Hội solo tối 3-5-7 sân 104 đường 3/2 q10

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 695
2,922
Neo86.hp nói:
Tối thứ 7 này e xin book 1 vé giao lưu đánh đơn được ko a? Trình e 2 năm mới từ bắc vào. Vẫn chưa có sân, rất vui được giao lưu cùng mọi người. :)
welcom em ! em có quen ai trên danh sách đã giao lưu với hội solo này không ? và trình em đánh cỡ các bác nào trên danh sách đó ? để anh dể xếp kèo cho vừa tay !

Sơn-Vitar

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 755
5,036
Bác Delta :Ai muốn giao lưu với em,em đều vui lòng nhận lời hết nhưng em chưa chắc chắn là t7 có ra đc k vì em đang bận chút việc , nếu ra đc em xin tiếp các bác :)

Dungkorea

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 830
1,134
Sơn-Vitar nói:
Bác Delta :Ai muốn giao lưu với em,em đều vui lòng nhận lời hết nhưng em chưa chắc chắn là t7 có ra đc k vì em đang bận chút việc , nếu ra đc em xin tiếp các bác :)
Hôm nào e ra được xin giao lưu với a.Sơn 1 trận nha.

Nghe nói bác đánh đơn hay lắm.

Hieu Le

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 660
144
Delta nói:
HE he đang có người cạnh tranh rồi ! Đó là Hieule ! Bác này càng đánh càng khỏe , càng nói cười vui vẻ ( có khi đây là chieu làm cho đối thủ mất cảnh giác của HL kg ta? ) ! Đi càng khuya càng tỉnh :-*
Vậy thì thứ 7 này bác Delta cáp kèo cho Hiếu Lê ít nhất 5 trận đơn trình từ 750 trở xuống nhé, như vậy mới ra mồ hôi hehehe

rafaPhong

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 575
3,653
Hieu Le nói:
Vậy thì thứ 7 này bác Delta cáp kèo cho Hiếu Lê ít nhất 5 trận đơn trình từ 750 trở xuống nhé, như vậy mới ra mồ hôi hehehe
má ơi, vậy là đánh tới 11h sáng chủ nhật rùi off Miền Tây luôn cho tiện các bác nhể. hahhahahhahahahha

neohairy

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 665
83
Hieu Le nói:
Sung dữ vậy bác, chuyên gia chặt chém như bác đụng Ntrung cũng dạng ngắt nhéo mà lại thua thì hơi ngộ heng, ko xem trực tiếp nên ko hiểu rõ lắm :) Bữa nào rảnh hẹn bác đánh đơn tiếp, lâu ko được đụng rơ bác rùi

woodknight

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 705
570
Hieu Le nói:
Bữa nào off miền tây cho em diện kiến bác 1 trận đơn nhe :)

Hieu Le

Thành viên ưu tú (GEM)
144
neohairy nói:
Sung dữ vậy bác, chuyên gia chặt chém như bác đụng Ntrung cũng dạng ngắt nhéo mà lại thua thì hơi ngộ heng, ko xem trực tiếp nên ko hiểu rõ lắm :) Bữa nào rảnh hẹn bác đánh đơn tiếp, lâu ko được đụng rơ bác rùi
Được thôi Neo, tối thứ 7 này trốn vợ ra sân của bác Delta đi

Hieu Le

Thành viên ưu tú (GEM)
144
woodknight nói:
Sẽ có dịp tái ngộ trận đơn vì trận đôi đã thua bác ở giải miệt vườn vừa rồi

Neo86.hp

Thành viên mới
3
Delta nói:
welcom em ! em có quen ai trên danh sách đã giao lưu với hội solo này không ? và trình em đánh cỡ các bác nào trên danh sách đó ? để anh dể xếp kèo cho vừa tay !
Hi. e cũng mới vào chưa biết ai với ai cả. a cứ xếp e kèo tầm 700. Coi như đây là cơ hội được cọ sát và học hỏi mọi người luôn ạ :)

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 745
1,819
duchoang0412 nói:
Thứ 7 anh em xin Quota lâu lâu xíu,Chiến xong 2-3h anh em kéo nhau đi ăn phở rồi về làm 1 giấc là vừa đẹp :) )Ai có ân oán gì thì thứ 7 ra xử tiếp nha :D
khó quá khó quá , tình hình là sáng e qua Dĩ An quậy rồi nên ko biết còn lết về đc ko nữa hic :(

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
woodknight nói:
tối T7 vô sân anh đi Woodnight ! vì khi off anh em đông lắm không đánh đơn đựoc đâu !

Hiếu Lê hiện tại là thành viên chủ lực của hội Solo rồi ! anh em từ 800 trở xuống có nhu cầu thử chiêu " độc" với HL thì xin mời vô sân Solo nhé ! bác ấy nhận tất cả các kèo ! :D

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Sơn-Vitar nói:
sự nghiệp tennis là việc cả đời ! bác cứ lo công việc cho xong đi rồi vào xử lý các bác kèo thách đấu sau cũng đựoc mà ! hôm nào vô đựoc thì bác vào thông báo trên thớt này !

tuấnnguyễn

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
179
neohairy nói:
cái này gọi là " dĩ độc trị độc " đó Neo.

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
Sơn-Vitar nói:
Ok em.Hôm nào gặp mần luôn :)
trận SonVita vs Dungkorea này hấp dẫn nè ! Dungkore trẻ hơn nhưng bác Sonvita lại kinh nghiệm đầy mình ! theo bên nào giờ ta ! :cheers:

SơnTata

Hội trưởng Kim Kê
VIP Member
Điểm đôi: 575
1,440
Cái hội solo này của Răng hot thiệt, chất lượng cao có khác. Hôm qua đc xem vài trận mãn nhãn, rất là thích. Cám ơn bác Răng đã tổ chức đc một sân chơi rất hay cho AE. Tuy giờ giấc có hơi trễ một chút, nhưng có như thế mới thấy đc độ máu lửa của AE tham gia. Đúng là chỉ có "con nhang, đệ tử" đích thực của tennis mới chơi đc sân này.( Chưa kể trình mấy chị em sân này giờ trước cũng thuộc vào hàng...cứng) :D

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 585
10,827
Hôm qua ngồi xem mấy trận đơn của các bác hấp dẫn quá không muốn đi về luôn,đến khi nhất quyêt đi về cũng gần 2h,cám ơn bác Daisu rất nhiều vì đã đưa e về nhà an toàn,các trận đơn hôm qua trận nào cũng hay hết,các bác trình 850 trở lên có cái hay riêng các bác trình dưới có cái hấp dẫn riêng,rất máu lửa,coi ghiền luôn,phải chi có sân sớm hơn thì quá tốt,trễ quá,lâu lâu thì ok chứ lâu dài thì hại sk quá.Hôm qua Irnood đánh không được máu lửa lắm,tự hư nhiều quá,bác Head đúng là già mà gân,Kanguru thỉ dai như đỉa,Donny có cú,đánh tốt,bác Sơn em phát hiện ra một điều là bác ý thích bạo lực mà không thích em dịu nên chưa khắc phục được banh của HieuLe,DucHoang đánh tôt nhưng máy dầu....nói chung ngồi xem các bác đánh hấp dẫn không khác Grand slam,hihi,rất mong nhiều cao thủ vào giao lưu để được chiêm ngưỡng những đưởng bong hay.

@Doanbi:cám ơn chai trà xanh của bé nha bé.

@Anh Head:chai trà xanh đó là do đệ tử anh cá độ với e đó,nó trù ẻo anh từ đầu đến cuối,hihi,có thễ nhờ vậy mà hôm qua anh thắng.

Delta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,922
dungtennis nói:
Em xin 1 chân stanby nhé các bác.
thứ 7 này bác mang vợt vô chiến luôn chứ standby gì nữa !cỡ điểm của bác thì có nhìu kèo lắm !

Loading...