Hội Tiểu Hổ-Meo Meo tứ phương vươn vai hiện hình!

Hội Miu off chủ nhật nào trong tháng

• Chủ nhật đầu tháng

Bình chọn: 13 72.2%
  • chủ nhật thứ 2 trong tháng

Bình chọn: 3 16.7%
  • chủ nhật thứ 3 trong tháng

Bình chọn: 0 0.0%
  • chủ nhật cuối tháng

Bình chọn: 2 11.1%

• Số thành viên bình chọn
    18

Thảo Lê

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
2,089
Awayhuy nói:
Hủ tíu dễ nuốt dễ tiêu, chuẩn B-)Còn pần nước thì tự túc trong căn tin cho nhanh, trái cây thì nhờ tỷ đấy, miu tỷ Kitty M và thaole úi úi úi :D
Muội ko cần biết =)) =))

3GS

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 750
3,338
Lỗ Trí Thâm nói:
nghe danh Bác 3GS đã lâu, hôm bữa gặp mặt ở AK thiệt là khác xa với hình đại diện quá! thiệt là thời gian vô tình làm phai mờ nhan sắc thần tượng! chỉ còn có chòm râu NGUYỄN CAO KỲ là còn giống mà thôi! hehehe:D
Thiệt ko bác !!!! Con Miu già zí mình hoài mà....kekeke

Minhsuzuki nói:
Ra địa điểm luôn đi bồ , cafe hàn huyên chơi .
CF AK luôn đi bác Minh, chắc có 2 đứa mình...kekeke

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 745
1,819
Awayhuy nói:
miu huynh khoagas muốn tham chiến, binh sao đây thừa tướng? :-?
mềnh đã trở lại, và râu dài hơn xưa, đi chơi wên cmn cái gillet kk :D

tóm lại là nhìn đội hình quánh kiểu mà chả thấy sóng 3gs hay wifi đâu nhỉ :p

Nếu a khoagas cjơi thì ráp với Tabasco trận 1500 là ngon + nd 1600 với quacquac/dauda/tandoma cũng ok . Cứ chia ra mỗi người ít nhất 2 trận là ngon. Ku lông lá chân chưa lành + có nhiệm vụ cao cả nhất hội là bưng bê cho các miu tỉ nên chắc ưu tiên cho 1 trận háhá :D

Lỗ Trí Thâm

Thành viên mới
Điểm đôi: 690
13,538
MEOMAP nói:
Anh LỖ oiiiiiSao anh nỡ nòng nào nói a iu 3G của mm như vậy....vì chán cuộc sống thanh thản bình yên bên mm tại miu gia mà miu 3G ra giang hồ đi bụi...sau khi bi các linh thú bên ngoài XƠI THỊT hơi bị hao và đã biết ăn năn quay về AK gặp lại a,c,e miu gia...anh LỖ j đó!!!! Lỗ mà còn THÂM trời,,,,,!!!! ( thấy ghê) phải dùng lời ngon ngọt chứ để chàng miu 3G nổi cơn đi bụi nưa thì k ai ra trận binh kế sách lần này ...toi nhà miu đóa
miu mập tỉ ơi! bản chất của nhà Mèo chúng ta là hay mèo mỡ trăng hoa mà, nhưng tỉ cứ yên tâm đi, lá rụng về cội mà! vả lại đi khắp 12 chuồng có ai là đa tài đa sắc như Mèo mập tỉ đâu! hehehe

Minhsuzuki

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 575
873
3GS nói:
Thiệt ko bác !!!! Con Miu già zí mình hoài mà....kekekeCF AK luôn đi bác Minh, chắc có 2 đứa mình...kekeke
ok , mai buổi chiều sau 3h lúc nào cũng được bác nhắn em nhé .

MEOMAP

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 705
554
Lỗ Trí Thâm nói:
miu mập tỉ ơi! bản chất của nhà Mèo chúng ta là hay mèo mỡ trăng hoa mà, nhưng tỉ cứ yên tâm đi, lá rụng về cội mà! vả lại đi khắp 12 chuồng có ai là đa tài đa sắc như Mèo mập tỉ đâu! hehehe
LIKE mạnh cho câu đi khắp các chuồng k có ai tài sắc như c ...LIKE

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 885
2,284
kangkuru nói:
mềnh đã trở lại, và râu dài hơn xưa, đi chơi wên cmn cái gillet kk :D tóm lại là nhìn đội hình quánh kiểu mà chả thấy sóng 3gs hay wifi đâu nhỉ :p

Nếu a khoagas cjơi thì ráp với Tabasco trận 1500 là ngon + nd 1600 với quacquac/dauda/tandoma cũng ok . Cứ chia ra mỗi người ít nhất 2 trận là ngon. Ku lông lá chân chưa lành + có nhiệm vụ cao cả nhất hội là bưng bê cho các miu tỉ nên chắc ưu tiên cho 1 trận háhá :D
Tình hình là Tabasco với namanhtranbui đánh quá nhiều, ko ổn! Riêng nd 1400 bựa out nhé kangku, lo tập trung 2 cái đơn đi! Để a Tandoma hay Khánh đen đảm nhiệm. 1600 và 1700 t với ku lá làm chủ lực, ko để sẩy đc. Miu huynh Khoagas nói nếu xếp ko đc thì thôi, cũng ko sao. Chắc đành vậy thôi, điểm ảnh khó ráp, ráp vào 1500 thì lại phải đụng tới Tabasco và Namanhtranbui, haiz, miu gia thủng tuyến giữa quá ___!

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
Miu thừa tướng, bớ a miu già. Chắc nhờ a hồi lại lệnh triệu tập a Nam râu luôn! Cô đọng đội hình lại thì mới quyết liệt đc, vị trí và điểm a Nam râu thật chất mình đang bị thừa ( miu huynh Tandoma, Khánh đen, Daudadaisu ...) nên có thêm ảnh sẽ loãng đội hình.

Có thể trưa nay e ra Kì hòa bàn vụ a Khoagas luôn, điểm ảnh tréo ngoe gây xốn trộn đội hình mạnh, khó!

Ới lên nhanh nhé miu huynh già háp.

Lỗ Trí Thâm

Thành viên mới
13,538
thấy mọi người căng thẳng bàn chiến thuật quá! Ngộ xin gửi tặng 1 bài thơ về Mẹ để tâm hồn cả nhà lắng đọng đôi chút! hihihi

:DBốn mùa yêu mẹ

Con cảm ơn đời, mỗi sớm mai thức dậy

Vẫn còn đây bóng dáng mẹ thân yêu

Từng ngày qua khi nắng lịm phủ chiều

Tim đau nhói, thời gian trôi nhanh quá!

Con cầu mong trời, dù lấy đi tất cả

Cũng xin chừa, duy nhất mẹ cho con

Cầu năm qua, sức mẹ chẳng hao mòn

Bờ ngực trái luôn cài cành hồng đỏ

Lúc Hạ về con nguyện làm cơn gió

Thổi nhẹ nhàng ru giấc mẹ nồng say

Là vành nghiêng nón lá những ngày dài

Nắng oi ả, giữa vườn nhà thiếu bóng

Con sẽ hoá bếp than hồng nóng bỏng

Khi tiết trời vừa mới chớm sang Đông

Hoá chiếc khăn len nâu xám chấm bi hồng

Choàng lên cổ, hôn bờ vai gầy guộc

Khi Xuân đến con sẽ là dòng nước

Tưới cho đời mẹ thắm lại ngàn hoa

Thơm mồ hôi trên lưng áo đậm đà

Chia một chút nhọc nhằn phiên chợ sớm

Con sẽ gom hết lá vàng khi Thu đến

Mẹ quên bâng khuâng khi lá khóc xa cành

Đêm Trung Thu quây quần dưới trăng thanh

Tựa vai ba, mẹ cười, trăng e thẹn

Con muốn viết ngàn bài thơ dâng mẹ

Bốn mùa thương đôi tay mẹ chai sần

Mỗi năm qua, lòng quặn thắt bâng khuâng

Con sợ lắm, khi mùa sang vắng mẹ.....

Lỗ Trí Thâm

Thành viên mới
13,538
bài này tặng các chị em nhà Miu nè hehehe:

Ta ca người phụ nữ

Những người mẹ hiền từ

Cả thế giới nương nhờ

Dưới hai bầu vú sữa

Trời không ánh sáng hoa nào nở

Dạ vắng yêu thương cảnh những sầu

Đời vắng mẹ hiền, không phụ nữ

Anh hùng, thi sĩ hỏi còn đâu .... :D

phuongdung

Hội trưởng Vợ Chồng
VIP Member
Điểm đôi: 605
1,074
Awayhuy nói:
Miu thừa tướng, bớ a miu già. Chắc nhờ a hồi lại lệnh triệu tập a Nam râu luôn! Cô đọng đội hình lại thì mới quyết liệt đc, vị trí và điểm a Nam râu thật chất mình đang bị thừa ( miu huynh Tandoma, Khánh đen, Daudadaisu ...) nên có thêm ảnh sẽ loãng đội hình.Có thể trưa nay e ra Kì hòa bàn vụ a Khoagas luôn, điểm ảnh tréo ngoe gây xốn trộn đội hình mạnh, khó!

Các Miu nhà ta ơi!!!

Cố gắng bài binh bố trận sắp xếp đội hình cho ăn khớp nhé!!!

KittyM

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
245
Awayhuy nói:
Tình hình là Tabasco với namanhtranbui đánh quá nhiều, ko ổn! Riêng nd 1400 bựa out nhé kangku, lo tập trung 2 cái đơn đi! Để a Tandoma hay Khánh đen đảm nhiệm. 1600 và 1700 t với ku lá làm chủ lực, ko để sẩy đc. Miu huynh Khoagas nói nếu xếp ko đc thì thôi, cũng ko sao. Chắc đành vậy thôi, điểm ảnh khó ráp, ráp vào 1500 thì lại phải đụng tới Tabasco và Namanhtranbui, haiz, miu gia thủng tuyến giữa quá ___!
Awayhuy nói:
Miu thừa tướng, bớ a miu già. Chắc nhờ a hồi lại lệnh triệu tập a Nam râu luôn! Cô đọng đội hình lại thì mới quyết liệt đc, vị trí và điểm a Nam râu thật chất mình đang bị thừa ( miu huynh Tandoma, Khánh đen, Daudadaisu ...) nên có thêm ảnh sẽ loãng đội hình.Có thể trưa nay e ra Kì hòa bàn vụ a Khoagas luôn, điểm ảnh tréo ngoe gây xốn trộn đội hình mạnh, khó!

Miu chúa, nếu thiếu nam trình 600~700 thì sao em ko thử hỏi 2 Miu "Cá sấu" và "Auduongphong" (675đ) (thấy bác Daudadaisu khen em này trình cao hơn điểm) xem tham gia được ko.

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
KittyM nói:
Miu chúa, nếu thiếu nam trình 600~700 thì sao em ko thử hỏi 2 Miu "Cá sấu" và "Auduongphong" (675đ) (thấy bác Daudadaisu khen em này trình cao hơn điểm) xem tham gia được ko.
Vấn đề là nếu gom thêm 675 thì tầm 750 lại mất đất diễn. Cần cô đọng đội hình để dễ chiến hơn. Ko sao đâu tỷ, có nhiu chiến bấy nhiêu. Miu gia mình hạnh phúc hơn nhiều hội rồi, tới giờ còn gom chưa đủ quân! __!

3GS

V.I.P VietTennis
Điểm đôi: 750
3,338
Awayhuy nói:

Anh Nam bận ko đánh giải này được.....

Trưa nay đợi mòn mỏi ngoài sân ko thấy bóng đâu.....

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
2,284
3GS nói:
Anh Nam bận ko đánh giải này được.....Trưa nay đợi mòn mỏi ngoài sân ko thấy bóng đâu.....
trời chuyển đen thui, ra mắc công mang tiếng ;) )

Vậy chốt đội hình luôn, đành hẹn miu huynh Khoagas làm CĐV rồi

Loading...