Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

CÁ SẤU1482772640

Hội phó Gia Định
VIP Member
3,142
gautruc85 nói:
anh cá sấu ơi, logo đẹp quá à ... nhưng mà thay chữ "kim ngưu" thành "tennis hội" được hok anh ? hoặc Kim Ngưu - Tennis hội ... ^.^ .. em có chút ý kiến nhỏ thui, hok được thì thui ah .. hihi
TARUS KIM NGƯU là vì anh lấy theo tiêu đề của Hội, đúng là bị trùng. Các bác khác cho ý kiến gấp vì file đã chuyển đi in.

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
767
cubull nói:
Đẹp quá! Mà theo em thì xếp logo Trâu bên tay trái để 2 cái sừng húc vào .........hư không. Để kiểu này thì Gia Định hơi bị mệt tí. híhihi.Oh! vậy 11/08 này chị Cá Rồng có mặt ở Sân Ga không anh? Em nghi là phụ chồng ........chọi Trâu rồi. hé hé
Trâu thì phải húc nó mới....trâu chứ Cubull:D

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
CÁ SẤU nói:
TARUS KIM NGƯU là vì anh lấy theo tiêu đề của Hội, đúng là bị trùng. Các bác khác cho ý kiến gấp vì file đã chuyển đi in.
vậy nếu có thể anh chuyển thành . TARUS TENNNIS . HAY KIM NGƯU TENNIS , đi anh . nếu thế ok hơn .

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 570
876
CÁ SẤU nói:
Vậy gút TAURUS TENNIS cho nó thuần... english nha :D
Nếu anh đã gửi in rồi thì đừng sửa nữa :) em thấy logo cũ cũng đẹp lắm rồi... Theo ý kiến của em thì ko cần sửa đâu!

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 570
876
Ngu Hiep nói:
sân Hồ bơi can tin ở đâu zay?NguHiep đăng ký thêm người bạn 700 nhé
Ngu Hiep đi Bình Giã ra Cộng Hòa đến Maxi Mart Cộng Hòa quay đầu lại khoảng 100 or 200m bên phải có bảng lớn Ngân hàng MH, quẹo vô sẽ thấy cổng quân đội, gỡ khẩu trang dắt xe qua cổng. Nếu người ta có hỏi thì nói là vô sân cantin hồ bơi. Qua cổng chạy tiếp khoảng 500m nhìn bên trái thấy bảng ghi sân cantin hồ bơi, quẹo vào là đến sân rồi.

Ngu Hiep đăng ký tên bạn của anh lên đi để anh Châu tiện sắp xếp... Có phải là anh Bảy Hoàng lần trước có đi off với Hôi Trâu ở Vũng Tàu ko vậy? :)

huyền nguyễn

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 565
2,773
Chaucafe nói:
vậy nếu có thể anh chuyển thành . TARUS TENNNIS . HAY KIM NGƯU TENNIS , đi anh . nếu thế ok hơn .
A Châu ới ời ... 11/8 em kô tham gia đc nha A vì Lính em xin nghĩ ngày đi chơi rồi .

E sorry cã nhà mình nha . Chuc cã nhà đem chiến thắng về Chuồng nha .

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892
huyền nguyễn nói:
A Châu ới ời ... 11/8 em kô tham gia đc nha A vì Lính em xin nghĩ ngày đi chơi rồi . E sorry cã nhà mình nha . Chuc cã nhà đem chiến thắng về Chuồng nha .
ráng sắp xếp chạy ra đi chị... không có chị mất vui òi, thiếu người um sùm hjhjhj

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
CÁ SẤU nói:
KHẨN:Chú Châu nhận đc mail để làm Huy chương và in Banner chưa nhể?
ok anh . em nhận được mail rồi anh . nhưng máy em không mở được . em chép vào USB mai đi làm có gì em sẽ alo báo anh ngay .

cảm ơn anh rất nhiều .

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
a iu VGiang bị tự kỷ rồi hả ? sao thấy vào chuồng hoài mà chẳng pọt ra 1 câu thế ...

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,931
huyền nguyễn nói:
A Châu ới ời ... 11/8 em kô tham gia đc nha A vì Lính em xin nghĩ ngày đi chơi rồi . E sorry cã nhà mình nha . Chuc cã nhà đem chiến thắng về Chuồng nha .
...huhuhuhu...dựn

huyền nguyễn

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 565
2,773
Nina nói:
...huhuhuhu...dựn
Chít người với con lính mình đây . Thèng chồng dt xin cho con vợ .. nói hè nên dắt vợ con đi chơi ... mình thì nghe tới Chai làm sao dám nói kô . Kkkkk

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
DIV nói:
Đã thỏa thuận rước HN trốn luôn mà la lớn dữ vậy. Ghét ghê àh.
huyền nguyễn nói:
Chít người với con lính mình đây . Thèng chồng dt xin cho con vợ .. nói hè nên dắt vợ con đi chơi ... mình thì nghe tới Chai làm sao dám nói kô . Kkkkk
thôi tự hiểu thôi . chiều nay còn nói Mợ Huyền sẽ ra giờ đọc lại bài 8 của Lão DIV hiểu rồi .

chịu thôi .

all cả đàn ! tụi mình còn bao nhiêu chiến bấy nhiêu nhé .

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
mấy lão thầy dùi như lão DIV . Khánh huy . bạch xuyên . Hùng Dĩ An . toàn là chủ cả không hà . chuyên môn làm doanh nhân . giám đốc thôi . còn làm việc cho cả đàn thì biến tuốt .

xong vụ off giao lưu này . em biến luôn .cho vợ nó mừng

Loading...