Offline giao lưu hội nữ tennis - hội kiến trúc xây dựng

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
HI CHỊ EM,

ĐÃ LÂU RỒI CHỊ EM CHÚNG MÌNH KHÔNG CÓ BUỔI OFF GẶP MẶT VỚI NHAU CHO ML SORRY TẤT CẢ NHÉ VÌ BẬN BỊU CÔNG VIỆC NÊN KHÔNG CÓ DÀNH NHIỀU THỜI GIAN TỔ CHỨC CHO CHỊ EM CHÚNG MÌNH GẶP GỠ GIAO LƯU THEO ĐỊNH KỲ. MONG CHỊ EM THÔNG CẢM NHEN.

THÂN MỜI TẤT CẢ CÁC CHỊ EM HỘI NỮ MIỀN NAM THAM DỰ BUỔI OFFLINE HỌP MẶT VÀ GIAO LƯU VỚI HỘI KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG.

A/ Thời gian và địa điểm:

- 10AM - 3 PM, thứ 7 ngày 21/4/2012

- Sân Khang An , 18A Phan Văn Trị, f10, quận Gò Vấp!

- Sân mái che nên các chị không phải lo trời nắng nhé.

B/ Nội dung:

- Được sự nhiệt tình ủng hộ của hội trưởng Hội Kiến Trúc - Xây Dựng (A. Hiếu) chị em chúng mình sẽ có cuộc giao lưu học hỏi với các anh hội Kiến Xây nhằm thắt chặt thêm tình thân hữu giữa anh em 2 hội.

- Giao lưu gặp gỡ, làm quen với các hội viên cũ và mới.

- Thảo luận 1 số vấn đề liên quan:

+ Đưa ra phương hướng và kế hoạch phát triển hội

+ Thống nhất kế hoạch offline hàng tháng.

+ Thảo luận về các vấn đề liên quan đến: những thắc mắc, bức xúc đối giữa các chị em chưa giải tỏa được; ước muốn, nguyện vọng gửi đến BĐH ....v.v

+ Kế hoạch giải nội bộ cho cả năm.

Rất mong tất cả các chị em tham gia đầy đủ, đây cũng là dịp để giao lưu và cũng tạo điều kiện cho ban test trình (a.hiếu) nhìn lại trình của từng người để có "Bảng Phong Thần cho mem Nữ" chính xác hơn.

-------------------------------------------------------------------------------------------

TÓM TẮT CUỘC HỌP OFFLINE NGÀY 21/04/2012

Thông qua cuộc họp với các thành viên tham gia ngày hôm nay mọi người thống nhất một số ý chính như sau:

- Đưa ra điều lệ chính thức cho các thành viên khi tham gia Hội Nữ

- 1 tháng sẽ off 1 lần vào ngày chủ nhật tuần cuối cùng của tháng từ 16h00' - 19h00'

- Các Hội viên Nữ sẽ đóng phí hội viên hàng tháng: 100k/ng. Hội phí này dùng để cho chi phí off hàng tháng, và những chi phí phụ cho các hội viên (sinh nhật, thăm bệnh, ma chay ...). Lệ phí này dành cho những thành viên nữ khi tham gia trên diễn đàn muốn gia nhập " Hội Nữ Miền Nam" phải đóng lệ phí hội viên. Lệ phí này không bắt buộc, những thành viên Nữ diễn đàn không gia nhập sẽ không được hưởng những quyền lợi của Hội viên và khi đi muốn off với Hội Nữ sẽ bị thu phí vãng lai..

DANH SÁCH NHỮNG HỘI VIÊN ĐÃ OFF HÔM NAY :

1/ Ng.Mailinh

2/ Chị Xuân Lộc

3/ Nhungpham

4/ Thảo lê

5/ Miza

6/ Hồng Vân

7/ Hoaxuongrong

8/ Tiheo

9/ Parrot

10/ Lâm Ngọc Thảo

11/ lenmos

12/ Thưkk

13/ Smile

14/ nina

15/ Đặng thị thùy Linh - 1 thành viên mới vừa gia nhập hôm nay.

16/ Cloudbity (van90)

BÁO CÁO NGÂN QUỸ

THU:

Phí Hội Viên: 100.000 đ x 15 người = 1.500.000 đ

Phí Offline: ...100.000 x 14 người = 1.400.000 đ

Tổng thu: .............................. = 2.900.000

CHI:

Sân:........800.000 đ

Bo LBanh:100.000 đ

Chuối:......100.000 đ

Banh: ..180.000 đ

Tổng Chi: 1.230.000 đ

TỒN QUỸ:

Thu - Chi: 2.900.000đ - 1.230.000 đ = 1.670.000 đ

P/S: Chi tiết điều lệ của hội nữ sẽ được soạn thảo và sẽ được post chính thức trên thớt Hội Nữ Miền Nam.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

khanhlover

Thành viên ưu tú (GEM)
400
Chà,

Cám ơn mợ Linh,

Chúng tôi xin tự giới thiệu Hội KT- xD bao gồm các trai đẹp chất lượng cao theo công nghệ 3G:

Gồ ghề, Gai góc, Gớm ghiếc . . .

hehehe

sharanguyen

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 675
184
Hiz....... Hiz......... Hok đc OFF - pùn toàn tập :( ( :( ( :( ( :( ( ....... Oe........oe.....oe.....

Thảo Lê

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
2,089
NG.MAILINH nói:
HI CHỊ EM, ĐÃ LÂU RỒI CHỊ EM CHÚNG MÌNH KHÔNG CÓ BUỔI OFF GẶP MẶT VỚI NHAU CHO ML SORRY TẤT CẢ NHÉ VÌ BẬN BỊU CÔNG VIỆC NÊN KHÔNG CÓ DÀNH NHIỀU THỜI GIAN TỔ CHỨC CHO CHỊ EM CHÚNG MÌNH GẶP GỠ GIAO LƯU THEO ĐỊNH KỲ. MONG CHỊ EM THÔNG CẢM NHEN.

THÂN MỜI TẤT CẢ CÁC CHỊ EM HỘI NỮ MIỀN NAM THAM DỰ BUỔI OFFLINE HỌP MẶT VÀ GIAO LƯU VỚI HỘI KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG.

- Sân Khang An, 18A Phan Văn Trị, f10, quận Gò Vấp!

B/ Nội dung:

- Được sự nhiệt tình ủng hộ của hội trưởng Hội Kiến Trúc - Xây Dựng (A. Hiếu) chị em chúng mình sẽ có cuộc giao lưu học hỏi với các anh hội Kiến Xây nhằm thắt chặt thêm tình thân hữu giữa anh em 2 hội.

- Giao gặp gỡ, làm quen với các hội viên cũ và mới.

+ Thảo luận về các vấn đề liên quan đến: những thắc mắc, bức xúc đối giữa các chị em chưa giải tỏa được; ước muốn, nguyện vọng gửi đến BĐH ....v.v

Rất mong tất cả các chị em tham gia đầy đủ, đây cũng là dịp để giao lưu và cũng tạo điều kiện cho ban test trình (a.hiếu) nhìn lại trình của từng người để có "Bảng Phong Thần" chính xác hơn.

C/ Danh sách tham dự:

1/ Ng.Mailinh

2/ Chandai

3/ Cocvaichau

4/ thaole
:) :) :) :) :)

blackcat02

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 590
589
Thảo Lê tình yêu đăng ký nhanh đi hok chj Linh ko cho vô danh sách đâu.... Ngồi đó mà cười seo:D

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Chị em đăng ký nhớ copy lại danh sách ở đầu trang nhé để tiện cho việc theo dõi... thanks.

--- Bài viết bổ sung ---

sharanguyen nói:
Hiz....... Hiz......... Hok đc OFF - pùn toàn tập :( ( :( ( :( ( :( ( ....... Oe........oe.....oe.....
hiii vào đây off đi kưng....

Hoang_castle

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 595
131
blackcat02 nói:
Thảo Lê tình yêu đăng ký nhanh đi hok chj Linh ko cho vô danh sách đâu.... Ngồi đó mà cười seo:D
Lâu lắm rồi mới thấy em xuất hiện

--- Bài viết bổ sung ---

+ Thảo luận về các vấn đề liên quan đến: những thắc mắc, bức xúc đối giữa các chị em chưa giải tỏa được; ước muốn, nguyện vọng gửi đến ".........................

Cái đó để thằng em giải quyết cho hihihihihihi

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Hoang_castle nói:
Lâu lắm rồi mới thấy em xuất hiện
--- Bài viết bổ sung ---

+ Thảo luận về các vấn đề liên quan đến: những thắc mắc, bức xúc đối giữa các chị em chưa giải tỏa được; ước muốn, nguyện vọng gửi đến ".........................

Cái đó để thằng em giải quyết cho hihihihihihi
hiiih giải quyết hem được là bị hội đồng nhé kưng... lâu quá không gặp em...hiih dạo này chắc đánh lên tay dữ hả... Cúp chưa rử đóa nhen.

--- Bài viết bổ sung ---

Danh sách đươc cập nhật liên tục ở đầu trang nhé chị em.... Đã gửi tin nhắn cho tất cả mọi người những thành viên trên danh sách là những thành viên đã xác nhận off kỳ này.

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
định hổng thèm đi off với hội xây dựng vì Vợ hổng cho đi . thấy hội Nữ off vui quá , để Tối nay làm đơn xin phép Vợ vậy biết đâu Vợ duyệt .

p/s : cố lên Linh nhé . qua cơn mưa trời sẻ sáng thôi

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Chaucafe nói:
định hổng thèm đi off với hội xây dựng vì Vợ hổng cho đi . thấy hội Nữ off vui quá , để Tối nay làm đơn xin phép Vợ vậy biết đâu Vợ duyệt . p/s : cố lên Linh nhé . qua cơn mưa trời sẻ sáng thôi
Hiii tại anh không nói thui chứ anh nói 1 tiếng là chị nhà oki liền đóa mà... tham gia anh nhé... lâu quá cũng hem có gặp anh.

Thanks anh lúc nào cũng động viên và ủng hộ em gái này hết mình...

P/S: anh giúp em gọi bé Vân sân anh ra giao lưu với chị em nhé và để test trình lần sau tổ chức giải. em hem có số hoặc anh cho em xin số đt Vân với nhé... thanks anh nhiều.

Thảo Lê

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
2,089
ác ác test trình ngay lúc em bệnh thế này đánh đấm có được đâu sao test được chị :( ( thui cho em đại 10 điểm cũng được =))

NG.MAILINH

Core Member
2,442
thaole nói:
ác ác test trình ngay lúc em bệnh thế này đánh đấm có được đâu sao test được chị :( ( thui cho em đại 10 điểm cũng được =))
hihiihhi trình của chị em mình thì anh hiếu nắm quá rõ rùi kưng ơi, chủ yếu là các mem ít tham gia với hội và các mem mới thui.

Lam Ngoc Thao

Thành viên mới
0
Cho e xin 1 vé nhoa ;) .

--- Bài viết bổ sung ---

Ý ý, test trình vại offline này có vác kiếm theo hem chị Ng Mai Linh ơiii?!

Langlieu

Thành viên mới
Điểm đôi: 670
28
Lam Ngoc Thao nói:
Cho e xin 1 vé nhoa ;) .
--- Bài viết bổ sung ---

offline ở đây tức là đi giao lưu tennis đó em, sau đó là tạt lon

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Lam Ngoc Thao nói:
Cho e xin 1 vé nhoa ;) .
--- Bài viết bổ sung ---

đúng đóa em, offline là ngôn ngữ của dân net khi gặp gỡ ngoài đời.... nên lúc nào cũng phải vác kiếm theo em nhé.. chỉ khi nào chị thông báo gặp mặt ở quán xá thì mới hem cần đem thui...

Chân Dài

Core Member
VIP Member
152
Chị Linh cho em vào cái "xì tem bay" nhé, hok biết mai có lên được k? giờ vẫn chưa chắc, hic hic:D:D

p/s: cho em đại 1 hay 2 điểm gì cũng được hết, em hok có buồn đâu. hihihihi

cloudbity

Thành viên mới
14
NG.MAILINH nói:
HI CHỊ EM, ĐÃ LÂU RỒI CHỊ EM CHÚNG MÌNH KHÔNG CÓ BUỔI OFF GẶP MẶT VỚI NHAU CHO ML SORRY TẤT CẢ NHÉ VÌ BẬN BỊU CÔNG VIỆC NÊN KHÔNG CÓ DÀNH NHIỀU THỜI GIAN TỔ CHỨC CHO CHỊ EM CHÚNG MÌNH GẶP GỠ GIAO LƯU THEO ĐỊNH KỲ. MONG CHỊ EM THÔNG CẢM NHEN.

- Sân Khang An, 18A Phan Văn Trị, f10, quận Gò Vấp!

B/ Nội dung:

- Giao lưu gặp gỡ, làm quen với các hội viên cũ và mới.

Rất mong tất cả các chị em tham gia đầy đủ, đây cũng là dịp để giao lưu và cũng tạo điều kiện cho ban test trình (a.hiếu) nhìn lại trình của từng người để có "Bảng Phong Thần cho mem Nữ" chính xác hơn.

C/ Danh sách tham dự:

1/ Ng.Mailinh

2/ Chandai

3/ Chị Xuân Lộc

4/ Thảo lê

5/ Nhungpham

6/ Miza

7/ Hoaxuongrong

8/ Tiheo

9/ Parrot

10/ Sharathanh

11/ Moonlight85

12/ Thư (sân hoaxuongrong)

13/ Lâm Ngọc Thảo

14/ Reception

15/ .......

stanby:

1/ Cocvaichau

2/ Cloudbity
Mai e đi học trưa về , nếu e đi đc chắc sẽ lên trễ ... :)

Loading...