Tennis Cần Thơ

Cuội

Administrator
Thành viên BQT
Administrator
Điểm đôi: 675
9,766
Tình hình giải Tổng kết năm làm 4 ngày với nhiều nội dung, chắc anh em Cần Thơ đi không được rồi.

ah, nội dung 1550 và 1750 đánh vào ngày Thứ bảy mà.

caheocon

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 830
352
Cuội nói:
Tình hình giải Tổng kết năm làm 4 ngày với nhiều nội dung, chắc anh em Cần Thơ đi không được rồi.ah, nội dung 1550 và 1750 đánh vào ngày Thứ bảy mà.
hjhj...chắc đang kích động đây mà :p

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 590
233
loctennis nói:
Chào Miza !Miza có ý định tham dự giải CCV-KA của Chị Khamis không ? Nếu đồng ý thì loctennis đăng ký luôn ???
E không biết chính xác ngày thi La 1 hay 2/12. Rất muốn tham gia nhưng nếu đáĐa giải vào 2 ngày này thì e k tham gia được vì kẹt show. Cám ơn Anh nhé. Hay a và e đăng ký đáĐa giải cần thơ đi. E muốn đi học hỏi ở miền Tây nè. Nếu a sắp xếp được thì alo cho e biết. Miza: 0989006253. Tks

Miza

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 590
233
taucaotoc nói:
taucaotoc hay tautochanh(ten bo)??hihi a , cuối tuần này e lên gặp sau nhé
Khi nào a lên sg nhớ alo cho e nha. E sẽ về cần thơ đe tham gia giải của các Anh cho vui. E đang tìm patner hay a Mai môi dùm e 1 Anh cần thơ đđe trai làm trai bao cho e nhé. Tks

Toanteng

Core Member
VIP Member
305
Solala nói:
em là Trí e của anh Nhân (midnite1986)... ai bảo lãnh cho e woanh' giải này với... e từ Úc về ngày 21/11 va ráng tập trong vòng chưa đc 1 tháng để tham gia với anh em cho vui... Mà qua đây e ko có đánh đấm gì cả... e với a 2 định đứng chung đánh đôi nam 1600... Hy vọng là sẽ đc tham gia... :D
Hôm nào em có rãnh ra sân Nông Nghiệp chơi với AE một buổi đi em,có ji mai mốt ko ai ném đá.

Toanteng

Core Member
VIP Member
305
Cuội nói:
Tình hình giải Tổng kết năm làm 4 ngày với nhiều nội dung, chắc anh em Cần Thơ đi không được rồi.ah, nội dung 1550 và 1750 đánh vào ngày Thứ bảy mà.
Sao A biết đi ko đc,Haloi còn chơi mà,sì gòn ăn nhằm ji.

Loading...