Kỳ Anh Tự (KAT) - Nơi anh hùng luận kiếm của CLB tennis TTVN SG (tầng II)

Robot_one

Hội trưởng Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 690
538
DauDaDaiSu nói:
Chỉnh lại 1 chút: Kèo cáp hôm qua như sau: (DauDaDaiSu 730 + Rulo 735 = 1465) vs (LiveView 675 + Heineken 725 = 1400)Còn kèo này (DauDaDaiSu 730 + Rulo 735 = 1465) vs (LiveView 675 + KhanhHuy 765 = 1440) DauDa nhận luôn nhưng chờ Bác Rulo đồng ý.

Hôm qua kết thúc tăng 2, bác Robot, DauDa, live view, Nguyen Thien tiếp tục làm tăng 3. Hết tăng 3 robot vẫn nói " sao uống hoài mà không thấy say vậy ta " . Ke ke ke
Đúng là hôm đó tôi có sức khỏe tốt nên trữ lượng uống bia có tăng...DauDaDaiSu cũng có trữ lượng không kém.Chỉ có 4 anh em nhưng nhậu vui và tình cảm.

Cá Ngựa

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 630
758
Robot_one nói:
Xin chúc mừng các đôi đạt giải nhất,nhì,ba của giải đôi nam KAT.Cám ơn các anh em đã cổ vũ cho giải và cổ vũ cho tôi.

Cảm ơn các vđv đạt giải đã tài trợ cho buổi tiệc liên hoan,cảm ơn phó nhòm nguyenvinh_htv đã chụp các bức ảnh đẹp lúc trao giải và liên hoan.
Robot_one nói:
Lúc về ngũ để máy chế độ rung và bỏ ngoài nên ko biết DauDaDaiSu gọi,hôm sau tôi mới gọi lại cho DauDaDaiSu.Cảm ơn nhé.
Robot_one nói:
Vì tôi nhậu chưa đủ nên đi thêm tăng nữa vậy...hehe.Hy vọng lần sau nhậu cùng bác dnthach nhiều hơn.
Robot_one nói:
Ban đầu tôi nhận kèo số 2 thôi tuy nhiên thấy Liveview sung kèo quá tôi nhận luôn,tôi cũng biết patner tôi sung nên sẵng sàng sát cánh cùng tôi chiến luôn.
Robot_one nói:
Đã trả lời DauDaDaiSu hôm sau tuy nhiên cũng trả lời bài viết cho DauDaDaiSu.Biết có a bobocuong lên mạng thường xuyên thông báo kết quả và tôi cũng bận chút việc nên từ từ vào mang.Đã là những tin bài trao đổi nhau thì không có tin nào quá củ,là phong cách của tôi đó mà.
Robot_one nói:
Ok,bác Nguyễn Thành Đức,các kèo này đôi mình chơi được.Hôm giải bác Nguyễn Thành Đức cùng mình đánh quá tốt rồi,đôi mình còn thiếu một chút may mắn.
Robot_one nói:
Đúng là hôm đó tôi có sức khỏe tốt nên trữ lượng uống bia có tăng...DauDaDaiSu cũng có trữ lượng không kém.Chỉ có 4 anh em nhưng nhậu vui và tình cảm.
E khoái bác TT là chỗ này nè :D , style chỉ có 1 mà không có 2 của diễn đàn:x:x

Cá Ngựa

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 630
758
LiveView nói:
Kiểu này sau đem tân hôn chắc phòng TT bị ngập nặng nề...để dành mấy chục năm, giờ xả cái ào... ! keke ; ;) :D
Nếu vậy thì người dc hưởng lợi là tân nương thôi bác:->:->; ;) ; ;) ; ;)

bobocuong

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 705
2,106
Robot_one nói:
Đã trả lời DauDaDaiSu hôm sau tuy nhiên cũng trả lời bài viết cho DauDaDaiSu.Biết có a bobocuong lên mạng thường xuyên thông báo kết quả và tôi cũng bận chút việc nên từ từ vào mang.Đã là những tin bài trao đổi nhau thì không có tin nào quá củ,là phong cách của tôi đó mà.
Đúng là phong cách TT của KAT !

Thân Mobifone

Hội trưởng Làng Trư
VIP Member
Điểm đôi: 695
4,357
Tiếnmobifone nói:
Bác quacquac là thành viên thường trực rồi mà a,đâu cần welcome nữa,a welcome e nè,hihi,e là thành viên vãng lai.
Ủa cho anh hỏi Tiến làm ở phòng nào ở mobi vậy ?????????

Robot_one

Hội trưởng Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 690
538
Tài chính của giải đôi nam KAT ngày 06/10/2013:

- Tổng thu: 42 x 300k = 12600k (42 vđv tham gia giải)

- Chi :

+ Thuê 6 sân đánh giải: 6576k

+ Chuối cho giải: 240k

+ Bộ Cup của giải: 3000k

+ 7 hộp banh (bổ sung 1 hộp banh do banh bị văng mất những lúc gián đoạn trời mưa):630k

+ Bồi dưỡng chung cho các lượm banh (có lượm trời mưa nhỏ):200k

+ Nước trà đá cho giải: 100k

+ Tài trợ tiệc tân 2 ở quán Đông hồ :350k

Tổng chi: 11096k

Cân đối = Tổng thu - Tổng chi = 12600k - 11096k = 1504k

Số dư sau giải 1504k này sẽ đưa vào quỹ hoạt động của chùa (đưa vào bảng cân đối thu chi tháng 10).

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hama-bien

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 720
1,667
Cá Ngựa nói:
Nếu vậy thì người dc hưởng lợi là tân nương thôi bác:->:->; ;) ; ;) ; ;)
Em thấy lính cứu hỏa ko ,xịt vòi rồng kiểu đó cô dâu trôi đi luôn ,anh em chùa đứng rình TT mà thấy cô dâu bị cuốn trôi ra là vui phải biết hehe

hama-bien

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
Điểm đôi: 720
1,667
Hình như TT đi làm trên núi ,tuần về Sg 1 lần hả ,trển ko có in tẹt nớt hả

Del Potro

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 675
5,227
LiveView nói:
Kiểu này sau đem tân hôn chắc phòng TT bị ngập nặng nề...để dành mấy chục năm, giờ xả cái ào... ! keke ; ;) :D
Giống như xả lũ, cũng phải xả từng van. Khi xả 5 van thì ...

bobocuong

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
2,106
Phạm Hồng Mẫn nói:
em thu xếp xem cn này lên sớm a ra sớm làm cái đơn với em!lâu quá ko uống nước Reveive của anh ;) )
Uh , lúc nào A lại chẳng lên sớm . E nói hơi quá rồi , E đánh với A đã 3 lần rồi và lần nào cũng được mời uống revive của anh mà ( he he ... nhưng em trả tiền) . Hy vọng lần này ngược lại là em mời anh và A là người trả tiền :cheers:

Nguyễn Thiên

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
987
Robot_one nói:
Kết a nhất... phong cách của tôi đó mà :D :D :D!

bobocuong

Hội phó Kỳ Anh Tự
VIP Member
2,106
Nguyễn Thiên nói:
Kết a nhất... phong cách của tôi đó mà :D :D :D!
Đó là ... phong cách tạo nên RB đấy ! :x

Tối CN daudda hỏi thăm RB về nhà chưa ( chắc sợ RB say xỉn quá về bị ... tai nạn ) thế là tới thứ 5 , sau khi đăng vài bài chúc mừng giải ,... RB mới trả lời cho câu hỏi của dauda . He he ... Chỉ cần bài đăng của RB là biết RB bình an rồi , đâu cần trả lời chi nữa ngoại trừ có sự cố xãy ra thì mới trả lời sẳn thông báo với mọi người luôn :D

He he ... như thế cũng vui .

NT Đức đâu rồi , CN này lên cùng với RB làm 1 trận với cặp BBC và N,Thiên nha kiếm mấy chai uống chơi nha :cheers:

Loading...