Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

Phạm Hồng Mẫn

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 700
1,268
huyền nguyễn nói:
Cám ơn bác Châu và cả nhà Trâu thật nhìu ..nhờ nhà Trâu cho mình mượn lớp da Trâu nên mình mới ké đc cái Huy Chương vàng thật đẹp. . Vậy là phong thủy hợp với nhà Trâu nè ...vậy khi naò nhà Trâu chinh chiến nơi mô thì cho mình ĐK làm osin để ké tí hên nha cả nhà nha . Chúc cả nhà Trâu thật nhìu Niềm Vui và cu...p nha . Hihihi
hihi thấy thướng quá :x người hợp với banh ghê ,bị banh tìm hoài=)) mợ có sao ko? ;)

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
huyền nguyễn nói:
Cám ơn bác Châu và cả nhà Trâu thật nhìu ..nhờ nhà Trâu cho mình mượn lớp da Trâu nên mình mới ké đc cái Huy Chương vàng thật đẹp. . Vậy là phong thủy hợp với nhà Trâu nè ...vậy khi naò nhà Trâu chinh chiến nơi mô thì cho mình ĐK làm osin để ké tí hên nha cả nhà nha . Chúc cả nhà Trâu thật nhìu Niềm Vui và cu...p nha . Hihihi
cảm ơn Mợ nhiều . góp phần chiến thắng cũng có công của Mợ rất lớn khi Mợ đứng với " phi công " Thép Hoàng Long Dĩ An . còn Mợ Linh Đặng thì " xài " hàng nhà " phi công trẻ " Blueno .

Phạm Hồng Mẫn nói:
hihi thấy thướng quá :x người hợp với banh ghê ,bị banh tìm hoài=)) mợ có sao ko? ;)
ừ . cái mặt Mợ có sao không ? có bị sưng không ? lần sau sẽ kêu mấy anh Trâu đực ngồi phía trước bảo về cho các Nàng Mỹ Ngưu mới được .

huyền nguyễn

Vip Member
VIP Member
Điểm đôi: 565
2,773
Chaucafe nói:
cảm ơn Mợ nhiều . góp phần chiến thắng cũng có công của Mợ rất lớn khi Mợ đứng với " phi công " Thép Hoàng Long Dĩ An . còn Mợ Linh Đặng thì " xài " hàng nhà " phi công trẻ " Blueno . ừ . cái mặt Mợ có sao không ? có bị sưng không ? lần sau sẽ kêu mấy anh Trâu đực ngồi phía trước bảo về cho các Nàng Mỹ Ngưu mới được .
Hihihi ... thanks bác Châu nha .

CÁ SẤU1482772640

Hội phó Gia Định
VIP Member
3,142
Chaucafe nói:
tổng chi giải của 2 hội : 6t2 / 2 = 3t1thu anh em hội : 2300 âm - 800k

chi ăn uống -400k

làm thêm huy chương - 500k

Tổng âm cho đợt giao lưu này = 1t700 . em sẽ chịu trách nhiệm làm huy chương và truy thu các thành viên còn lại . nếu em truy thu dư bao nhiêu sẽ xung vào quỹ của đàn . Tiền chi phần ăn uống của Hội hậu cần . 900k em thu rồi nộp sao nhé Mợ thủ quỹ Nina .
Hội Gia Định chi 2,1t cho sân, bóng, nước. Như vậy Mềnh còn giữ của Kim Ngưu 1t, sẽ bàn giao cho chú Chaucafe.

Xin gửi lời cám ơn đến toàn thể ACE Hội Taurus đã có một giao lưu vui vẻ, hẹn một ngày không xa chúng ta lại off nhé.

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
CÁ SẤU nói:
Hội Gia Định chi 2,1t cho sân, bóng, nước. Như vậy Mềnh còn giữ của Kim Ngưu 1t, sẽ bàn giao cho chú Chaucafe.Xin gửi lời cám ơn đến toàn thể ACE Hội Taurus đã có một giao lưu vui vẻ, hẹn một ngày không xa chúng ta lại off nhé.
cảm ơn anh . cái Đóa là Tiền riêng của em đóa anh . em ứng ra mua huy chương và làm banner chung cho 2 hội đóa . khi nào gặp em nhận cũng được anh nhé .

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
2 hội giao lưu dzui quá đi ah .. thèm ghê... huuhuh...

Chúc mừng đàn Trâu iu vấu của Gấu... hí hí.. có màu vàng là khoái rùi ....

Chúc mừng anh Châu đã sốt sắng lo cho đàn lần này và đạt được thành công tốt đẹp..

Chúc mừng chị Nina làm thủ quỷ mới được 1 ngày bội thu... hihihi

khanhhuydelta

Thành viên ưu tú (GEM)
2,826
Chaucafe nói:
ừ . cái mặt Mợ có sao không ? có bị sưng không ? lần sau sẽ kêu mấy anh Trâu đực ngồi phía trước bảo về cho các Nàng Mỹ Ngưu mới được .
Ủa, mợ Mẫn bi sao vậy? Thấy cáo chấn thương và nhờ người đánh thay giải doanh nhân?

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
khanhhuydelta nói:
Ủa, mợ Mẫn bi sao vậy? Thấy cáo chấn thương và nhờ người đánh thay giải doanh nhân?
vụ bị dính banh mén bị thương đó là Mợ Huyền Nguyễn . còn Lão mẫn thì bị cái đau khớp gối . " chắc do quá sức hay sai tư thế "

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 580
844
WOW WOW...Chúc Mừng,Chúc Mừng... Cả Đàn Trâu ...Quả thật năm QUÝ TỴ rất hợp với Đàn Trâu là năm nay may mắn nhiều...> :D <

Còn khoảng 5 tháng nữa cả Đàn cố gắng ,thanh thủ oánh Giải nhiều sẽ có thêm nhiều CÚP nữa đóa...MH k có cơ hội tham gia tiếc quá...huhu... ;) :">

Cả nhà đầu tuần vui vẻ nha!!! :x

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
Chaucafe nói:
nghĩ ngơi dưỡng sức chơi lễ xong đi . có thể theo yêu cầu của mợ Linh Đặng và Nina . chúng ta lại giao lưu tiếp với Kim kê hay Khánh hòa tiếp nhé cả đàn ? ý cả đàn thế nào ?
kiếm cái nào giao lưu cho nữ đánh nhiều nhiều đó anh .. hội mình mấy chị nữ quá trùi ... thấy mấy chị bỏ công bỏ sức ra làm hậu cần hoài mà hi sinh hok được đánh.. mấy anh ham chơi quá đi ahhhhhhhhhhh

lần sau có j thêm cái đôi nữ hoặc đôi nam nữ nhiều nhiều xíu anh Châu ui

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
gautruc85 nói:
kiếm cái nào giao lưu cho nữ đánh nhiều nhiều đó anh .. hội mình mấy chị nữ quá trùi ... thấy mấy chị bỏ công bỏ sức ra làm hậu cần hoài mà hi sinh hok được đánh.. mấy anh ham chơi quá đi ahhhhhhhhhhhlần sau có j thêm cái đôi nữ hoặc đôi nam nữ nhiều nhiều xíu anh Châu ui
cô bây giờ bên chồng tận trời sing không chịu cập nhật gì hết . đợt giao lưu vùa qua . có đơn nữ . đôi Nữ . đôi nam Nữ luôn đó cô . tranh thủ về off nhé . cái huy chương tui giữ cho cô 1 cái nhé . nhớ 200k kakakakaka

haioz

Thành viên mới
Điểm đôi: 615
1,011
Chaucafe nói:
nghĩ ngơi dưỡng sức chơi lễ xong đi . có thể theo yêu cầu của mợ Linh Đặng và Nina . chúng ta lại giao lưu tiếp với Kim kê hay Khánh hòa tiếp nhé cả đàn ? ý cả đàn thế nào ?
em thấy như vậy dễ bị bội thực đó anh.. :) )

Blueno

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 685
892
Danh sách đăng ký off tại sân An Lộc Quán ( hội anh Tính,anh ISO)sẽ báo ngày và giờ sau)..1/ hungbmeg 710

2/ Nina 655

3/ linh đặng 630

4/ Bạch Xuyên 775

5/ NYBX 675

6/ Biển 630

7/ Hiepsang

8/ Lady en tơ tai nờ mừn mrs Giang ( bống)

9/ Thắng Trần

10/Commando nữa nhá....

11/ Haioz..

12/ chaucafe

13/ ....
Kiếm đã đời mới thấy, cái này còn xài không vậy cả nhà^^

Loading...