Hội trai bao sân K35 Tân Bình T3-5-7/ 7-10PM

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
Wang nói:
vậy t3 có thêm 1 kèo cho ku Nam é : kynhong + Đạt vs Nam é + kangku : 10 ve hehe
10 ve e ko muốn đánh, ai tài trợ cho cặp kia ko ??? 2 bên đồng điểm 1770 luôn, mở sổ =))=))=))

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 745
1,819
Wang nói:
vậy t3 có thêm 1 kèo cho ku Nam é : kynhong + Đạt vs Nam é + kangku : 10 ve hehe
xin lỗi em chỉ là thằng 5 ve .... :) ), bạn nam ok 10 thì mới quánh nha, hihi kèo này quánh sân nào nhỉ gợi ý K34 revive đắt :)

Nam é

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 900
1,769
Wang nói:
liều mạng thôi Nam, mình chưa đánh 3 bao giờ nên ráng học hỏi trận đầu, phục thù 2 trận sau kaka
ok anh. Em nghĩ chỉ trận quyết tâm cao độ, và mọi người đồng lòng, thì không có gì là không thể anh ơi, khakha

Wang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 845
871
ku bi nãy giờ nhìn a e mình cáp nó ngồi teo c hết, ko trả lời được gì luôn kaka

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
1,819
HQExpress nói:
tăng revive lên, 10 lượt đi, 10 lượt vềa góp 200k...các nhà hảo tâm Tuyêni,HP...ủng hô nào..cuối giờ ra Cây Phượng...
biết ý đồ HT rồi nha , kéo sắp lên rồi ráng bơm them vài liều keke,

1 Hội Miền Tây tại Sài Gòn 220,989

2 Hội trai bao sân K35 Tân Bình T3-5-7 215,638

Ku nhiều chuyện Away đâu vô kéo lên giúp HT cái coi, :D

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
kangkuru nói:
xin lỗi em chỉ là thằng 5 ve .... :) ), bạn nam ok 10 thì mới quánh nha, hihi kèo này quánh sân nào nhỉ gợi ý K34 revive đắt :)
Các nhà hảo tâm đâu rồi, vào tài trợ cho ku bơm cái coi: min 1 thùng, max 2 thùng phục vụ cho tiết mục "cây Phượng" :)

Nam é

Thành viên ưu tú (GEM)
1,769
Wang nói:
ku bi nãy giờ nhìn a e mình cáp nó ngồi teo c hết, ko trả lời được gì luôn kaka
Anh ơi, em nghĩ có một buổi mình bàn chiến thuật trước đi anh. Vì anh Phương tủ lạnh và Thảo ma hợp lại thì sức mạnh ghê lắm, còn anh Quang chim thì em chưa biết.

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
1,819
kỳ nhông nói:
Các nhà hảo tâm đâu rồi, vào tài trợ cho ku bơm cái coi: min 1 thùng, max 2 thùng phục vụ cho tiết mục "cây Phượng" :)
thông cảm a, có gì hỏi BQT tài trợ nhé, nghề bơm vá lương BQT trao cho đủ ngày 1 lon thui, ko đủ sở hụi mua thùng, hehe :)

HQExpress

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 720
1,930
kangkuru nói:
biết ý đồ HT rồi nha , kéo sắp lên rồi ráng bơm them vài liều keke,1 Hội Miền Tây tại Sài Gòn 220,989

2 Hội trai bao sân K35 Tân Bình T3-5-7 215,638

Ku nhiều chuyện Away đâu vô kéo lên giúp HT cái coi, :D
mài bơm lộn rồi ku, a đâu thích nhiều chuyện..hehe

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
1,819
Nam é nói:
Anh ơi, em nghĩ có một buổi mình bàn chiến thuật trước đi anh. Vì anh Phương tủ lạnh và Thảo ma hợp lại thì sức mạnh ghê lắm, còn anh Quang chim thì em chưa biết.
trời quang chim mà ko biết hả bồ, có chữ chim rồi đó , quánh là chim rớt lộp độp , bạn ráng tập nhảy tới chim thì mới ăn đc nha :p

anhtuanlongkhanh

Hội phó Cá sấu lên Bờ
VIP Member
Điểm đôi: 855
376
Nam é nói:
@ anh Phương: anh Quang chim trình cỡ bao nhiêu vậy anh?
anh Quang chim này nếu k nhầm là Quang răng, nghe đồn trình cỡ 8 900 gì đó, lưới k hay nhưng banh nào cũng đỡ wa được hết

(nghe đồn)

kangkuru

Thành viên ưu tú (GEM)
1,819
HQExpress nói:
bao nhiêu thì bên mình vẫn yếu hơn..học hỏi là chính é à..
bên mình hình chưa quánh 3 bao giờ , Ht nhớ chuẩn bị bông băng y tế trước , 3 anh em nhà này mà smash là em nghi lắm à nha, hic hic :D

Nam é

Thành viên ưu tú (GEM)
1,769
anhtuanlongkhanh nói:
anh Quang chim này nếu k nhầm là Quang răng, nghe đồn trình cỡ 8 900 gì đó, lưới k hay nhưng banh nào cũng đỡ wa được hết(nghe đồn)
Thanks bồ. Vậy mình sẽ chơi chiến thuật 3 lưới song hành, hehe. Đấu lưới trực tiếp luôn

Nam é

Thành viên ưu tú (GEM)
1,769
HQExpress nói:
bao nhiêu thì bên mình vẫn yếu hơn..học hỏi là chính é à..
Dạ vâng anh, em cũng xác định tư tưởng trước. Nhưng trước trận đấu chưa nói được gì anh ơi, khakha

Loading...