Offline giao lưu hội nữ tennis - hội kiến trúc xây dựng

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
123
Các chị ơi, em là mem mới, hic, em cũg muốn đi giao lưu với mấy chị cho vui, nhưng mà em cũng đánh chưa tới đâu hết, mấy chị không chê thì cho em tham gia với :(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

DIV

Administrator
VIP Member
Điểm đôi: 675
5,827
Smile nói:
Các chị ơi, em là mem mới, hic, em cũg muốn đi giao lưu với mấy chị cho vui, nhưng mà em cũng đánh chưa tới đâu hết, mấy chị không chê thì cho em tham gia với :(
Em cứ mạnh dạn đi giao lưu với mọi nngười, rủ luôn Rafa nguyen đi chung cho vui. Ko phân biệt trình, chơi vui thôi mà.

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,931
Có nhắn MLinh nhà có việc bận ko off được. Giờ cuối cố gắng sắp xếp được chạy ra tí nhưng hơi muộn. Chúc cả nhà có một buổi giao lưu thật vui vẻ với các ae KT- xD .

Cám ơn.

NG.MAILINH

Core Member
Điểm đôi: 575
2,442
Smile nói:
hii em, mai đi off với hội nhé đừng ngại trước lạ sau quen mừ ... nhớ vác kiếm theo nhé giỏi dỡ khg quan trọng chủ yếu chị em gặp nhau mà... với lại ai cũng có thời gian đầu cầm kiếm hết lâu ngày mới khá thui ..nên đừng sợ hem ai chê đâu... chị cho em vào danh sách off nhé.

--- Bài viết bổ sung ---

Nina nói:
Có nhắn MLinh nhà có việc bận ko off được. Giờ cuối cố gắng sắp xếp được chạy ra tí nhưng hơi muộn. Chúc cả nhà có một buổi giao lưu thật vui vẻ với các ae KT- xD .Cám ơn.
mai tranh thủ ra off với chị em nhen chị. off tới 3h lận sân mái che nên thoải mái nhen... khg ai giữ bé thì đem theo luôn nhé chị em đông sẽ canh hộ khi chị quánh...

--- Bài viết bổ sung ---

cloudbity nói:
Mai e đi học trưa về , nếu e đi đc chắc sẽ lên trễ ... :)
oki, tranh thủ nhen bé.

--- Bài viết bổ sung ---

ALO .... ALO CHỊ EM LƯU Ý OFF SÂN CÓ MÁI CHE NHÉ, NÊN CÁC CHỊ EM ĐỪNG NGẠI TRỜI NẮNG NHEN... AI CÓ BẬN GÌ CŨNG TRANH THỦ THỜI GIAN RA OFF NHÉ TỪ 10H - 3H CHIỀU LẬN THỜI GIAN RẤT DÀI NHEN. RẤT MONG GẶP TẤT CẢ VÌ LÂU QUÁ CŨNG HEM OFF.

SEE YOU TOMORROW ... :x :x

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
123
DIV nói:
Em cứ mạnh dạn đi giao lưu với mọi nngười, rủ luôn Rafa nguyen đi chung cho vui. Ko phân biệt trình, chơi vui thôi mà.
NG.MAILINH nói:
hii em, mai đi off với hội nhé đừng ngại trước lạ sau quen mừ ... nhớ vác kiếm theo nhé giỏi dỡ khg quan trọng chủ yếu chị em gặp nhau mà... với lại ai cũng có thời gian đầu cầm kiếm hết lâu ngày mới khá thui ..nên đừng sợ hem ai chê đâu... chị cho em vào danh sách off nhé.
Em cảm ơn anh chị đã giúp đỡ,

Mai chắc chắn em sẽ ghé, nhưng khoảng 12h30, 1h em ghé được ko ạ?

Rất mong được ra giao lưu học hỏi cùng anh chị

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Smile nói:
Em cảm ơn anh chị đã giúp đỡ,Mai chắc chắn em sẽ ghé, nhưng khoảng 12h30, 1h em ghé được ko ạ?

Rất mong được ra giao lưu học hỏi cùng anh chị
cũng được bé ơi, vì mình off tới 3h lận mà .... nhưng tranh thủ ra càng sớm càng tốt nhé.

Hong Van

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 585
10,827
Toi gio chot da nhan duoc giay phep cua ox nen len off voi cac anh chi em cho dzui,hihi.

doanbi

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 715
678
Nina nói:
Có nhắn MLinh nhà có việc bận ko off được. Giờ cuối cố gắng sắp xếp được chạy ra tí nhưng hơi muộn. Chúc cả nhà có một buổi giao lưu thật vui vẻ với các ae KT- xD .Cám ơn.
chị ơi a Liêm cho e với chị đứng chung kìa chị có chịu đứng với e lần nữa ko =)) , lần trc bê bối quá :) )

Ti_Heo

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
11
Cám ơn mọi ng nhiều hum nay vui quá. Tiếc la phải về sớm ko đi ăn cùng mọi ng đc

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
123
Hôm nay đi off về vui quá các chị ạ ^^

Cảm ơn các anh chị nhiều lắm

Hnay em cũg có chút việc ko đi tâng 2 với các anh chị đc, cũng tiếc quá :(

Catbuicongtrinh

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
617
lần đầu tiên off với mấy chị em phụ nữ mà chưa giao lưu được gì hết...tiếc nuối hùi hụi ^.<

HEAD_POWER

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 745
8,119
Hình ảnh chị em hôm nay :)

--- Bài viết bổ sung ---

Catbuicongtrinh nói:
lần đầu tiên off với mấy chị em phụ nữ mà chưa giao lưu được gì hết...tiếc nuối hùi hụi ^.<
Đẹp trai to cao như thằng em mà còn tiếc thì....các anh già già xấu xấu như anh...haizzzzzzzzzzzz :D

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
123
Hic, nhìn mấy anh chị đi tâng 2 vui quá :( (

P/s Giờ hoạt động thường ngày của em ngoài việc onl fb, chát chít, xem tin tức, giờ lại giành thêm một khoản thời gian kha khá vào update tình hình trên này :p

NG.MAILINH

Core Member
2,442
Đã lâu quá không off hội nữ, Hôm nay off rất là vui và thấy các em đánh lên tay quá như em vân, Hoaxuongrong, lên tay thấy rõ luôn còn các thành viên mới thì đánh khá quá như Lâm Ngọc Thảo.... Đặt biệt hôm nay off sân bên cạnh có 1 chị nữ thấy chị em mình off vui quá đã xin gia nhập hội viên ..... Welcome Đặng thị thùy Linh nhé mong chị sớm đăng nhập diễn đàn và thường xuyên vào chơi trên 4r với chị em.

Hôm nay trong cuộc họp các thành viên nữ đã thống nhất 1 số vấn đề giúp hội nữ đã tiến thêm 1 bước nhỏ đưa hội vào nề nếp và quy cũ hơn.... chi tiết đã post ở trang đầu các chị em xem nhé.

Rất cám ơn Hội KT- xD đã tạo điều kiện cho chị em phụ nữ hôm nay 1 buổi off thật vui. Cám ơn tất cả chị em hôm nay đã họp mặt đông đủ và vui vẻ.

thân/ml

bobotai

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 665
313
Chúc Mừng OFF thành công

Có dịp cho em cùng với chị em Bến Tre giao lưu nhe

Mong chuyến OFF lần 2 , điểm đến là Xứ Dừa nhe , wellcome .......

Catbuicongtrinh

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
617
--- Bài viết bổ sung ---

[/color]

Đẹp trai to cao như thằng em mà còn tiếc thì....các anh già già xấu xấu như anh...haizzzzzzzzzzzz :D

nhưng đàn anh "rừng càng già càng cay" ;) )

Lam Ngoc Thao

Thành viên mới
0
Photographer toàn canh me những giây phút quá đà của chị e mừ chộp k vại nè :)

Loading...