Hội trai bao sân K35 Tân Bình T3-5-7/ 7-10PM

Mr.Kut

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
147
What the hợi.................chào cả buổi mà không thấy ai hết vậy??????

Awayhuy

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 885
2,284
Tạm thời sẽ ko vô sân đc khoãng nửa tháng để lo việc quan trọng, ae ráng luyện công nhé.

HQExpress

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 720
1,930
Awayhuy nói:
Tạm thời sẽ ko vô sân đc khoãng nửa tháng để lo việc quan trọng, ae ráng luyện công nhé.
+ nửa tháng tết nữa, thôi chúc thằng e lo xong việc nhé, bye bye:))

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
678
Nãy a Dương thay mặt a Quân đưa e 1tr tiền hạng 3 để e với mấy a khác đi ăn ếch phải k kaka

Thanh lan

Thành viên mới
Điểm đôi: 595
58
Mới nghe tên hội là đã...gụng gời gồi. Nhưng tiếc là trình yếu quá hổng dám ra ...vó! ;)

dươngvtec

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 755
116
doanbi nói:
Nãy a Dương thay mặt a Quân đưa e 1tr tiền hạng 3 để e với mấy a khác đi ăn ếch phải k kaka
uh anh quên kô nói em, cứ vô tư lo cho mấy a chu đáo giúp anh, đừng có chi li quá mà mang tiếng a đấy, phần còn thừa em đóng tiền sân tháng này cho a với a Quân, nhân tiện đóng tiền sân cho 2 thèng ku away và atlk nhé, nhìn thấy cảnh 2 em nó lấy giải xong XÉ TOẠC cái cái phong bì mà sao thấy thương thương. Tội quá hic hic:D.

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
678
Ếch đi mấy a ơi kì này bội thu qá sơ sơ 5 cái cup 1 giải ăn nhiu cho đủ kaka

Wang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 845
871
k35 cuối năm làm quá nha kaka đó là đụng nhau cốp cốp, ko đụng nhau chắc còn nhìu hơn kkk

HQExpress

Thành viên ưu tú (GEM)
1,930
doanbi nói:
Ếch đi mấy a ơi kì này bội thu qá sơ sơ 5 cái cup 1 giải ăn nhiu cho đủ kaka
tranh thủ trưa mai ok nhưng sợ mấy ku kia ko thu xếp được, sân vắng teo ko làm nổi cái tất niên

HQExpress

Thành viên ưu tú (GEM)
1,930
Wang nói:
k35 cuối năm làm quá nha kaka đó là đụng nhau cốp cốp, ko đụng nhau chắc còn nhìu hơn kkk
vẫn có thể làm tốt hơn, thực sự hôm qua kéo đến tiebreak trận bk là tui với ku Dương hết pin rồi, còn 2 con miu thì cái duyên từ thứ 7 qua Cn đã ko còn

Wang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 845
871
tại mấy trận trước dẫn xa mà bồ với ku Dương ko ăn liền, để kéo đến tie-break nên mất sức đó

HQExpress nói:
vẫn có thể làm tốt hơn, thực sự hôm qua kéo đến tiebreak trận bk là tui với ku Dương hết pin rồi, còn 2 con miu thì cái duyên từ thứ 7 qua Cn đã ko còn

quocqvq

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 725
256
Wang nói:
tại mấy trận trước dẫn xa mà bồ với ku Dương ko ăn liền, để kéo đến tie-break nên mất sức đó
anh cũng xin cám ơm 2 em nó, nhờ kéo đến tie-break may mắn dành phần thắng, vậy khi nào rữa cúp cho anh ké luôn.hehehe.

Tiết là trận ck đánh tệ quá không quen đánh trời tối lại gặp khoagas bắn dữ quá nên đành thất thủ.

Loading...