Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
767
Chaucafe nói:
banner và huy chương cũng đã lấy về . sân bãi và banh bên Gia Định sẽ lo . giờ chuẩn bị dưỡng sức để ấy thôi kakakakak
Ấy nổi hông mà cứ hăm he đòi....ấy hoài dzậy lão:D

Ngu Hiep

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
52
NguHiep chấm Đức 700 í, nếu Đức tham gia hội Trâu thì mỗi quý tăng thêm 50 điểm

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 570
876
Chaucafe nói:
banner và huy chương cũng đã lấy về . sân bãi và banh bên Gia Định sẽ lo . giờ chuẩn bị dưỡng sức để ấy thôi kakakakak
haha... ráng dưỡng sức đi, CN này anh Châu phải lo ấy nhìu đó nha 8->~^o^~

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
876
Ngu Hiep nói:
NguHiep chấm Đức 700 í, nếu Đức tham gia hội Trâu thì mỗi quý tăng thêm 50 điểm
Dạ, để Đức vào đánh xem thử bà con trong Hội có chấm him 700 giống Ngũ Hiệp chấm hong nhen :)

Ngu Hiep

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
52
Linh Dang nói:
Dạ, để Đức vào đánh xem thử bà con trong Hội có chấm him 700 giống Ngũ Hiệp chấm hong nhen :)
Đức tập khoảng 2 năm thôi nhưng có năng khíu, nếu tham gia thường xuyên lên 900 đ là trong tay

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
876
Ngu Hiep nói:
Đức tập khoảng 2 năm thôi nhưng có năng khíu, nếu tham gia thường xuyên lên 900 đ là trong tay
wow,,,Nếu Đức được 900 thì Hội Kim Ngưu lại có thêm trình cao rồi..! Ngũ Hiệp thấy còn ai có khíu nữa hong, lùa về chuồng Trâu hết luôn đi :D

I'll see you guys this Sunday ! :D

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 580
844
Chúc cả nhà cuối tuần nhiều sức khỏe và nhiều niêm vui mới nha!!! :x

Cả nhà giữ sức khỏe để CN này chinh chiến ...năm nay Đàn Trâu nhiều may mắn lắm đấy...Hãy cố lên nha!!!

MH rất thích và nhớ oánh Đồng Đội nhưng rất tiếc...MH sẽ cổ vũ từ xa kakaka...> :D <

Linh Dang

Thành viên ưu tú (GEM)
876
my hanhtyty nói:
Chúc cả nhà cuối tuần nhiều sức khỏe và nhiều niêm vui mới nha!!! :x Cả nhà giữ sức khỏe để CN này chinh chiến ...năm nay Đàn Trâu nhiều may mắn lắm đấy...Hãy cố lên nha!!!

MH rất thích và nhớ oánh Đồng Đội nhưng rất tiếc...MH sẽ cổ vũ từ xa kakaka...> :D <
Thanks MyHanh! ;) Chúc MyHanh cuối tuần vui vẻ luôn nha ! Mong sớm gặp lại bồ ! ;)

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
844
HoangLongSteel nói:
cố gắng có mặt lúc 8h để tham gia vui vẻ !
WOW...Đàn Trâu lại có thêm nhiều Trâu boy chiến đây kekeke... :D Good luck

Ôi!!! Partener hứa hẹn nhưng chưa được chinh chiến đóa...hic hic... ;)

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
844
Linh Dang nói:
my hanhtyty nói:
yeah... My Hanh nói rất là chính xoác :D
MH thấy sao nói vậy bồ ơi!!! (thường sự thật thì hay phật lòng "lão ấy",nhưng k sao hic hic...) :p

MH thấy bồ dạo này vui quá nha!!! Thớt nào cũng vào tham gia...được a Triệu Hùng vinh danh Hot Girl à nha!!! Lắm kèo,lắm độ nhưng chưa có cái C U P nào hihi...Hãy cố gắng lên để có cái mà khoe với con Gái nhé!!! he he he... ;)

Ừa MH cũng hy vọng gặp bồ cùng chinh chiến... :)

GOOD LUCKY TO YOU:-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892
Nina nói:
Thank you! Báo cáo hậu cần đã xong!. vc em có mặt khoảng 8h30-> 9h nha cả đàn vì phải đem con đi gửi... :)
Mấy chị của hội Trâu mình là number one . Love all

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
767
Hômnay em nghe mấy bác kia bảo vào sân canteen hồ bơi 18B CH ko đi theo lối cũ là cổng đường Cong Hoa nữa, vậy phải đi lối nào các bác nhỉ, ai biết thông tin mới nhứt chỉ giúp, cả năm em ko qua sân đó, thanks.

Thắng YAMAHA

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 620
2,047
quocdanh nói:
Hômnay em nghe mấy bác kia bảo vào sân canteen hồ bơi 18B CH ko đi theo lối cũ là cổng đường Cong Hoa nữa, vậy phải đi lối nào các bác nhỉ, ai biết thông tin mới nhứt chỉ giúp, cả năm em ko qua sân đó, thanks.
E vẫn đi lối Cộng Hòa bình thường mà , ko thì a đi lối đầu mũi tàu trường trinh cộng hòa hoặc cổng hoàng hoa thám

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
haioz nói:
còn 1 ngày nữa là trận đại chiến bắt đầu.....Hội trâu mình đã chuẩn bị đến đâu rồi nhỉ???Chúc hội mình ngày mai giành huy chương vàng nha
Hội mình mai ra chiến thôi . cần gì chuẩn bị . mấy anh Trâu đực thì lo ít lúa đóng lệ phí . các Nàng mỹ Ngưu thì lo Hậu cần xong rồi . cứ thế mà hút thôi . kakakakak . em mới khoản 8 ve thì phải

quocdanh

Thành viên ưu tú (GEM)
767
Chaucafe nói:
Hội mình mai ra chiến thôi . cần gì chuẩn bị . mấy anh Trâu đực thì lo ít lúa đóng lệ phí . các Nàng mỹ Ngưu thì lo Hậu cần xong rồi . cứ thế mà hút thôi . kakakakak . em mới khoản 8 ve thì phải
uống cho cố zô mai ra.....ấy hổng nổi cô LinhDang lại la cho:D

Loading...