Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Thắng YAMAHA nói:
Ngày thi đấu gần tới rồi , sao chưa post đội hình chính thức lên đi a Châu
Tôi yêu phụ nữ nói:
Chào cả nhà,Đầu tiên chúc mừng lão Ngưu Bạch Xuyên lại liên tiếp gặt hái cúp kể từ ngày "thoát khổ" và mới rồi lại lấy cúp của nhà Cọp. Chúc mừng lão nhé!

Thứ hai là hỏi lão Ngưu Chaucafe là mình sẽ "tàn sát" bên Gia Định ngày 10 hay 11/8 vậy. Nếu ngày 10/8 (thứ Bảy) thì mình sẽ vác sừng xông qua húc luôn chứ 11/8 thì lại bận "húc" giải nội bộ của hội nhà mất tiêu rồi...

Lão xem đàm phán ngày 10/8 nhé. Sừng đã mài sắc rồi và đang sẵn sàng lao vào húc đấy...
Nina nói:
Cả nhà ơi điểm danh lại nhé! anh Châu xếp kèo luôn nhe anh.Điểm danh: Nina và Hiepsang xác nhận tham gia ngày 11/8
Blueno nói:
Oài, a Châu ơi vào giải quyết đi nà, sáng giờ hem thấy vào chuông luôn?
danh sách chúng ta đã có rồi . cả đàn yên tâm sắp xếp thời gian lên sớm nhé .

sân canteen hồ bơi . Lúc 8h sẽ thi đấu . không cần xếp lịch đàn Trâu chúng ta qua là có thể tàn sát Gia Định rồi

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
Blueno nói:
1/ Vgiang85 7252/ chị Nina. 655

3/ anh hiệp Sáng. 875

4/ Chau cafe. 730

4/ aHungbmeg. 710

5/ Lão DIV 725

6/ Huyền Nguyễn 575(ra kèo đơn Nữ 600 hay đôi Nữ 1200 kakaakakak )

7/ Thành (Blueno). 750

8/ Thắng Trần. 600 HOT BOY

9/ Linh Đặng. 580

10/ Quocdanh. 730

11/ khanhuy delta. 765

12/ Phạm Hồng Mẫn 740

13/ Ngu Hiep. 800

14/ Ý Nhi.

15/ Hatori. 795

16/ a. Hùng Sắt. 925

17/Hồng Vân. 655

18/ Luansandal 760 (Blueno đề xuất)

19/ Hoanglong sắt. 800

20/ Minh Hạnh 670

21/ Commando 710

22/ An Tâm 815

23/ Cuong korea 800

24/ Haioz 720

25/ tôi yêu phụ nữ 650

26/ Viết hoàng long

DS của ta ^^
Mấy tay vợt chủ lực cố gắng lên sớm tí nhé . Những tay vợt chủ lực Châu sẽ tô màu xanh . cả đàn lưu ý giúp nhé .

DIV

Administrator
VIP Member
Điểm đôi: 675
5,827
Hichic OTC cả năm nay ko có giải, đã bị hăm 11/8 này mà vắng mặt thì ko còn đường về mái nhà xưa (tên thì nằm chình uỳnh trong BTC). Cái tình với ae OTC còn lớn quá ko thể nào từ chối, hội GĐ cũng ko thể dời ngày nên Chaucafe đành cho mình lỗi hẹn với hội GĐ vậy, có dịp sẽ chịu phạt sau. Giá như gần gần nhau còn chạy qua chạy lại, đàng này tuốt trên BD nên đành bó tay.

Rất mong hội GĐ và cả chuồng thông cảm nhen.

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
DIV nói:
Hichic OTC cả năm nay ko có giải, đã bị hăm 11/8 này mà vắng mặt thì ko còn đường về mái nhà xưa (tên thì nằm chình uỳnh trong BTC). Cái tình với ae OTC còn lớn quá ko thể nào từ chối, hội GĐ cũng ko thể dời ngày nên Chaucafe đành cho mình lỗi hẹn với hội GĐ vậy, có dịp sẽ chịu phạt sau. Giá như gần gần nhau còn chạy qua chạy lại, đàng này tuốt trên BD nên đành bó tay.Rất mong hội GĐ và cả chuồng thông cảm nhen.
trước khi đi Bình dương để lại 1 thùng chắc được

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,931
DIV nói:
Hichic OTC cả năm nay ko có giải, đã bị hăm 11/8 này mà vắng mặt thì ko còn đường về mái nhà xưa (tên thì nằm chình uỳnh trong BTC). Cái tình với ae OTC còn lớn quá ko thể nào từ chối, hội GĐ cũng ko thể dời ngày nên Chaucafe đành cho mình lỗi hẹn với hội GĐ vậy, có dịp sẽ chịu phạt sau. Giá như gần gần nhau còn chạy qua chạy lại, đàng này tuốt trên BD nên đành bó tay.Rất mong hội GĐ và cả chuồng thông cảm nhen.
Chaucafe nói:
trước khi đi Bình dương để lại 1 thùng chắc được
Em thì...duyệt!!!! :D

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
767
CÁ SẤU nói:
Huy chương thế lầy nha các bác
bác cứ để cụm HC bên phải cho "Những con Trâu nghiêm túc" là được, còn nhiêu bác cứ trao hết cho Gia Định vậy, kakaka.

CÁ RỒNG

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 570
367
Chaucafe nói:
danh sách chúng ta đã có rồi . cả đàn yên tâm sắp xếp thời gian lên sớm nhé . sân canteen hồ bơi . Lúc 8h sẽ thi đấu . không cần xếp lịch đàn Trâu chúng ta qua là có thể tàn sát Gia Định rồi
Tự tin thấy....ớn :-SS

Cuong Korea

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 740
1,268
Xin chào cả chuồng,

Một lần nữa em xin phép ko tham gia được ngày giao lưu với Hội Gia Định, vì giải OTC cùng ngày 11/8, mình và ae đã đăng ký tham gia từ sớm.

Nên đành xin lỗi cả chuồng. Chúc mọi người giao lưu thật vui nhé!

khanhhuydelta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,826
Cuong Korea nói:
Xin chào cả chuồng,Một lần nữa em xin phép ko tham gia được ngày giao lưu với Hội Gia Định, vì giải OTC cùng ngày 11/8, mình và ae đã đăng ký tham gia từ sớm.

Nên đành xin lỗi cả chuồng. Chúc mọi người giao lưu thật vui nhé!
Hóa ra bác là Cuongtennis (MAFC) bên OTC à? Hẹn gặp bác cùng Trâu DIV trên Bình Dương nhé

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
Vgiang85 nói:
Xin lỗi pn gấu nhé!! Đã đánh dưới sức mình nên bị loại sớm quá.... Sory a Châu đã làm a thua nứa thùng ...nứa thùng này để e chung cho coi như tạ tội nhé hichic....
hok sao bồ ơi.. tại mình cũng còn yếu nhiều muh .. có giải 1300 2 đứa mình dập dìu nhau tiếp nhé... ^.^

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
anh Châu ui...em hôk tham gia được , nhưng đăng ký làm cổ động viên từ xa ... có được nhận huy chuơng danh dự hem... huy chuơng đẹp quá à... em cũng muốn có 1 cái làm kỷ niệm... huuhuh

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
gautruc85 nói:
anh Châu ui...em hôk tham gia được , nhưng đăng ký làm cổ động viên từ xa ... có được nhận huy chuơng danh dự hem... huy chuơng đẹp quá à... em cũng muốn có 1 cái làm kỷ niệm... huuhuh
Muốn nhận huy chương thì vui đóng đóng lệ phí nhé Gấu . 200k nhé . lúc này thành việt kiều rồi . làm giá tí .

commando

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
1,281
Chaucafe nói:
Muốn nhận huy chương thì vui đóng đóng lệ phí nhé Gấu . 200k nhé . lúc này thành việt kiều rồi . làm giá tí .
CN này chắc không tham gia được với các ACE rùi...đành lỗi hẹn nha lão...

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
các bác Trâu già, trâu non . không tham dự được . cố gắng thu xếp rảnh chạy ra ủng hộ Đàn trâu chiến đấu nhé .

Lệ phí buổi giao lưu : 2.500k . cả đàn chúng ta góp nhé . hôm đó thu luôn .

huyhocmon

Thành viên ưu tú (GEM)
1,206
Chaucafe nói:
các bác Trâu già, trâu non . không tham dự được . cố gắng thu xếp rảnh chạy ra ủng hộ Đàn trâu chiến đấu nhé . Lệ phí buổi giao lưu : 2.500k . cả đàn chúng ta góp nhé . hôm đó thu luôn .
Sao chưa thấy a Châu xuất chiêu đánh đơn với Hội Gia Định ta.haha.

"chờ a hoài đợi a mãi sao a quá hững hờ" khakha

Loading...