Nhà .

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Ban điêù hàng quên điều hành Miền Nam ơi ! anh DIV ơi . thấy hội Bình định có nhà riêng nên thích quá , nên đề nghị cho Miền Tây một căn nhà riêng được không ? gôm các hội và các bài của 4 hội lại , như Hội : Miền Tây tại saigon . Hội Cần thơ của anh vitmap . hội : bến tre của bobotai . hội : những anh tài Long An .

các chủ thớt sẽ chịu trách nhiệm chung cho mục ,

Hiện mục Miền Tây tại saigon quá tải vì cái tôi và vì muốn phấn đấu cho thớt luôn đông , nên các bài thường tập trung vào 1 thớt gây rối loạn cho người xem . còn để riêng ra thì thớt mau chìm . còn nếu có nhà riêng thì từng phần sẻ rỏ ràng hơn , mạch lạc hơn . dể cho người xem và cập nhật dễ hơn .

đây chỉ là đề nghị . mong Ban điều hành xem xét và chấp thuận .

--- Bài viết bổ sung ---

à . Tiền Giang thì có babolat,

Roger Nguyen

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 645
3,243
Ủng hộ ý kiến của anh Chaucf 2 tay 2 chân lun :cheers:

Chaucafe nói:
Ban điêù hàng quên điều hành Miền Nam ơi ! anh DIV ơi . thấy hội Bình định có nhà riêng nên thích quá , nên đề nghị cho Miền Tây một căn nhà riêng được không ? gôm các hội và các bài của 4 hội lại , như Hội : Miền Tây tại saigon . Hội Cần thơ của anh vitmap . hội : bến tre của bobotai . hội : những anh tài Long An .các chủ thớt sẽ chịu trách nhiệm chung cho mục ,

Hiện mục Miền Tây tại saigon quá tải vì cái tôi và vì muốn phấn đấu cho thớt luôn đông , nên các bài thường tập trung vào 1 thớt gây rối loạn cho người xem . còn để riêng ra thì thớt mau chìm . còn nếu có nhà riêng thì từng phần sẻ rỏ ràng hơn , mạch lạc hơn . dể cho người xem và cập nhật dễ hơn .

đây chỉ là đề nghị . mong Ban điều hành xem xét và chấp thuận .

--- Bài viết bổ sung ---

à . Tiền Giang thì có babolat,

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
Roger Nguyen nói:
Ủng hộ ý kiến của anh Chaucf 2 tay 2 chân lun :cheers:
cảm ơn Hải đã ủng hộ . nói nhỏ nhé , đề nghị vậy thôi chứ chắc không được đâu , trước đây rất lâu đã từng đề nghị với Cuội nhưng Cuội đã không đồng ý . chắc tại do ăn ở mà ra thôi . lalalaallkaakakakak:p

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,436
Chaucafe nói:
cảm ơn Hải đã ủng hộ . nói nhỏ nhé , đề nghị vậy thôi chứ chắc không được đâu , trước đây rất lâu đã từng đề nghị với Cuội nhưng Cuội đã không đồng ý . chắc tại do ăn ở mà ra thôi . lalalaallkaakakakak:p
Thế bác Chau đã làm "đơn xin cấp nhà mới " gửi cho BQT chưa ah? hehehehe. Trong đơn là phải nêu rõ gia cảnh khó khăn, gồm bao nhiêu người, hiện đang " bon chen " ở đâu, dự định khi có nhà mới bác sẽ làm gì để " nộp thuế phí tài nguyên " cho BQT chưa ah? Em đảm bảo bác làm đầy đủ các yêu cầu trên, lập tức có nhà mới ngay. hehehehehe

Roger Nguyen

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 645
3,243
Lại do ăn ở nữa rùi! Thớt MT em thấy rất đông nên làm cái box thì vẫn là hợp lý. Chắc tại anh cứ uống cf hoài nên ko đc duyệt chứ gì haha

Chaucafe nói:

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
Roger Nguyen nói:
Lại do ăn ở nữa rùi! Thớt MT em thấy rất đông nên làm cái box thì vẫn là hợp lý. Chắc tại anh cứ uống cf hoài nên ko đc duyệt chứ gì haha
không phải do ăn mà là do ở . tại trước mới vào diễn đàn thì nói yêu Cuội , giờ thì khoái ngủ với pluto nên mới thế

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
Xin ko đc thì mua nhà anh Châu ơi ;) )

Dạo này cơ chế "xin-cho" lạc hậu rồi :D

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
kỳ nhông nói:
Xin ko đc thì mua nhà anh Châu ơi ;) )Dạo này cơ chế "xin-cho" lạc hậu rồi :D
theo ý em chắc phải đi mua cái hot saigon tennis .

NaNáNaDal

IT VietTennis
VIP Member
Điểm đôi: 680
2,051
Các bác tranh thủ lúc Ông Cuội hồi cung " mổ ruột thứa" mà gieo tiếng oán thế, ông Cuội đã có tính toán hết rồi. Cho Cuội 1 thời gian nhé.

Trunghtv

Banned
541
Em cũng là thành viên hội MT, em ủng hộ ý kiến này của bác Chaucafe hết mình ...

kỳ nhông

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
1,794
Em thì ai em cũng ủng hộ vì nhà nào em cũng trọ được hết ;) )

pluto_planet

Thành viên mới
Điểm đôi: 615
2,471
Nhìn chung là nếu lập nhà có nóc, thì hội Miền Tây có đủ thớt sôi động như hội Bình Định khong? chỉ sợ làm nhà xong cũng chỉ có 1-2 thớt chìm nghỉm thì kh6ong cấp nhà đâu nhé bác :) miễn bác đảm bảo có được vài thớt nóng hổi:

1. Báodanh

2. các lịch off hội họp

3. Các lich giao lưu/ chém gió

4. Các hoạt động ngoài luồng off line, luyện tập, giải, v.v...

và nhiều hơn thế nữa thì mới nên có nhà mới bác ơi. Bác cứ xem đi, khi nó cần đương nhiên hội sẽ có nhà mà

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
hổng hiểu . Nhìn chung là nếu lập nhà có nóc, . cái gì cũng từ nền mà . nói và đề nghị vui thôi pluto ơi . có cũng ok không có cũng ok mà . tại thấy thớt Miền tây rối quá . ly do thì nói rồi , rồi còn các hội ở Miền Tây cũng lẻ tẻ quá . như bến tre . cần thơ , long an . tiền giang . nên đề nghị . nhiều lúc chỉ muốn làm , chơi , nhậu , ngủ thôi ...

pluto_planet

Thành viên mới
Điểm đôi: 615
2,471
Bác hội trưởng tách ra làm 5-7 thớt đi

Ai bảo cứ gom lại nó rối như bòng bong

Bác tách ra mà vẫn xôm tụ thì tu nhiên vài ba ngày bác sẽ có ngay ấy mà ... còn tách ra mà 1-2 tuần vẫn chỉ có 1 thớt là lên còn lại chìm hết thì em lại ..... xóa kakakakaka

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

NiHa

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 640
4,436
Bác Châu không phải suy tư nhiều dấu hỏi thế đấu bác ơi, tương lai rồi cũng ' cấp Nhà' cho các hội nhóm như hội Bình Định hết mà bác. Nguyện vọng của bác cũng là đúng thôi mà. Chỉ có điều sẽ phải có lộ trình và thời gian để BQT rút kinh nghiệm ' xây và cấp nhà' thế nào cho tốt thôi.

Loading...