Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

Thắng YAMAHA

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 620
2,047
Phạm Hồng Mẫn nói:
tên nó là Trần Văn Chán đó em nó đang canh me dành giựt =)) nhìn cái mặt nó gian lắm kaka! ;)
À uhm tưởng ai chứ riêng cái thèng đó thì tha cho nó , ai biểu nó đẹp trai đứng với bé Ngân là chuẩn 1 cặp trời sinh ko trách nó đc a nhé

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
cảm ơn partner đã ra chơi với hội . trận đó đánh chủ yếu vui thôi . chứ cả đàn đã vô địch khi mới đánh 12 trận đầu tiên rồi .

ra quân 12 trận . thắng luôn 1 lèo 10 trận . vô địch khi mới đi 2 / 3 đoạn đường . tổng lược trận 19 thôi .

Thân Mobifone

Hội trưởng Làng Trư
VIP Member
Điểm đôi: 695
4,357
Thắng YAMAHA nói:
Hôm nay ngày vui cả đàn , chiến thắng hội Gia Định , rất tiếc ko thể về chung vui với hội kịp vì đã trót vô địch bên tứ Hải Giai huynh đệ kkkkkkkkk
chúc mừng chú nghe nhớ dưỡng sức thứ 3 giải quyết độ với cặp Hải oyes nghe Em heehheeee:D:D:x:D

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
cảm ơn cả đàn hôm qua đã xông pha chiến trận . em làm bầu sô kỳ này cũng thấy mãn nguyện .

trước hết xin cảm ơn các Mỹ Ngưu đã lo hậu cần cho cả đàn . cảm ơn các nàng : Nina . Huyền Nguyễn . Linh Đặng .

xin tuyên dương các Trâu đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắt : Viết Hoàng Long . Hùng Sắt . anh Hiệp Sáng . thép Hoàng Long . Bạch xuyên . quốc Danh . Commando . Blueno . VGiang . Ngũ Hiệp . Vợ Chồng chị Biển .Hatori và Ý Nhi các Trâu non mới gia nhập và những người bạn . .v...vv.. sao nhắc hoài không hết nè trời

và đặc biệt xin tuyên dương mợ Nina : mợ đã đem lại niềm vui cho Gia Định kakakaakak

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892
Chaucafe nói:
cảm ơn cả đàn hôm qua đã xông pha chiến trận . em làm bầu sô kỳ này cũng thấy mãn nguyện . trước hết xin cảm ơn các Mỹ Ngưu đã lo hậu cần cho cả đàn . cảm ơn các nàng : Nina . Huyền Nguyễn . Linh Đặng .

xin tuyên dương các Trâu đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắt : Viết Hoàng Long . Hùng Sắt . anh Hiệp Sáng . thép Hoàng Long . Bạch xuyên . quốc Danh . Commando . Blueno . VGiang . Ngũ Hiệp . Vợ Chồng chị Biển .Hatori và Ý Nhi các Trâu non mới gia nhập và những người bạn . .v...vv.. sao nhắc hoài không hết nè trời

và đặc biệt xin tuyên dương mợ Nina : mợ đã đem lại niềm vui cho Gia Định kakakaakak
A Châu bỏ tennis chuyển qua bán cần câu rồi à =))

Thắng YAMAHA

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 620
2,047
dnthach nói:
Chết em rồi Thắng ơi...Bạch Xuyên theo dõi kìa...
E còn chưa kiện vụ lên 15đ làm e chết 2 cái giữ xe liên tục đấy , cái 600 chuẩn đang đẹp tự dưng bị mất cú thiệt

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,931
Chaucafe nói:
cảm ơn cả đàn hôm qua đã xông pha chiến trận . em làm bầu sô kỳ này cũng thấy mãn nguyện . trước hết xin cảm ơn các Mỹ Ngưu đã lo hậu cần cho cả đàn . cảm ơn các nàng : Nina . Huyền Nguyễn . Linh Đặng .

:( bác nào Gia định nhận hàng ko nè... :( - chưa ai giỏi như em: thua 2 trận, được huy chương VÀNG kakakakaka

Chân thành mà nói các bác các chị em Gia định rất vui vẻ và nhiệt tình. Có thêm được nhiều bạn nữa, thật vui!

Nói chung hôm qua dzui thiệt. hay là 1 hoặc 2 tháng mình đi giao lưu các hội để học hỏi thêm đi nhỉ???

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892
Thắng YAMAHA nói:
E còn chưa kiện vụ lên 15đ làm e chết 2 cái giữ xe liên tục đấy , cái 600 chuẩn đang đẹp tự dưng bị mất cú thiệt
Lên 630 đi cho nó đẹp bồ kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Loading...