Taurus-Kim Ngưu Vương Tennis Hội

Yên Ngô

Hội trưởng Tứ Hải Giai Huynh Đệ
VIP Member
Điểm đôi: 620
1,669
Chaucafe nói:
Nghĩ là sẽ bị Loại sớm để về đi Đám Cưới em . Nhưng đánh giải Bình Định . càng đánh thì càng vào sâu do con Trâu già Bạch Xuyên nhường nên Vô Địch luôn . Cảm ơn Bạch Xuyên , " nỗi buồn bị đau chân của ông lại là Niền vui của tôi " . Cảm ơn Lão Hải OZ ! Trăm Năm Hạnh Phúc nhé . :x :x :x . Chúc em 3 tháng Trăng Mật . 3 năm Hạnh Phúc và 30 năm chịu đựng

Off Ngưu Gia lần tới Châu Rữa Cúp nhé .
Chúc mừng lão Ngưu Châu với cúp mới nhé!

Yên Ngô

Hội trưởng Tứ Hải Giai Huynh Đệ
VIP Member
Điểm đôi: 620
1,669
gautruc85 nói:
Hôm qua nhà Ngưu mình chiến đấu sao rồi chị iu... E lên facebook kiếm thông tin quá trùi... Hok thấy post hình ai trong hội ngưu hết... Bund quá trùi... Tưởng hội ngưu o ai tham chiến rùi... May sao hôm nay lên dd đọc thấy có tham gia và vui vẻ cùng nhau rùi... Hihi dzui dzui... E cứ tưởng chuồng sập lun rui... Hic hic... E về hết chổ nuơng thân... Hic hic...Chúc các a chị e hội Trâu lun dzui va đoàn kết ... ^.^ iu cả đàn trâu nhiều...

E dạo nì hơi lười vào dd nhưng vẫn rất theo sát tình hình nhà Trâu qua facebook... Và kênh 888 chat..^.^ nhớ mọi người nhiều...

*** Tết e có dzia... Định Mùng 5 làm cái off hội Trâu... Hok biết có ai tề tựu về cùng và có hứng thú o vậy ah?
Hội Ngưu nhà mình năm nay tham gia giải Linh Thú với khí thế của nhà vô địch, thực lực của á quân, đánh giải như thể trong Top 10 thế giới và kết thúc giải với vị trí thứ 6 với 9 trận thắng oanh liệt và 11 trận thua đáng tiếc...

Năm nay hội Heo và Cọp có sự chuẩn bị tốt quá, thành phần tham gia lại đông, khí thế lại lớn lấy thịt đè người và cho dù Ngưu cũng đã húc lòi bụng một cặp heo nhưng vẫn không ngăn cản được cặp này vô địch dù giải có "cái kết" hổng được đẹp lắm vì hai con này ăn thua nhau quá!

Giải này cu Hải dù sắp cưới vợ vẫn đóng góp công lớn mang lại 4 chiến thắng trong 5 trận, kế đấy là Cuty góp 3 trận thắng trong 4 trận, anh Cường góp 2 trận thắng trong 2 trận, Nina, Linh Đặng.... cũng góp phần thắng cho hội mình.

Cám ơn cả nhà Ngưu, giờ em đi cày kiếm cơm đây...

Ngu Hiep

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
52
Yên Ngô nói:
Hội Ngưu nhà mình năm nay tham gia giải Linh Thú với khí thế của nhà vô địch, thực lực của á quân, đánh giải như thể trong Top 10 thế giới và kết thúc giải với vị trí thứ 6 với 9 trận thắng oanh liệt và 11 trận thua đáng tiếc...Năm nay hội Heo và Cọp có sự chuẩn bị tốt quá, thành phần tham gia lại đông, khí thế lại lớn lấy thịt đè người và cho dù Ngưu cũng đã húc lòi bụng một cặp heo nhưng vẫn không ngăn cản được cặp này vô địch dù giải có "cái kết" hổng được đẹp lắm vì hai con này ăn thua nhau quá!

Giải này cu Hải dù sắp cưới vợ vẫn đóng góp công lớn mang lại 4 chiến thắng trong 5 trận, kế đấy là Cuty góp 3 trận thắng trong 4 trận, anh Cường góp 2 trận thắng trong 2 trận, Nina, Linh Đặng.... cũng góp phần thắng cho hội mình.

Cám ơn cả nhà Ngưu, giờ em đi cày kiếm cơm đây...
Ngu Hiep đánh 1 trận và win nhé.

gautruc85

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 560
1,427
my hanhtyty nói:
Dẫu sao cũng Chúc Mừng nhà NGƯU thiếu người ,thiếu trận nhưng đạt hạng 5,6 là OK rùi, Bravo mọi người....:cheers:Chúc nhà Ngưu tuần Mới vui vẻ và cày cấy hiệu quả nha!!! ;)
C iu oi... Tết này chị có về hok c?

cuty

Thành viên mới
Điểm đôi: 650
95
Chaucafe nói:
Giáng sinh bên những người thân yêu của chúng ta nhé Cả đàn . Henken ơi Saigon ơi . ta Yêu ngươi .
Mới lấy được cái cup hạng nhất thấy Bác Châu yêu đời quá .....heeeeee Chúc bác có một đêm Giáng sinh vui vẽ ...

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 580
844
Chúc Cả Đàn Trâu có 1 mùa Giáng SinH Vui Vẻ ,An Lành, Ấm Áp và Hạnh Phúc bên người thân yêu nhất của mình nha!!! :x MERRY CHRISTMAS

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
844
gautruc85 nói:
C iu oi... Tết này chị có về hok c?
Thanks e!c có về nhưng sau Tết khoảng cuối tháng 2 và đến đầu tháng 3 khoảng 3 hoặc 4 tuần là c qua lại e ạ!!! :">(vì kẹt cv...)

Còn e...!? Nếu gặp được cùng thời điểm mình kêu gọi cùng Tổ Chức...MiNi Giải KN hoặc Hội Họp KIM NGƯU hoành Tráng nhé!!! ;)

my hanhtyty

Thành viên ưu tú (GEM)
844
cuty nói:
Khi nào off hội Ngưu thông báo cho mình tham gia với nhe!Thanks bác!
Hi bác Cuty!!! Ok!!! Bác thinh thoảng vào thăm nhà...mọi thông tin...OFF thường thông báo ở đây nha!!! ;)

Mong Bác vui cùng hội Kim Ngưu!!!

See u all:x

Loading...