THÔNG CÁO v/v THÔI GIỮ NHIỆM VỤ ADMIN CỦA MR CUỘI

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
Điểm đôi: 650
5,241
Bao Công nói:
Việc của cuội là đọc thật kỹ những gì anh viết ở trên . Anh không phải lúc nào cũng có hứng thú góp ý đâu .Vậy nhé , hãy thay đổi đi em à , đừng để diễn đàn trở thành phòng chat công cộng .

Mang tiếng diễn đàn tennis mà ko có nổi mẩu tin về Úc mở rộng , em thấy như vậy có buồn không .

Anh là ai chắc em không đoán ra đâu . Đừng hại não làm gì , dành chất xám để cải tổ , thu nhận người tài giúp sức cho diễn đàn tiến lên thì hay hơn nhiều .

Chúc em sáng suốt . Anh đi nhé ;)
E thì e thích nhất chữ ký của anh " TRỜI CÓ MẮT " ....

Thôngtx

Thành viên mới
13
Bao Công nói:
Admin thì cũng chỉ là người do "Chủ tịch" đề bạt . Cũng giống như tổng giám đốc là do hội đồng quản trị thuê . Nghe tựa đề có vẻ kêu thế thôi chứ "nhà mình" , mình không chăm thì ai chăm :p Giống như cái kiểu BKS ra văn bản khóa nick phạt "Admin" vài tuần hay Admin tự xử vài hôm .

Hài vãi. =))

Chẳng cần phải từ chức hay tụt ghế làm gì . Những động thái này ngỡ là thông minh nhưng thực ra lại bôi mờ cái tầm cái chất mà cuội vốn đã được tôn trọng bấy lâu .

Đã là người vì phong trào , vì ý nghĩa cao đẹp thì với bất cứ vai trò gì cứ hành động , làm cho đúng , làm với cái tâm chân thành thì sớm muộn gì anh chị em bạn bè diễn đàn cũng nhìn ra . Cứ màu mè hình thức để đối phó và hô hào sẽ chẳng bao giờ thay đổi được cái cốt lõi vốn dĩ đã lạc hậu và nhiều bất cập .

Thuốc đắng giã tật , lời thật mất lòng . Nhưng hãy nhìn nhận những câu chữ này với góc độ xây dựng thì chắc chắn diễn đàn sẽ phát triển và bền vững .

Anh em diễn đàn có năng lực, có tâm huyết không hề ít . Hãy cho họ niềm tin họ sẽ tự khắc cống hiến .

Việc cần làm bây giờ là dũng cảm cải tổ, dũng cảm mở lòng đón người có tâm có tài .

Đôi lời khó nghe nhưng thực sự cần thiết . Chúc chú cuội bớt cuội và mau chóng thổi làn sinh khí mới giúp diễn đàn vuơn lên .
Câu cú chấm phẩy kg ra đâu vào đâu, đừng có ý kiến ý cò người ta cười cho.

Tigernguyen

Moderator
VIP Member
Điểm đôi: 650
5,241
Thôngtx nói:
Thật ra ý kiến của bác bao công cũng chỉ mang tính đóng Góp , cũng ko nên nặng nhẹ nhau ở sân chơi này mất vui bác Ah !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Bao Công

Thành viên mới
15
Thôngtx nói:
Cám ơn bạn đã soi, đã nhắc nhở ;)

Mình học hỏi min mod trong cách bỏ dấu đấy!

Còn về việc sợ người đời cười chê thì mình sợ lắm...nhưng chỉ sợ những người có não thôi nhé!

Bao Công

Thành viên mới
15
Tigernguyen nói:
Thật ra ý kiến của bác bao công cũng chỉ mang tính đóng , cũng ko nên nặng nhẹ nhau ở sân chơi này mất vui bác Ah !
Cám ơn bác tiger đã hiểu rõ vấn đề!

Cám ơn bác đã thích chữ ký của tôi!

Chúc bác sức khỏe, làm ăn thắng lợi trong năm mới!

Loading...