Hội Tiểu Hổ-Meo Meo tứ phương vươn vai hiện hình!

Hội Miu off chủ nhật nào trong tháng

• Chủ nhật đầu tháng

Bình chọn: 13 72.2%
  • chủ nhật thứ 2 trong tháng

Bình chọn: 3 16.7%
  • chủ nhật thứ 3 trong tháng

Bình chọn: 0 0.0%
  • chủ nhật cuối tháng

Bình chọn: 2 11.1%

• Số thành viên bình chọn
    18

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 885
2,284
chúc mừng 2 miu tỷ Khami và mèo mập có Cup giải TH16 vừa qua :)

Còn chọc e trận Final nữa chứ, sợ ghê ;) ) ;) )

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
BIGSNAKE nói:
Chúc mừng Awayhuy...vô địch liên tiếp nhỉ...Thừa thắng lên luôn nhé em!:-*
Tks a, dạo này Bà thương e quá :) :) :)

P/s: a nên cẩn thận với trò COC nhấy, chất gây nghiện liều cao :-? :-?

KittyM

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
245
Chúc mừng Miu Chúa !!! Dạo này chúc em hoài thấy thừa thừa sao đó :D . Em cứ vậy riết làm tỷ cứ nghĩ "hể có giải 2100 mà để con Miu này tham gia là thế nào nó cũng lấy cúp" ;) :) )

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
KittyM nói:
Chúc mừng Miu Chúa !!! Dạo này chúc em hoài thấy thừa thừa sao đó :D . Em cứ vậy riết làm tỷ cứ nghĩ "hể có giải 2100 mà để con Miu này tham gia là thế nào nó cũng lấy cúp" ;) :) )
Nói chung là ko ai có ther giải thích đc lí do tại sao, chỉ đơn giản là " Bà " thuơng món nhậu leleway nên ở lại với cặp này quá lâu so với mong đợi :) ) :) ) :) ) kkk

KittyM

Thành viên ưu tú (GEM)
245
Awayhuy nói:
Nói chung là ko ai có ther giải thích đc lí do tại sao, chỉ đơn giản là " Bà " thuơng món nhậu leleway nên ở lại với cặp này quá lâu so với mong đợi :) ) :) ) :) ) kkk
"Bà" nào đây, đánh hay thì cứ nhận đại đi :p . Dạo này em nổi quá. Thấy em trong chương trình "so you think can dance" hoài ;) . Chắc năm sau nó ko đánh tennis mà đổi sang dance quá :) ) :) )

Cá Ngựa

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 630
758
Awayhuy nói:
Vô địt wài, vui chả thoèm chúc :D

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
KittyM nói:
"Bà" nào đây, đánh hay thì cứ nhận đại đi :p . Dạo này em nổi quá. Thấy em trong chương trình "so you think can dance" hoài ;) . Chắc năm sau nó ko đánh tennis mà đổi sang dance quá :) ) :) )
Mới ngồi sau lưng BGK của So U Think U Can Dance có chút xíu mà chị đã rối bời rồi à? Sẵn chị nói e nổi thì e thông báo luôn : 17/10, lúc 20g, kênh VTV3, chuơng trình " Ai thông minh hơn học sinh lớp 5 ", chị sẽ ko còn phải thấy e lấp ló trên TV! B-) :-?

KittyM

Thành viên ưu tú (GEM)
245
Awayhuy nói:
Mới ngồi sau lưng BGK của So U Think U Can Dance có chút xíu mà chị đã rối bời rồi à? Sẵn chị nói e nổi thì e thông báo luôn : 17/10, lúc 20g, kênh VTV3, chuơng trình " Ai thông minh hơn học sinh lớp 5 ", chị sẽ ko còn phải thấy e lấp ló trên TV! B-) :-?
Té ra em bà con với Trấn Thành hả? Đúng là mỗi lần chiếu đến BGK là chị thấy rối bời quá trời. Chị nghĩ em nhỏ tuổi hơn GK John Huy nhiều mà sao mặt mày râu ria già háp thế ông ;) ) ;) ) :) ). Mặt em nên xuất hiện trong chương trình "Cây cao bóng cả" hay "Tiếng hát mãi xanh" mới hợp ;) ) ;) ) chứ vô hình "Ai thông minh hơn học sinh lớp 5" chi cha nội =)) =)). Đừng nói làm học sinh lớp 5 nha 8-} 8-}, chị ói chết =))

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
Kinh dị thiệt! Thường bữa thấy miu tỷ hiền hiền, ít nói, ai dè bây giờ lộ ra chém bão quá ác 8-} 8-} 8-} ! E mà đi làm HS lớp 5 chắc chuơng trình chiếu show đó là show cuối! ;) ) =))

dungtennis

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
463
Awayhuy nói:
Kinh dị thiệt! Thường bữa thấy miu tỷ hiền hiền, ít nói, ai dè bây giờ lộ ra chém bão quá ác 8-} 8-} 8-} ! E mà đi làm HS lớp 5 chắc chuơng trình chiếu show đó là show cuối! ;) ) =))
Nói chung là Miu Chúa nên tập trung tất cả các Cúp đã ''giựt được'' từ đầu năm 2013 đến bây giờ (cùng các bác Miu khác) rồi off một hôm của họ nhà Mèo để mà rửa Cú............p.

Nếu không thì vài tháng nữa Miu Gia sẽ bị mất tích (còn gọi là vào Sách Đỏ)...

Miu Chúa xem xong, thích thì làm, không thích thì thôi. Chứ không được nói Miu tui ''kích động'' Miu Gia nha.

Kakaka

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
dungtennis nói:
Nói chung là Miu Chúa nên tập trung tất cả các Cúp đã ''giựt được'' từ đầu năm 2013 đến bây giờ (cùng các bác Miu khác) rồi off một hôm của họ nhà Mèo để mà rửa Cú............p.Nếu không thì vài tháng nữa Miu Gia sẽ bị mất tích (còn gọi là vào Sách Đỏ)...

Miu Chúa xem xong, thích thì làm, không thích thì thôi. Chứ không được nói Miu tui ''kích động'' Miu Gia nha.

Kakaka
Kích động quá rõ còn gì! :) ) :) ) :) ) =))

KittyM

Thành viên ưu tú (GEM)
245
Awayhuy nói:
A hèm, tối nay có người lên tàng hình ta ơi ; ;) . Tội nghiệp bữa đó chắc tổ quay phải làm cật lực để chi viện thêm ánh sáng chứ chắc chiếu đến em là màn hình tối thui :) ) :) ). Tỷ nhớ hôm nay có chiếu nhưng ko biết tối nay có nhớ giờ bật TV lên coi ko nữa :D .

P.S: có phải em dừng cuộc chơi ở câu "Giáo dục công dân" ko? 8-}=))=))

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
KittyM nói:
A hèm, tối nay có người lên tàng hình ta ơi ; ;) . Tội nghiệp bữa đó chắc tổ quay phải làm cật lực để chi viện thêm ánh sáng chứ chắc chiếu đến em là màn hình tối thui :) ) :) ). Tỷ nhớ hôm nay có chiếu nhưng ko biết tối nay có nhớ giờ bật TV lên coi ko nữa :D .P.S: có phải em dừng cuộc chơi ở câu "Giáo dục công dân" ko? 8-}=))=))
E bị rớt ở câu " Đánh Giá nhầm Phụ Nữ " :) ) :) ) =))

Tối nay 8g VTV3 > :)

Loading...