Khai Trương Miền Nam

TINLE802

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 1150
411
caotrung0418 nói:
Đốt lông doanbi hả anh ? :cool:Em nó còn zin mà :p
sao bác biết bi còn zin

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

NiHa nói:
Nói thật với các bác là em thấy Cuội hận rất nhiều người, mà hận ai là Cuội hay khắc lên mặt để dễ nhớ. Thế này thì mặt Cuội thành cái gì nhỉ " heheheheheh:)
giống con gà ác từ trong ra ngoài....

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
chúc mừng miền nam có nhà mới, mong rằng bé bi mở hàng sẽ đắt khách kakaka... còn cái dzụ em còn hay mất phải kiểm định chứ làm báo cáo thì ..kakakakak phải xem lại :65:

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Chúc mừng chúng ta đã có nhà mới . Chúc cả nhà vui vẽ , mạnh khỏe , và nhiều An Lành , Hạnh Phúc .

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
Bước chân qua đây, vẫn từng ấy khuôn mặt, vẫn từng ấy phong cách đã làm mất đi cái cảm giác hồi hộp khi "lần đâu tiên làm chuyện ấy" nhưng sao vẫn cảm thấy luyến tiếc 1 nơi mình đã từng gắn bó :(

Thôi thì, 1 cánh cửa đóng lại tất 1 cánh cửa khác sẽ mở ra, hi vọng 1 tương lai sáng rực đang chờ ở phía trước.

Chúc anh em ngày càng vui vẻ ở 1 sân chơi mới giống như chúng ta từng gắn bó với nhau ở vntennis...

P/S: sang đây em buộc phải dùng cái nick mới đơn giản vì khi đăng ký "dknhong" em dùng cái mail cũ, mà giờ nó bị hack acc rồi nên ko vào kích hoạt được đành phải xài đỡ nick này :)

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
kỳ nhông nói:
Bước chân qua đây, vẫn từng ấy khuôn mặt, vẫn từng ấy phong cách đã làm mất đi cái cảm giác hồi hộp khi "lần đâu tiên làm chuyện ấy" nhưng sao vẫn cảm thấy luyến tiếc 1 nơi mình đã từng gắn bó :( Thôi thì, 1 cánh cửa đóng lại tất 1 cánh cửa khác sẽ mở ra, hi vọng 1 tương lai sáng rực đang chờ ở phía trước.

Chúc anh em ngày càng vui vẻ ở 1 sân chơi mới giống như chúng ta từng gắn bó với nhau ở vntennis...

P/S: sang đây em buộc phải dùng cái nick mới đơn giản vì khi đăng ký "dknhong" em dùng cái mail cũ, mà giờ nó bị hack acc rồi nên ko vào kích hoạt được đành phải xài đỡ nick này :)
Đúng vậy . Nhà mới nhưng hoàn toàn là những khuôn mặt củ . Những gì kỳ nhông nghĩ chắc cũng giống mọi người , Mong rằng tất cả chúng ta sẽ gắn bó nhau , vui vẻ như chúng ta từng có thời gian đẹp bên trang VN TENNIS

Moonversion

Thành viên mới
Điểm đôi: 735
156
Năm mới chúc diễn đàn sẽ đạt được nhiều thành công cũng như phát triển vượt bậc !!!!!!!!!!!!!!!!!

vinhnx

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 605
594
Chúc mừng nhà mới, mấy hôm nay em đi công tác chỉ onl bẳng dt nên ko dám vào cm, viết tiếng Việt ko dấu sợ ác min banned nick quá:19::19:

DO KIEN DUC

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 700
735
chúc mừng nhà mới,chúc bdh sức khỏe tốt để phục vụ diễn đàn ngày một phát triển vững mạnh

Bean

Thành viên mới
Điểm đôi: 745
61
Chuc mung nha moi, mong nha moi ngay cang phat trien. Sorry vi ko go tieng viet duoc vi su dung iPad.

tuanha

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
498
Hi! Cuội ơi anh mới nhận cái tin nhắn nên ĐK liền. Nhưng mà anh thấy nick anh màu xanh nhưng nhạt quá chứ không phải màu đỏ hay màu xanh gì đó !!!!haha.......

Chào cả nhà nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

chautinhtri74

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 740
508
Chào mọi người, mình là Thuần Nissan đây, mình đổi thành nick chautinhtri74 nhé, chúc cả nhà vui vẻ. :D :D :D

bobocuong

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 705
2,106
Sao qua nhà mới mà không thông báo rộng rãi gì hết vậy ta ?

Không biết nhà nào là trụ sở chính đây ? (ilovetennis, VNtennis và viettennis)

TINLE802

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 1150
411
bobocuong nói:
Sao qua nhà mới mà không thông báo rộng rãi gì hết vậy ta ?Không biết nhà nào là trụ sở chính đây ? (ilovetennis, VNtennis và viettennis)
Tất nhiên là VIETTENNIS rồi bác

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
678
mới có mấy buổi ma sôi nổi quá kaka .

mr cao

Hội phó Miền Tây
VIP Member
Điểm đôi: 575
2,123
cao tui tìm được địa chỉ nhà mới là tình cờ may mắn chứ không thấy thông báo gì cả , chắc tại không off nên không có tin mật ? có lẻ còn nhiều người vẫn chưa biết như tui . không off thiệt thòi quá , chúc thớt MN ngày càng sung , mà sung là phải vì người tem hình như vỡn còn zzzzzzzzzzz . thân !

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
678
Dạo này diễn đàn lộn xộn quá , lôi cái màng trinh lên lại

A DIV , a Cuội , a 3GS vào đọc thì cho e biết là e khai trương có hạp phong thủy ko anh . Có cần lập cái diễn đàn khác khai trương lại ko @@

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Loading...