh An Lộc Quán sẽ gồm những thành viên sau, các AE không thuộc danh sách trên sẽ chuyển sang vãng lai.

1. Thachcons.

2. Susu

3. Taiport

4. Smallfoot

5. Quocchinh

6. SaigonTinnghia

7. Dũng Rubber: Hội Trưởng chi nhánh 1.

8. Lang Liêu.

9. Quốc Petro

10. Lưu Window: Hội Trưởng chi nhánh 3.

11. Hiệp Accord.

12. Catbuicongtrinh 1/2 vé ( đang bận học).

Trân trọng cảm ơn.

P/S: Nhìn danh sách trên tự nhiên bàn phím bị ướt. Cảm ơn AE.
Vậy là trách nhiệm của chú càng lớn đấy nhé

cubull

Well-Known Member
2,268
nguyenvinh_htv nói:
Lúc đầu muốn gặp cặp nanadal và minhgaz , bốc thăm trúng cặp Tứng nongthon , xong rồi Tứng ơiiiii , kakkakkakaaa
Ốp la.

thachcons11 nói:
Mã số phía sau chính là số thứ tự bốc thăm. Cứ ráp mã số này vào sơ đồ nhánh phía trên là sẽ ra đối thủ.Ví dụ:

Nguyễn Vinh HTV + Taiport (19) vs Cubull + TNT (20).
Khỏi Phải đốt nhang ;)

taiport nói:
Trong suốt cuộc đời đánh tennis chỉ mong sao được gặp TNT hoặc CubullKhông ngờ giải này lại được song hỷ. Thiệt là đã quá đi
Từ khi biết đánh giải - giải nào có taiport là giải đó mình có đồ chơi - khánh hòa, hàng hải, zũng tàu.... :-*

cubull

Well-Known Member
2,268
bien nói:
Chỉ giúp chị đường đến sân chung cư an Lộc để chị đến làm cổ động viên với nhé...
Chị cứ đi off Rồng - tầm 2g em a lô cho chị ghé ủng hộ tinh thần em đánh BK :D

Loading...