Thảo luận chung .

Chaucafe

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 690
6,446
Chào cả nhà . cho phép Châu mở thớt này với mục đích anh em Miền Tây chúng ta cùng thảo luận việc gì đó ! bất cứ việc gì miễn liên quan tới Tennis Miền Tây .

-----------------

1-.

Trước tiên Châu muốn cùng mọi người cùng xem và thảo luận về việc tham gia giải Mùa Thu của diễn đàn .

Chúng ta hoàn toàn thảo luận 1 cách thẳng thẳng và cuối cùng anh em sẽ gặp nhau tại buổi off quyết đưa ra quyết định cuối cùng để đăng ký Team tham gia giải .

Nội dung đồng đội : 4500 đ . quắc max 50đ . ( 1400+ 1500+ 1600 )

2-. Thảo luận và quyết định vụ Logo .

3- Thảo luận vụ làm áo thun cho thành viên hội . " tất nhiên mọi người cần đăng ký và nộp tiền "

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
anh em Miền Tây mình rất Nhiều em nhở hổng hết luôn . Riêng Châu , Châu rất muốn đánh đồng đội . nên đăng ký tham dự test và kết hợp . tất nhiên cuối cùng vẫn ở quyết định chung . Châu sẵn sàn xuống đánh giải 1350- 1500- 1700 - Nếu chúng ta chọn ra đội hình tốt nhất .

Trình Châu mới lên 725 cũng hơi khó . Nếu chọn 725 nên chọn anh Nhật . vì anh Nhật cao hơn và lưới Tốt hơn CHâu .

đăng ký test .

1- chaucafe ( 725)

anh em bàn luận tiếp nhé

Tiger_Sea

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 700
398
Đang ở đâu mà ko thấy vậy anh? Ở nhà hả anh?

Chaucafe nói:
anh em Miền Tây mình rất Nhiều em nhở hổng hết luôn . Riêng Châu , Châu rất muốn đánh đồng đội . nên đăng ký tham dự test và kết hợp . tất nhiên cuối cùng vẫn ở quyết định chung . Châu sẵn sàn xuống đánh giải 1350- 1500- 1700 - Nếu chúng ta chọn ra đội hình tốt nhất . Trình Châu mới lên 725 cũng hơi khó . Nếu chọn 725 nên chọn anh Nhật . vì anh Nhật cao hơn và lưới Tốt hơn CHâu .

đăng ký test .

1- chaucafe ( 725)

anh em bàn luận tiếp nhé

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
về áo thun :

Châu rất muốn làm áo thun bán cho thành viên hội Miền Tây . tất nhiên là phải quyết xong vụ Logo .

xong xong đó Châu định bán thêm 4 cái Logo trên áo anh em Miền Tây mình cho" Doanh nghiệp " hay anh em nào có nhu cầu . lấy thêm ít Tiền làm quỹ thưởng hay Quà cho anh em trong hội đoạt giải đem Vinh quang về cho hội chúng ta .

Châu có thể vận động được 1 hay 2 anh em doanh nghiệp .

ý anh em chúng ta ra sao ?

MrLoneli

Thành viên mới
Điểm đôi: 665
170
Hôk biết em có đủ điều kiện và TRÌNH để tham gia với hội hôk hix :(

MrLoneli

Thành viên mới
170
Chaucafe nói:
về áo thun :Châu rất muốn làm áo thun bán cho thành viên hội Miền Tây . tất nhiên là phải quyết xong vị Logo .

xong xong đó Châu định bán thêm 4 cái Logo trên áo anh em Miền Tây mình cho" Doanh nghiệp " hay anh em nào có nhu cầu . lấy thêm ít Tiền làm quỹ thưởng hay Quà cho anh em trong hội đoạt giải đem Vinh quang về cho hội chúng ta .

Áo thun được đó anh :) , vote cho anh 1 phiếu :)

DauDaDaiSu

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 670
735
1- chaucafe ( 725)

2- DauDaDaiSu (725)

Cùng ý kiến với anh Châu. DauDa cũng muốn đánh giải đồng đội. Và tham dự test đội hình. Nếu không được tham dự nội dung đồng đội, DauDa sẽ đăng ký đánh nội dung 1350 hoặc 1500 (Đang kiếm partner).

poohny

Core Member
VIP Member
Điểm đôi: 575
2,060
Chaucafe nói:
về áo thun :Châu rất muốn làm áo thun bán cho thành viên hội Miền Tây . tất nhiên là phải quyết xong vụ Logo .

cái này em ok nè

DauDaDaiSu

Thành viên ưu tú (GEM)
735
poohny nói:
cái này em ok nè
Poohny nghiên cứu Off Miền Tây lần sau ra anh em mình ráp lại đính thử xem được thì đăng ký đánh nội dung mùa thu 1350 (+15)

SơnTata

Hội trưởng Kim Kê
VIP Member
1,440
1.AE trong Hội MT minh khá đông nên số người muốn tham gia Giải đồng đội "Mùa Thu" chắc không ít. Trình theo PT bây giờ cũng kg chính xác lắm, nhất là đối với AE cũ, ít tham gia giải nội bộ or DĐ, trình thật có thể đã hơn trước or kém hơn. Vậy nên việc tét trình lại là cần thiết. Nhưng tét theo cá nhân lại kg chuẩn xác vì ở đây là chơi đôi, nên chăng cho AE đăng ký theo cặp và theo nội dung 1400-1500-1600, đôi nào Vô địch thì sẽ đc tham gia Giải "Mùa Thu". Ngoài ra, mình có ban kỹ thuật có thể đề nghị đôi Vô địch đổi PN khác cho mạnh hơn, tất nhiên AE cũng nên nhường nhịn nhau làm sao MT có đc một Team mạnh nhất trong khả năng của chúng ta. Mời các bác vào cho ý kiến !

poohny

Core Member
VIP Member
2,060
DauDaDaiSu nói:
Poohny nghiên cứu Off Miền Tây lần sau ra anh em mình ráp lại đính thử xem được thì đăng ký đánh nội dung mùa thu 1350 (+15)
ok anh, hihi

MrLoneli

Thành viên mới
170
SơnTata nói:
1.AE trong Hội MT minh khá đông nên số người muốn tham gia Giải đồng đội "Mùa Thu" chắc không ít. Trình theo PT bây giờ cũng kg chính xác lắm, nhất là đối với AE cũ, ít tham gia giải nội bộ or DĐ, trình thật có thể đã hơn trước or kém hơn. Vậy nên việc tét trình lại là cần thiết. Nhưng tét theo cá nhân lại kg chuẩn xác vì ở đây là chơi đôi, nên chăng cho AE đăng ký theo cặp và theo nội dung 1400-1500-1600, đôi nào Vô địch thì sẽ đc tham gia Giải "Mùa Thu". Ngoài ra, mình có ban kỹ thuật có thể đề nghị đôi Vô địch đổi PN khác cho mạnh hơn, tất nhiên AE cũng nên nhường nhịn nhau làm sao MT có đc một Team mạnh nhất trong khả năng của chúng ta. Mời các bác vào cho ý kiến !
Đồng ý với ý kiến của anh SơnTaTa, CN tuần này tranh thu kiếm anh nào bắt cặp đánh đôi thử :)

DauDaDaiSu

Thành viên ưu tú (GEM)
735
MrLoneli nói:
Đồng ý với ý kiến của anh SơnTaTa, CN tuần này tranh thu kiếm anh nào bắt cặp đánh đôi thử :)
Được đó anh. Anh Sơn TaTa và em còn giải Tứ hùng vào ngày 18/8, 19/8 nữa đó.

binbo

Thành viên mới
40
SơnTata nói:
em nhất trí với ý bác sơn,có thể ae chưa biết rơ nhau hết nên BDH có thể đứng ra cáp đôi cho Ae để có thể lựa được đôi ưng ý nhất ở mỗi nội dung

MrLoneli

Thành viên mới
170
DauDaDaiSu nói:
Được đó anh. Anh Sơn TaTa và em còn giải Tứ hùng vào ngày 18/8, 19/8 nữa đó.
Em củng muốn tham gia nhiều giải để cọ sát nhiều thêm, nhưng mà mới tham gia diễn đàn nên củng không biết ai để mà bắt cặp, nên chắc giờ củng hôk ham hố thi đấu giải Đôi nữa, đợi sau này quen biết nhiều anh rùi tham gia củng hôk muộn.

Giờ em chỉ đăng ký tham gia đánh đơn thôi :D

loctennis

Thành viên mới
Điểm đôi: 715
225
SơnTata nói:
Em cũng đồng ý với anh SơnTata, giải đôi đồng đội ngoài chuyện chọn cặp mạnh cho từng nội dung mà còn phải kết hợp với chiến thuật chọn cách để thắng và biết cách để thua, tất nhiên nếu toàn thắng thì vô địch rồi.... :D :D :D:D

Chaucafe

Core Member
VIP Member
6,446
SơnTata nói:
ok cảm ơn anh Sơn . thử xem sao nhé

Trình 1400 thách đấu :

chaucafe + Subasa .

Trình 1500 thách đấu :

Ballex + partner

trình 1600 thách đấu :

Trumkhungbo + partner

kiếm part ner đăng ký đi anh em ơi . Tuần này đánh giải . tuần sau quất tại sân off .

@ anh Sơn tata . anh Cao . anh Tân ! 3 anh kiếm partner đánh giải này đi . Riêng anh Cao điểm khá ok đó . anh với ai 1400 đấu với cặp em nè

Ballex

Hội trưởng Miền Tây
VIP Member
Điểm đôi: 740
5,100
Quan điểm riêng em v/v nội dung đồng đội:

- Xét nếu để thi đấu giải đợt này, ae nào đều cũng có thể tham gia được hết vì có rất rất nhiều nội dung để tham gia, nhưng mỗi lần có giải đồng đồi thì.... cũng hơi đau đầu để chọn sao cho OK nhất! OK ở đây được hiểu từ nhiều mặt, đầu tiên là trình phải OK (thi đấu là phải thắng), OK tiếp là thành viên nên "thường xuyên" đến với ae, với hội, thật sự lần giải đồng đội lần trước Trumkhungbo, A Châu không tham gia được mình cũng khá ái náy vì hai bác này "cống hiến" cho MT rất nhiều suốt thời gian qua. Cho nên kỳ này mình đề nghị 02 anh này phải có mặt đại diện cho MT nhé, mong anh em không phản đối. Vấn đề là làm sao tìm partner cho 02 anh này để "cứng" khi ra trận!!!!!!

- Về ý kiến anh Sơn Tata cũng rất hay, em cũng muốn nên vấn đề này ra từ lâu nhưng sợ không làm được vì điều kiện, thời gian tập hợp anh em, nhưng kỳ này mình có sân sẳn có nên chắc là mình sẽ làm được, nhưng không phải đk các cặp 14, 15, 16 để thi đấu vô địch được chọn mà là anh em nào đứng với 02 bác này hợp rơ nhất, mạnh nhất.

- Và không phải quá cứng nhắc 100% luôn luôn chọn 2 bác này trong đội hình như mình nói nếu có "cặp đôi hoàn hảo" nào đó chúng ta phát hiện ra.

Các ae cứ tiếp tục cho ý kiến nhé.

Chaucafe nói:
ok cảm ơn anh Sơn . thử xem sao nhé Trình 1400 thách đấu :

chaucafe + Subasa .

Trình 1500 thách đấu :

Ballex + partner

trình 1600 thách đấu :

Trumkhungbo + partner

kiếm part ner đăng ký đi anh em ơi . Tuần này đánh giải . tuần sau quất tại sân off .

@ anh Sơn tata . anh Cao . anh Tân ! 3 anh kiếm partner đánh giải này đi . Riêng anh Cao điểm khá ok đó . anh với ai 1400 đấu với cặp em nè

Loading...