Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

Cuội

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 675
9,766

THÔNG BÁO

TRƯỚC GIỜ ĐẠI CHIẾN 12 CON GIÁP

Trước tiên BTC giải xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của nhiều thành viên đã quy tụ được 12 con giáp tham gia đại chiến ngày mai, có hội chuẩn bị chu đáo, có hội cập rập, tuy nhiên, ra giải không có chuyện gì nói trước được; vì thế các hội tự tin đại chiến.

1. Ngày mai, đúng 7g45 các Hội tập trung tại sân chuẩn bị lực lượng chiến đấu, các bác Nam thức lúc 5g để khởi động, các chị nữ 3 giờ sáng dậy trang điểm để có mặt đúng giờ.

2. lấy khí thế tinh thần cho các Hội, ngày mai khuyến khích các hội, ai có trống dùng trống, ai có chiên dùng chiên, cờ hoa pháo trận, băng rôn khẩu hiệu sẵng sàng... Giải Linh thú là giải tennis duy nhất trên thế giới các hội được quyền cổ động trong khi trận đấu diễn ra...

3. BTC sẽ trao thêm các giải phụ như : Hội cổ động nhiệt tình, Hội Đồng phục đẹp, Hội thi đấu faiplay; Hội Can đảm chịu chơi, hội đến sớm nhất.....

4. Do tình hình ngân sách hạn chế; và giải vui nên chúng ta không thuê trọng tài mà sử dụng phương án đội thắng ở lại làm trọng tài... vì thế kêu gọi tinh thần tự nguyện, tự giác của các hội trưởng....

Trân trọng thông báo!

BAN TỔ CHỨC CŨNG CHÂN THÀNH CẢM ƠN SỰ ĐÓNG GÓP CỦA CÁC MẠNH THƯỜNG QUÂN

1. HỘI NANH TRẮNG : 2.000,000 Đ

2. ANH HƯUDU - 2.000.000 Đ

3. ANH LONG SPORT - BÓNG THI ĐẤU

4. CHỊ MAI VÀNG : 3.000.000 Đ

5. ANH THIỆN GỐC PHỐ : 2.000.000 Đ

6. ANH NGUYÊN HUỆ : 1.000.000 Đ

fanlee

Thành viên mới
Điểm đôi: 750
44
Đàn Trâu tranh thủ ngủ sớm để dưỡng sức sáng mai dậy đi " cày " sớm. Nhưng tối nay thì đừng cày " ruộng cạn " nhà mấy bác Taurus. Em chúc cả đàn cùng hỗ trợ, hiệp lực cùng nhau cày, xới, húc " bấy nhầy " sân Khang An vào ngày mai.

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
Điểm đôi: 650
3,931
Đàn trâu hôm qua đã có một ngày vui vẻ bên nhau. Thành tích là quan trọng nhưng quan trọng là vẫn luôn cùng nhau chia sẻ niềm vui chiến thắng, nỗi buồn thua trận. Và trên hết anh chị em hội trâu luôn nhiệt tình. Em cảm thấy hạnh phúc là thành viên hội trâu. Hy vọng hội mình lâu lâu vẫn giữ lửa và hội họp nhé các anh chị em. Cám ơn bầu sô BX đã điều dộng anh chị em, cám ơn các thành viên đã tham gia và các thành viên không tham gia nhưng vẫn luôn theo dõi hoạt động của Hội! =((... (Cho em chơi hết ngày cn rồi post quỹ nhé)

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
Nina nói:
Đàn trâu hôm qua đã có một ngày vui vẻ bên nhau. Thành tích là quan trọng nhưng quan trọng là vẫn luôn cùng nhau chia sẻ niềm vui chiến thắng, nỗi buồn thua trận. Và trên hết anh chị em hội trâu luôn nhiệt tình. Em cảm thấy hạnh phúc là thành viên hội trâu. Hy vọng hội mình lâu lâu vẫn giữ lửa và hội họp nhé các anh chị em. Cám ơn bầu sô BX đã điều dộng anh chị em, cám ơn các thành viên đã tham gia và các thành viên không tham gia nhưng vẫn luôn theo dõi hoạt động của Hội! =((... (Cho em chơi hết ngày cn rồi post quỹ nhé)
Hôm qua nhà Ngưu mình chiến đấu sao rồi chị iu... E lên facebook kiếm thông tin quá trùi... Hok thấy post hình ai trong hội ngưu hết... Bund quá trùi... Tưởng hội ngưu o ai tham chiến rùi... May sao hôm nay lên dd đọc thấy có tham gia và vui vẻ cùng nhau rùi... Hihi dzui dzui... E cứ tưởng chuồng sập lun rui... Hic hic... E về hết chổ nuơng thân... Hic hic...

Chúc các a chị e hội Trâu lun dzui va đoàn kết ... ^.^ iu cả đàn trâu nhiều...

E dạo nì hơi lười vào dd nhưng vẫn rất theo sát tình hình nhà Trâu qua facebook... Và kênh 888 chat..^.^ nhớ mọi người nhiều...

*** Tết e có dzia... Định Mùng 5 làm cái off hội Trâu... Hok biết có ai tề tựu về cùng và có hứng thú o vậy ah?

Nina

Hội trưởng Rose
VIP Member
3,931
gautruc85 nói:
Hôm qua nhà Ngưu mình chiến đấu sao rồi chị iu... E lên facebook kiếm thông tin quá trùi... Hok thấy post hình ai trong hội ngưu hết... Bund quá trùi... Tưởng hội ngưu o ai tham chiến rùi... May sao hôm nay lên dd đọc thấy có tham gia và vui vẻ cùng nhau rùi... Hihi dzui dzui... E cứ tưởng chuồng sập lun rui... Hic hic... E về hết chổ nuơng thân... Hic hic...Chúc các a chị e hội Trâu lun dzui va đoàn kết ... ^.^ iu cả đàn trâu nhiều...

E dạo nì hơi lười vào dd nhưng vẫn rất theo sát tình hình nhà Trâu qua facebook... Và kênh 888 chat..^.^ nhớ mọi người nhiều...

*** Tết e có dzia... Định Mùng 5 làm cái off hội Trâu... Hok biết có ai tề tựu về cùng và có hứng thú o vậy ah?
Haiza...hôm qua ráng chạy qua Vbinh lấy bộ đồ cho Ý nhi với ý định về chụp cả nhà thế rùi chạy từ sân này qua sân kia ủng hộ các trận của Trâu rùi rốt cuộc ko có tấm hình nào của nhà Trâu hết.... :( . Mình về lúc chưa kết thúc nên kết quả phải chờ các anh chị em khác report lại...nhưng túm lại là vẫn vui vẻ như ngày nào nhé nhỏ Gấu. Nhớ các anh Hùng Ú, Khanhhuy, Robot_one, Châu, Chán...hy vọng mùng 5 thu xếp nhe cả nhà!

HUNGBMEG

Hội trưởng Dĩ An
VIP Member
Điểm đôi: 670
1,557
Nina nói:
Haiza...hôm qua ráng chạy qua Vbinh lấy bộ đồ cho Ý nhi với ý định về chụp cả nhà thế rùi chạy từ sân này qua sân kia ủng hộ các trận của Trâu rùi rốt cuộc ko có tấm hình nào của nhà Trâu hết.... :( . Mình về lúc chưa kết thúc nên kết quả phải chờ các anh chị em khác report lại...nhưng túm lại là vẫn vui vẻ như ngày nào nhé nhỏ Gấu. Nhớ các anh Hùng Ú, Khanhhuy, Robot_one, Châu, Chán...hy vọng mùng 5 thu xếp nhe cả nhà!
Hi hi tận đáy lòng vẫn yêu quí anh chi em hội Trâu .. Nhưng ko tham gia được tiếc qué..

cuty

Thành viên mới
95
Lần đầu tiên tham hội Ngưu cũng là lần đầu đánh giải linh thú cho hội, mình đánh 4 trận win được 3 trận ..... Hội này làm ăn được cho mình đăng ký thành viên chính thức khi nào hội off gọi mình với....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
cuty nói:
Mặt dù hội Ngưu thiếu người, nhiều nôi dung không đủ điểm vẫn đánh thắng được 9/20tr đứng hạng 5..6 gì đó
^.* cảm ơn thông tin của ku.......tý..... ^.^

Hội Ngưu mà đủ người thì hôm qua cu....tý giờ này hok có sức đâu mà ngồi lướt web... ^.^kekekke

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 580
844
cuty nói:
Mặt dù hội Ngưu thiếu người, nhiều nôi dung không đủ điểm vẫn đánh thắng được 9/20tr đứng hạng 5..6 gì đó
Dẫu sao cũng Chúc Mừng nhà NGƯU thiếu người ,thiếu trận nhưng đạt hạng 5,6 là OK rùi, Bravo mọi người....:cheers:

Chúc nhà Ngưu tuần Mới vui vẻ và cày cấy hiệu quả nha!!! ;)

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
haioz nói:
em ở nhà lấy vợ rồi chị ơi....
Nghĩ là sẽ bị Loại sớm để về đi Đám Cưới em . Nhưng đánh giải Bình Định . càng đánh thì càng vào sâu do con Trâu già Bạch Xuyên nhường nên Vô Địch luôn . Cảm ơn Bạch Xuyên , " nỗi buồn bị đau chân của ông lại là Niền vui của tôi " . Cảm ơn Lão

Hải OZ ! Trăm Năm Hạnh Phúc nhé . :x :x :x . Chúc em 3 tháng Trăng Mật . 3 năm Hạnh Phúc và 30 năm chịu đựng

Off Ngưu Gia lần tới Châu Rữa Cúp nhé .

Loading...