Nghệ An - Hà Tĩnh

Fed_Storm

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 650
677
Dân 37 báo 1 vé...

ahahaa trình minh lên 50 điểm roài. khà khà...

Fed_Storm

Thành viên ưu tú (GEM)
677
alytruong nói:
Chúc mừng bác
He... cảm ơn bác. Em sẽ phấn đấu đến cuối năm lên 7 cho khỏi lạc hậu với anh em...

namanhtranbui nói:
Chủ thớt tên gì ở Vinh vậy? Coi mình biét ko
Chủ thớt tên Ly đó bác, một trong những tay vợt hay nhất thành Vinh hiện nay... :x ; ;) . Kể ra nếu có 1 người như bác Ly lập hội Xứ Nghệ ở Sài Gòn thì hay biết bao.

hận em nhiều

Thành viên mới
43
Fed_Storm nói:
He... cảm ơn bác. Em sẽ phấn đấu đến cuối năm lên 7 cho khỏi lạc hậu với anh em...Chủ thớt tên Ly đó bác, một trong những tay vợt hay nhất thành Vinh hiện nay... :x ; ;) . Kể ra nếu có 1 người như bác Ly lập hội Xứ Nghệ ở Sài Gòn thì hay biết bao.
Tên Ly thì đúng rồi, nhưng hay nhất chắc chắn là không phải, Fed_storm lập hội ở SG đi, chắc nhiều người ở trong đó đó

Fed_Storm

Thành viên ưu tú (GEM)
677
namanhtranbui nói:
Ly đánh ở sân mô đó?
Nhà Văn Hóa Lao Động bác ạ, hình như các bác ấy "thầu" luôn sân KS Việt Lào và QKhu thì phải. Bác hiện có tham gia hội nào nhiều nhiều anh em xứ Nghệ giới thiệu cho em tham gia với.

hận em nhiều

Thành viên mới
43
Fed_Storm nói:
Nhà Văn Hóa Lao Động bác ạ, hình như các bác ấy "thầu" luôn sân KS Việt Lào và QKhu thì phải. Bác hiện có tham gia hội nào nhiều nhiều anh em xứ Nghệ giới thiệu cho em tham gia với.
Tecco các bác nhé, anh nào về Vinh, nếu có nhu cầu giao lưu giờ vàng thì alo em, còn nếu muốn đánh riêng thì ngoài giờ vàng ra là vô tư!!!

alytruong

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 700
508
alex nói:
Anh Alytruong co ra Quang Ngai ko? neu co ra thi goi em nghen.
ngày 18 đoàn đua ra tới Quảng Ngãi, hẹn Alex 18 nhé. Sân Alex đánh mấy giờ vậy, để ra giao lưu; ;)

watsukinguyen

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 750
1,718
em HA Tinh chính gốc ... nhưng đẻ ở HP .. có gia nhập hội được ko vậy .. hiehie

Loading...